ราคาบอล.cc
🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน
🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน
ผลบอล 5 มีนาคม 2567ผลบอล 4 มีนาคม 2567ผลบอล 3 มีนาคม 2567ผลบอล 2 มีนาคม 2567ผลบอล 1 มีนาคม 2567ผลบอล 29 กุมภาพันธ์ 2567ผลบอล 28 กุมภาพันธ์ 2567

ผลฟุตบอลวัน 3 มีนาคม 2567

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
06:05 [5]ไพโอนีรอส เด แคนคูน
Atletico La Paz[4] -0.25
-0.75
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
06:10 [3]เดปอร์ติโว เปไรร่า
อเมริกา เด กาลี[16] -0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
06:15 พลาซ่า อมาดอร์
Herrera FC -0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
06:30 [6]โอลิมเปีย อาซันซิออง
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[2] -0.5
-0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
06:30 [4]นูเบลนเซ่
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[15] -0.5
-0.25
06:30 [12]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
คอนอูมโบ ยูนิโด[2] -0.25
-0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
07:00 [15]ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่[10] -0.5
-0.75
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
07:00 [6]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
Coatepeque[12] -1.5
-1.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
07:00 [11]คลับ กัวบิร่า
อัลเวย์เรดดี้[13] -0.25
-0.75
Concacaf Gold Women's Cup ( Concacaf Gold Women's Cup )
07:00 แคนาดา(ญ)
คอสตาริกา (ญ) -3
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
07:30 [12]ทัลเลเรส กอร์โดบา
ริเวอร์เพลท[6] +0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:30 [10]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
Charlotte FC[4] -0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
07:30 [7]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[9] +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
08:00 [2]ครูซ อาซูล
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[8] -0.5
08:00 [3]ปาชูก้า
เอฟซี ฮัวเรซ[18] -1.25
-1
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
08:00 นิการากัว (ยู20)
คิวบา (ยู 20) -0.75
08:00 กัวเตมาลา(ยู20)
คูราเซา(ยู20) -
Fiji National League (Fiji National League)
08:00 นาซินูเอฟซี
บา เอฟซี -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
08:06 Mazatlan FC (W)
ไทเกรส(ญ) +4.25
+4.5
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
08:20 [6]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[17] -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:30 [6]แคนซัส วิซาร์ดส์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[6] -0.25
08:30 [5]ชิคาโก ไฟร์
เอฟซี ซินซินเนติ[12] +0
-0.25
08:30 [2]เอฟซี ดัลลัส
มอนทรีออล อิมแพ็ค[9] -0.5
08:30 [7]ฮุสตัน ไดนาโม
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[7] -0.75
-0.25
08:30 [8]St. Louis City
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[13] -0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
08:30 Veraguas FC
อาราเบ้ ยูนิโด้ +0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
09:00 [7]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
Guanacasteca[4] -0.25
+0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
09:00 [8]คลับ เซลาจู เอ็มซี
โคบาน อิมเพเรียล[1] -0.25
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
09:00 [16]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)
Hills Brumbies[9] -0.25
+0.25
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 )
09:00 Dandenong City U23
Oakleigh Cannons U23 +0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
09:00 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20)
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:30 [14]โคโลราโด ราปิดส์
แนชวิลล์ เอฟซี[11] +0
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
10:00 [12]อัตลาส
คลับ อเมริกา[4] +0.5
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
10:00 [4]เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)
Wellington Phoenix (W)[9] -1.75
-1.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
10:00 [2]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)
ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)[1] -0.25
Fiji National League (Fiji National League)
10:00 Tailevu Naitasiri
Rewa FC -
10:00 Navua FC
นาดิ เอฟซี -
10:00 Nadroga FC
ลาโตกา -
10:00 ซูวา เอฟซี
ลาบาซา เอฟซี -
Concacaf Gold Women's Cup ( Concacaf Gold Women's Cup )
10:15 บราซิล (ญ)
อาร์เจนตินา (ญ) -3
-3.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
10:30 [11]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
แอลเอ กาแลกซี่[5] -0.5
-0.25
10:30 [12]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
Austin FC[13] -0.75
-1
10:30 [1]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ดีซี ยูไนเต็ด[2] -0.5
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
10:30 Lambton Jaffas Reserves
Cooks Hill United Reserves -0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
11:00 [1]เวลริงตัน โฟนิค
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[10] -0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
11:00 [11]รีโนฟา ยามากูชิ
บรัวบริทอากีต้า[17] +0
11:00 [16]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
เธสปา คูซัทสึ[8] -0.5
11:00 [18]Ban Di Tesi Iwaki
ฟาเจียโน โอคายามา[2] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
11:00 [8]เซาท์โคสท์วุลเวอร์
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ[10] -0.25
+0
11:00 [1]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
รอคเดลซิตี้ซัน[5] +0
+0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
12:00 [4]แดกู เอฟซี
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[5] -0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
12:00 [19]โทชิกิ เอสซี
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[3] +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
12:00 [10]เมลเบิร์น ไนท์
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[11] -1
-1.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
12:00 [16]ยังพย็อง
อุลซันซิติเซ่น[15] +0
12:00 [6]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
ชุนชอนซิติเซ็น[3] -0.5
12:00 [9]กิมแฮ ซิตี้
ชางวอนซิตี้[2] -0.75
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
12:00 [5]Central Coast Mariners (w)
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)[11] -0.75
-1
12:00 [7]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)
เพิร์ท กลอรี่(ญ)[6] -0.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
12:00 [8]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
Chungnam Asan[11] -0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
12:00 [20]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
มาบาริ เอฟซี[8] -0.75
-0.25
12:00 [13]นารา คลับ
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[14] -0.5
-0.25
12:00 [12]โยโกฮามา เอสซีซี
โอซาก้า เอฟซี[6] +0
+0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
12:00 Capalaba Bulldogs U23
Brisbane Strikers U23 +0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
12:00 [12]โนจิมะ สเตลลา(ญ)
เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)[4] +1.25
+1.5
12:00 [9]นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)[7] -0.25
12:00 [5]Omiya Ardija (W)
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)[10] -0.5
-0.25
12:00 [8]Hiroshima Sanfrecce (W)
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)[3] -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:30 [11]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
แมนลี่ ยูไนเต็ด[6] -0.5
-0.75
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
12:30 [3]ซิติเซ่น
3 Sing FC[6] -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
12:30 [1]แลมบ์ตัน จาร์วิส
Cooks Hill United[8] -1
-1.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
12:30 [14]ซันไห่
Kowloon Cricket Club[13] -
12:30 [15]หว่านไจ๋
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[5] -
12:30 [12]ฟู มูน เอฟซี
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[1] -
12:30 [6]Wing Go FC
Chelsea FC Soccer School (HK)[9] -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
13:00 [8]บริสแบน โรว์
เมลเบิร์น วิคตอรี่[4] +0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
14:00 [19]อูราวะ เรด ไดมอนส์
โตเกียวเวอร์ดี้[16] -1
-0.75
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
14:00 [2]ลีแมน
ไทจง เอฟซี[9] -3.25
-3
-3.25
14:00 [11]ซัมซุยโป
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[6] +2.5
+2.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
14:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)
Sunshine Coast Wanderers (W) +0
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 )
14:00 Melbourne Knights U23
St Albans Saints U23 +0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
14:30 [9]ปูซานไอปาร์ค
โซล อี-แลน เอฟซี[7] -0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
14:30 [2]เกาลูน ซิตี้
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[9] -
14:30 [1]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น
วิงยี เอฟที[8] -
14:30 [7]ชาทิน
วอง ไท ซิน[12] -
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
14:30 [8]Kwong Wah AA
Yau Tsim Mong[3] -
14:30 [7]Kwai Tsing District FA
ถั่ง ซิง เอฟซี[16] -
14:30 [4]ตวนมุน เอสเอ
WSE[2] -
14:30 [10]กุ๊นถอง
มูทