ผลบอล 18 เมษายน 2567ผลบอล 17 เมษายน 2567ผลบอล 16 เมษายน 2567ผลบอล 15 เมษายน 2567ผลบอล 14 เมษายน 2567ผลบอล 13 เมษายน 2567ผลบอล 12 เมษายน 2567

ผลฟุตบอลวัน 16 เมษายน 2567

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
conmebol-sudamericano women u20 (conmebol-sudamericano women u20)
FT 06:30 1 อุรุกวัย(ญ) ยู20 0-1
0-1
อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 2 +0.25
+0.5
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League)
FT 06:30 4 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-5
0-1
เบธเลเฮม สตีล 3 +0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 1 [6]แอลดียู กีโต้ 2-1
1-0
เดลฟินเอสซี[14] 3 -1
-1.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 07:30 3 [16]Deportivo Garcilaso 2-3
1-3
สปอร์ติ้งคริสตัล[2] 3 +0.5
+0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 1 [9]โคโล โคโล่ 0-2
0-1
โคเบรลัว[11] 2 5 -1
-1.5
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 07:30 2 Concon National 0-0
0-0
ลิน่าเรส ยูนิโด +0.25
+0
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 07:40 4 [6]เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-1
1-1
คอร์ตูลัว[11] 4 -0.5
-0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 2 ไทเกรส(ญ) 1-2
1-1
คลับ อเมริกา (ญ) 1 -0.25
-0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
08:00 Costa Del Este Reserves
Udelas FC -0.75
FT 08:00 6 1 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 1-1
0-1
SD Atletico Nacional 4 -0.5
-0.25
+0
FT 08:00 3 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 1-1
0-0
เทาโร(สำรอง) 3 -0.25
+0
Paraguay Women League (Paraguay Women League)
08:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ)
Sportivo Luqueno (W) -5
-4.75
Costa Rica 2.Liga (Costa Rica 2.Liga)
FT 08:00 1 Santa Ana 2-1
0-0
Quepos Cambute FC 3 -0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:05 5 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 0-1
0-0
พูอีบลา(ญ) +1.25
+1
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 09:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 0-2
0-0
อิราปัวโต้ +0
OFC Championship U16 Cup (OFC Championship U16 Cup)
FT 09:00 Tonga U16 0-9
0-3
หมู่เกาะโซโลมอน (ยู 16) -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 10:10 1 ตีฮัวนา (ญ) 3-0
2-0
คลับ เนกาซ่า (ญ) 2 -2
-2.5
India R League A Division (India R League A Division)
FT 12:00 Sunrise FC Rajasthan 1-5
0-3
Aviva Sports Foundation 1 +2.5
+2.25
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League)
FT 13:00 Oromia Police FC 0-1
0-1
Kolfie Keranio 2 -1
-1.5
-1.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 3 Langfang City of Glory 1-1
1-1
ปักกิ่ง ลี่ กง -0.25
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 14:00 2 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 1-1
0-1
Delhi Tigers 2 -2.5
Israel Youth League (Israel Youth League)
FT 14:00 1 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) 0-1
0-0
บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 4 -0.75
-0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 14:15 1 PWD Sports Club 0-1
0-1
Dhaka Wanderers 2 +0
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 2 [6] Guangxi Hengchen Football Club 5-1
5-1
Quanzhou Yaxin[5] 2 -0.5
-0.75
FT 14:30 Shandong Taishan B 0-2
0-2
ShaanXi Union 1 +0.5
FT 14:30 3 [3] Shanghai Port B 2-2
0-1
ShangYu Pterosaur FC[2] 2 +0
+0.25
FT 15:00 1 [9] Shenzhen Youth 1-0
0-0
Guangxi Lanhang[8] +0.25
-0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 15:00 1 คอนยาสปอร์(ยู19) 1-0
1-0
เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 1 +0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:00 1 1 [10]เปอร์เซบายา สุราบายา 0-3
0-1
Dewa United FC[7] 2 -0.75
-0.25
Israel Youth League (Israel Youth League)
FT 15:00 1 1 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 2-1
0-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 1 -1.25
-1.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 15:15 2 เดเรนเอฟซี 2-3
1-2
Bayanzurkh Sporting 5 -2
-2.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
15:30 เอสโตเนีย(ญ) ยู17
Luxembourg U16 (w) -
15:30 Turkey (w) U16
เวียดนาม ( ญ ) ยู 16 -
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
15:30 Ambernath Bombay Muslims
Hope United +2.25

+3.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 15:30 2 FK Kara-Balta 0-1
0-1
อาเลย์ 2 +1
+1.5
+1.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
16:00 [11]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[9] +0
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
16:00 [4]Yichun Weihu
ฮูวนาน บิลโลวส์[7] -0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [15]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 0-0
0-0
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[6] -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
16:00 คาซิมปาซ่า (ยู 19)
กาลาตาซาราย (ยู 19) +2.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
16:00 วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส
Yoogali SC +0.75
+1
FT 16:00 เลค แมคควอรี 2-1
1-0
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
16:00 Wales (w) U16
Paraguay (W) U16 -
Bangladesh Federation Cup (Bangladesh Federation Cup)
16:00 พสุนธรา คิงส์
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส -3
-2.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
16:30 University NSW
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ +1.5

+2.5
16:30 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน -0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
16:30 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี
Uttara FC +0
-0.25
India Shillong Premier League (India Shillong Premier League)
16:30 Langsning SC
Ryntih SC -0.5
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
16:35 Camden Tigers SC
Central Coast United FC +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
16:45 Casuarina FC
Mindil Aces +1
+1.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
17:00 Farense U23
เลชอยส์ (ยู 23) +0
-0.5
17:00 ริโอ อาฟ(ยู 23)
Santa Clara U23 +0
17:00 Torreense U23
Estrela FC U23 -0.5
-0.75
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
17:00 Ajmal FC
National United SC +1.25
+1
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
17:30 Millat FC
Kalina Rangers -1
-0.75
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
17:30 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
Muras United FC -0.25
denmark reserves league (denmark reserves league)
Post. 18:00 [15]อัลบอร์กบีเค (สำรอง)
เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง)[11] -
Israel Youth League (Israel Youth League)
18:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) -0.25
-0.75
Uzbekistan Pro League (Uzbekistan Pro League)
18:00 Fergana University
เอฟเค ชิกาทอย -
18:00 ซามิน
Navoiy FA -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
18:15 เอิร์ซิม
Bavarians FC -2
-2.5
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup)
18:30 บูโซโร เอฟเค
Qoraqalpogiston FA -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
19:00 [3]บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21)
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21)[5] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
19:00 [5]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[6] +0.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
19:00 [13]MIKA Ashtarak
Nikarm[15] -
19:00 [3]BKMA II
ชีรัค บี[10] -
England Reserves League (England Reserves League)
19:00 Barrow Reserves
Bolton (R) -1.75
-1
-0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
19:00 [17]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
เปอร์ซิค เคดีรี่[6] +0
+0.25
19:00 [12]พีเอสเอ็มมากัสซาร์
พีเอสไอเอส เซมารัง[5] -0.25
-0.5
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2)
19:00 [10]Barnsley U21
Bristol City U21[17] -1.25
-1
19:00 [12]Hull City U21
Queens Park R U21[6] +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
19:00 ไซปรัส (ยู17)
มอนเตเนโกร(ยู17) -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
19:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง)
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) -0.25
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
19:00 EG Future SC (W)
Delphi SC (W) -0.75
-1
Uzbekistan Pro League (Uzbekistan Pro League)
19:00 Xorazm FA
Nasaf Qarshi B -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
19:35 [15]อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)
อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)[16] +0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
19:45 [17]โคเชห์ ทาเลย์
Esteghlal Mollasani[12] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
20:00 [4]อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21)
ฮัคเค่น (ยู 21)[8] -
Post. 20:00 [7]Orgryte U21
Skowad U21[5] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 [1]Magesi
Hungry Lions[5] -0.5
20:00 [12] MM Platinum FC
บาโรก้า เอฟซี[4] +0
20:00 [6]เจดีอาร์ สตาร์
แบล็ค ลีโอพาร์ด[10] -0.25
20:00 [14]Milford
Tshakhuma TM[16] +0
-0.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
20:00 [19]กอมเบยูไนเต็ด
ควาร่า ยูไนเต็ด[16] -0.5
+0
moldova division 2 (moldova division 2)
20:00 ซาซาน กากาอูซ เยริ
โดรเชีย -1.25
20:00 วิคตอเรีย บาร์ดาร์
เอฟซี ฟลอเรชติ -
England Reserves League (England Reserves League)
20:00 Preston (R)
Salford City(R) +1
+1.75
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2)
20:00 [19]Coventry U21
Colchester United U21[20] +0
20:00 [18]Peterborough U21
สวอนซี ซิตี้ (ยู 21)[8] +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
20:00 USA (w) U16
Botswana (W) U16 -
20:00 อินเตอร์ มิลาน (ยู 17)
ออสเตรเลีย (ยู 16) -
AFC U23 championship (AFC U23 championship)
20:00 ญี่ปุ่น(ยู23)
จีน (ยู 23) -1.75
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 URA Kampala
NEC FC Bugolobi -0.25
+0
20:00 defense forces
Gaddafi FC -0.5
-0.25
-0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
20:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง)
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) +0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
20:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง)
Politecnico J.I.C. +0.25
+0
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
20:00 มทิปวา ชูการ์
เคเอ็มซี เอฟซี +0
Rwanda cup (Rwanda cup)
20:00 โปลิศ(รวันดา)
Gasogi Utd -0.75
-1
Scottish Reserves League (Scottish Reserves League)
20:00 แอร์ดรีโอเนียนส์(สำรอง)
อายร์ ยูไนเต็ด (สำรอง) +0.75
+1
20:00 ดันดี (ยู20)
ฮิเบอร์เนี่ยน(สำรอง) +0

+1
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League)
20:00 Yirga Chefe Bunna
Woldia SC +0
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
20:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
โอเดว่า ลิปานี่ -2.75
-2.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
20:30 แทนต้า
วาดี้ เดกลาเอสซี -0.25
+0
20:30 โอลิมปิกเอล เควนาร์
Proxy SC -0.25
20:30 Raviena
El Sekka El Hadid -0.5
-0.25
20:30 ฮาราส เอล เฮดู๊ด
กาเซล เอล มาฮาลาห์ +0
20:30 เปโตรเจ็ท
Kafr El Dawar -1.25
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
20:30 อิรัก(ญ) ยู16
Uganda (W) U16 -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
20:50 [4]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
ES Ben Aknoun[14] -
Oman Professional League (Oman Professional League)
20:55 [5]อัล นาเซอร์ (โอมาน)
โอมาน คลับ[4] +0
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
21:00 [12]อัจมาน
อัลบาเตห์[7] -0.25
21:00 [8]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
กอร์ ฟัคเค่น[11] -1.25
-1.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
21:00 [7]แลนด์สโครน่า(ยู 21)
เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[6] -
21:00 [1]เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)
วาลเบิร์ก (ยู 21)[3] -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
21:00 [13] Sporting Lagos FC
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[14] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
Post. 21:00 [11]ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)[7] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
21:00 [10]CSKA 1948 Sofia II
สปาร์ตัก เพลเวน[8] -0.25
-0.5
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21)
21:00 Meonothai U21
วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) +0
+0.25
21:00 Al Wahda Abu Dhabi U21
Ittihad Kalba U21 +0.25
+0.5
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
21:00 เบนฟิก้า(ยู 23)
ฟามาลิเคา(ยู 23) -0.25
21:00 Gil Vicente U23
วิเซลา ยู23 +0
-0.25
Greece U19 (Greece U19)
21:00 Kampaniakos Chalastras U19
Kozani U19 -0.25
UAE U21 Cup (UAE U21 Cup)
21:00 อัล ฟูไจราห์ (ยู 21)
Ras Al Khaimah U21 +0.75
+0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
21:30 [5]ตูกุมส์-2000
ริก้า เอฟซี[1] +2.25
+2.5
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
21:30 [1]อีเอส มอสตากาเนม
JSM Tiaret[9] -1.75
-2.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
21:30 [4]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[20] -1.25
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
21:30 San Marino (W) U16
จอร์เจีย หญิง (ยู 16 ) -
Serbia Cup Women (Serbia Cup Women)
21:30 ZFK Masinac (w)
ZFK TSC (W) +1.25
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
22:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
PPJ Akatemia +0
-0.75
Post. 22:00 Tampere Utd II
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล -
Post. 22:00 วิร์เกีย
เอซี โอลู -
Post. 22:00 จิปโป
เอฟซี ฮาก้า +1.5
Post. 22:00 สปอร์ติ้ง คริสตินา
วีไอเอฟเค +2
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
22:00 [2]จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)
IK Oddevold U21[6] -
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga)
22:00 [10]เอฟซี กากรา
ดินาโม ทบิลิซี[7] +0.75
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
22:00 [15]Bayelsa United
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[7] -0.75
22:00 [18]อควายูไนเต็ด
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี[9] -0.75

-1.75
22:00 [17]ริเวอร์ ยูไนเต็ด
พลาเทอู ยูไนเต็ด[5] -0.75
-1
22:00 [10]เบนเดล อินชัวรันส์
เคโน พิลเลร์ส[8] -0.75
-1.25
-1
22:00 [1]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[11] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
22:00 [14]อาร์บิล
อัล โชลต้า[1] -
22:00 [11]Naft Misan
อัล ฮานลาบา[12] -
22:00 [4]Zakho
อัล กูวา อัล จาวิย่า[2] -
22:00 [10]Al Talaba
Newroz SC(IRQ)[6] -0.25
22:00 [13]Al Minaa
การ์บาลา[17] -
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
22:00 AS Fortuna Mfou
เอเวียน อคาเดมี่ -0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
22:00 General Lamadrid Reserves
Puerto Nuevo Reserves +0
22:00 Excursionistas Reserves
CS Dock Sud Reserves -0.25
-0.5
22:00 Leandro N. Alem Reserves
Deportivo Paraguayo Reserves -0.25
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
22:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19)
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) +0.75
Premier League International Cup (Premier League International Cup)
22:00 Crystal Palace U21
เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) +0.25
+0.5
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
22:15 ASKO Kottmannsdorf
SV Dellach Gail +0.25
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
22:30 เจบีเค เพียตาร์ซาริ
โรพีเอส โรวานีมี่ +0.5
+0.75
Post. 22:30 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ
ไอเอฟเค มารีฮามน์ -
Post. 22:30 LAUTP
เจเอพีเอส -
Post. 22:30 SiU
เคทีพี ค็อตก้า -
22:30 มาพีเอส มาส์คู
ซัลปา +2

+3
22:30 ไมปา
เอฟซี วาจากอสกิ +0.5
+0.75
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
22:30 [8]อัมม์ ซาลาล
อัล อราบี[5] +0.5
22:30 [7]อัล ชามาล
อัล วาครา[4] +0.5
+1
AFC U23 championship (AFC U23 championship)
22:30 อิรัก (ยู23)
ไทย (ยู 23) -1
22:30 เกาหลีใต้(ยู 23)
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) -1.25
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
22:30 TSV Grafenstein
SVG Bleiburg +0.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
22:30 FSV Wolfhagen
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค +2.5
Israel Youth League (Israel Youth League)
22:30 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 -1.5
Bahrain Youth Cup (Bahrain Youth Cup)
22:45 East Riffa Club Jugend
Al Shabab U19 -0.75
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
22:59 อัล ไอน์
อัล ฮิลาล +0.5
+1
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
Post. 22:59 เอฟซีคอนตู
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค -
Post. 22:59 ลีพา
อีพีเอส เอสโป -
Post. 22:59 แอลพีเอส เฮลซิงกิ
EPS Espoo B -
Post. 22:59 POHU'Hurjin
LoPa -
22:59 ViPa
เอ็มพี มิคเคลลี่ +2.5

+3.75
Post. 22:59 PoPo
Poxyt B -
Post. 22:59 Roi United
จีบีเค คอคโคล่า -
Post. 22:59 MP II
KeuPa -
Post. 22:59 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส
เอ็มไอพีเค มิกเกลี -
Post. 22:59 FC Kirkkonummi
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า -
22:59 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ
จีวาคีล่า เจเค +0.75
+0.5
22:59 โอทีพี โออูลู
ยาโร +2
+2.5
Post. 22:59 คิอิสโต้ วาซ่า
เคพีวี คอคคูล่า -
22:59 ซันดอม ไอเอฟ
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ +2.25

+3.25
Post. 22:59 NuPS'2
PPS Old Stars -
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
22:59 [6]อัล นาจม่า
ซิทรา[8] -0.25
+0
22:59 [12]บูไสทีน
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[4] +0.25
+0
22:59 [5]มานาม่า คลับ
Al Khaldiya[2] +0.5
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
22:59 อัล อาเฮด
อัล นาห์ด้า +0.25
-0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 [6]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] +1.25

+2.25
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
22:59 โบแรกซ์ บันจา ลูกา
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค -1.25
-1.5
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga)
22:59 [6]เอฟซี โคลเคติ โปติ
ดีลา กอริ[3] +0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
22:59 CA Atlas Reserves
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) +0
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
22:59 ฟอร์ชูนเอฟซี
Team Rhino FC -0.25
-0.5
22:59 BST Galaxy
Samger FC -0.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
22:59 ASC Entente Sebkha
Star Arafat +0
-0.25
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
22:59 Dodoma Jiji FC
เจเคที แทนซาเนีย -0.25
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
22:59 CF Pachuca III
Club Deportivo CDH -2.75
-2.25
-2.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:05 [4]Al Kholood
โอฮูด มีดินา[11] -1
-0.75
23:05 [8]อัล บาเดน
อัล-อดาลห์[5] +0
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
Post. 23:15 TPS O35
อิลเวส แทมเปเร่ 2 -
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
23:30 ซีเอสเคเอ มอสโก
บัลติก้า -0.75
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
23:30 คาริเนน โปเจ็ท
ทีพีเอส ตูร์คู +2
+2.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
23:30 [6]Shooting Stars SC
โลบี สตาร์ส[2] -0.5
-1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
23:30 บียา ดาลมิเน(สำรอง)
Argentino Quilmes Reserves +0
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
23:30 TMT FA
Marimoo -0.25

ผลฟุตบอลวัน 17 เมษายน 2567

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
00:00 [12]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
สตรอมก็อดเซ็ท[10] +0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [7]ออสเตอร์ ไอเอฟ
โอเรโบร[16] -1
-0.75
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
00:00 [2]ซีอาร์ เบลูอิซดัด
ปาราดัว เอซี[6] -
00:00 [11]เจเอส คาบิลี่
เอ็มซี โอราน[15] -1
-0.75
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
Post. 00:00 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่
ฮอนก้าเอสพู -
00:00 โปซีท
วันตา -0.25
+0.5
00:00 POHU'KY United
คาพา +5.5
00:00 EBK
ฟูทูร่า ปอร์โว -1.25
-1.5
Post. 00:00 เอฟซี ฟินน์ครูด
TuPS Tuusula -
Post. 00:00 EsPa B
แอตแลนติส -
00:00 Atletico Malmi
พีเค-35 วานตา +2
+1.75
+2.25
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga)
00:00 [2]ดินาโม บาตูมี
ซามเตรเดีย[8] -1.75
-2
Norway Division 4 (Norway Division 4)
00:00 Bjorkelangen
อาเลซุนด์เอฟเค บี -
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี
แบรัมเอสเค +0.75
+1
+1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 [10]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[1] +0.75
+1.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
00:00 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
วีเอฟอาร์ อาเล่น +1
GER D5 (GER D5)
00:00 SV Donaustauf
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 +1
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
Post. 00:10 Gnistan O35
JaPS B -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
00:30 [12]อัล มาร์คไฮยา
อัล การาฟา[2] +1
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
00:30 [7]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
มหาวิทยาลัยพริทอเรีย[2] -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
00:30 Viktoria Griesheim
เอฟซี ฮาเนา 93 +0.25
00:30 Duneberg
FC Suderelbe +2.5
+3
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
00:30 E.D.P IND. Medellin
Lula FC -0.25
-0.5
Dutch Cup(W) (Dutch Cup(W))
00:30 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)
Feyenoord Rotterdam (W) -1.75
-2
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
00:45 [13]อัล-ราเบีย จิดดาห์
อัล กาดาซิย่า[1] +0.5
+0.75
Northern Ireland League (Northern Ireland League)
00:45 มหาวิทยาลัยควีนส์
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ -0.25
-0.5
AFC U23 championship (AFC U23 championship)
01:00 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)
ทาจิกิสถาน(ยู23) -1.75
-1.5
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League)
01:00 [3]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
คลับบรูซ(ญ)[5] -2.25
-2
-2.25
01:00 [4]KAA Gent Ladies
ราซิ่ง เกงค์(ญ)[6] +0
-0.25
01:00 [2]สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[1] +0
+0.25
Peru B League (Peru B League)
01:00 CD Coopsol
Comerciantes FC -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
01:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง)
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) -1
-1.25
01:00 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง)
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) +0.5
01:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง)
Independiente Rivadavia Reserves -0.25
01:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
นีเวลล์ส (สำรอง) +0.25
+0
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
01:00 GE Bage
เซา เกเบรียล อาร์เอส -0.25
-1
01:00 CF Com Vida SAF
Monsoon FC +0.5

+1.5
Iceland U19 League (Iceland U19 League)
01:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19)
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) +1.75
01:00 HK YmirU19
เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) +2.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
01:30 [12]คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ
ซาคาชิสพาส[16] -0.5
-1
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
01:30 [21]เคลย์โพล
Yupanqui[12] -0.25
-0.5
01:30 [11]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
เรอัล พิลาร์[10] -0.25
+0
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
01:30 เพนาโรล(สำรอง)
วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) -1
01:30 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง)
โปรเกรสโซ่(สำรอง) -1
01:30 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง)
Miramar Misiones Reserves -0.75
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
01:30 [14]บัคลี่ย์ ทาวน์
กุลสฟิลด์ เอฟซี[6] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
01:45 [22]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
กริมสบี้ ทาวน์[21] -0.25
01:45 [15]น็อตต์สเคาน์ตี้
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[1] +0.5
01:45 [7]คราวเลย์ ทาวน์
บาร์โรว์[6] +0
01:45 [11]วอลซอลล์
สวินดอน ทาวน์[19] -0.5
01:45 [3]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[18] -1.5
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
01:45 [4]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ฟลีตวู้ด ทาวน์[23] -1
01:45 [15]บริสตอล โรเวอร์ส
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[18] -0.25
01:45 [20]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
เชลแน่ม ทาวน์[22] +0
01:45 [3]โบลตัน วอนเดอเรอส์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[19] -1.25
-1.5
01:45 [1]พอร์ทสมัธ
บาร์นสลีย์[5] -0.5
-0.75
01:45 [21]พอร์ทเวล
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[14] -0.25
+0
01:45 [6]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ลินคอล์น ซิตี้[8] -0.25
-0.5
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
01:45 [4]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] -0.75
-1
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League)
01:45 [24]อ็อกฟอร์ด ซิติ้
บรอมลีย์[3] +1.25
01:45 [11]โรชเดล
บอร์แฮม วู๊ด[21] +0
+0.25
01:45 [8]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[20] -0.25
01:45 [17]วีลด์สโตน เอฟซี
อีสต์ไลก์[14] -0.5
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One)
01:45 [10]อีดินเบิร์ก ซิตี้
มอนโทรส[4] +2.25
+1.5
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
01:45 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
Loughgall FC -1
-0.75
01:45 [4]ครูซาเดอร์
คลิฟตันวิลล์[3] +0
-0.25
01:45 [2]ลินฟีลด์ เอฟซี
โคเลอไรน์[6] -1.25
01:45 [5]เกล็นโตรัน
ลาร์นเอฟซี[1] +0.25
01:45 นิวรี่ ซิตี้
คาร์ริค แรนเจอร์ส +0.75
01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
เกล็นนาโวน ลูร์กัน +0.25
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north)
01:45 [22]บานบุรี ยูไนเต็ด
บอสตัน ยูไนเต็ด[9] +1.5
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South)
01:45 [21]ทอนตัน ทาวน์
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[13] +0.25
01:45 [18]ทรูโร ซิตี้
โดเวอร์ แอทเตลิก[24] -0.25
-0.75
01:45 [11]เซนต์ อัลบัน ซิตี้
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[7] +0.25
+0
01:45 [15]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
อีสต์บอร์น โบโรห์[20] +0
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
01:45 [11]Winchester City
เมอร์ธีร์ทาวน์[5] +0.5
+0
01:45 [13]พูล ทาวน์
Plymouth Parkway[19] -0.25
-0.5
01:45 [17]Sholing FC
เฮนดอน[10] -0.25
+0
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
01:45 [15]โฟล์คสโตน อินวิคต้า
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[20] -1
-1.25
-1
01:45 [17]แคนเวย์ ไอซ์แลนด์
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[1] +1.25
+1
01:45 [11]เลเวส
ฮอร์สแฮม[5] +0.25
01:45 [12]ไวท์ฮอว์ก
คิงสโตเนียน[22] -1.25
01:45 [14]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
เฮอรินจี โบโรห์[21] -1
-1.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
01:45 [17]มัตล็อค ทาวน์
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[10] +0.25
+0
01:45 [21]แอทเธอตัน คอลเลียรี่
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์[3] +1.5
+1.75
01:45 [16]แบมเบอร์ ไบร์ท
อีกส์สตัน เอฟซี[11] +0.25
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
01:45 [4]อาดส์ เอฟซี
Ballyclare Comrades[1] +0
01:45 [5]เดิร์กวิว เอฟซี
Harland & Wolff Welders[6] +0.5
Southern League Division One Central (ENG SD1)
01:45 เบดฟอร์ด ทาวน์
Welwyn Garden City -0.5
-0.75
01:45 Mousehole
Tavistock AFC -0.5
01:45 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
Hadley -1
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
01:45 Kidsgrove Athletic
วิดเนส -0.25
+0
01:45 Newton Aycliffe
ดันสตัน ยูทีเอส +0
+0.25
01:45 Anstey Nomads
คอร์บี้ ทาวน์ -0.75
-0.5
01:45 Liversedge
Hebburn Town +0.75
01:45 Pontefract Collieries
เชฟฟิลด์ เอฟซี -1
-0.75
01:45 Walsall Wood
Quorn +0.5
01:45 Shepshed Dynamo
Gresley Rovers -0.5
-0.25
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
Post. 01:45 Tranent Juniors
Celtic B -
01:45 อัลเบี้ยน โรเวอร์
East Kilbride +1
01:45 Broomhill FC
โบเนสส์ ยูไนเต็ด +0.5
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
01:45 [11]โคลวิลล์ ทาวน์
สตัวร์บริดจ์[16] -0.5
01:45 [20]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี[7] +0.5
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
01:45 FC Oasis
ASC Kouva -0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
02:00 [4]เซาแธมป์ตัน
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[10] -1.25
-1.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
02:00 บาร์เซโลน่า
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง -0.25
02:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
แอตเลติโก้ มาดริด -0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
02:15 [8]ฟามาลิเคา
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1] +1.25
+1.5
Iceland Super Cup Women (Iceland Super Cup Women)
02:30 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) -2.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
04:00 [13]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[10] +0.25
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
04:00 [16]เอ็นบิกาโด เอฟซี
ดิปอร์เทส โตลิม่า[1] +0.25
+0.75
conmebol-sudamericano women u20 (conmebol-sudamericano women u20)
04:00 ชิลี(ญ) ยู20
โบลิเวีย (ญ) ยู20 -2.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
04:00 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
คอสตา เดล เอสเต -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
05:30 [21]เบลกราโน่
ราซิ่ง คลับ[12] +0.25
+0.5
05:30 [10]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[13] -0.25
05:30 [8]ลานุส
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[6] +0
05:30 [11]โบคา จูเนียร์ส
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[1] -0.25
-0.75
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense)
Post. 05:30 แซมปายโอ้ คอเรีย
มารันเยา +0
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน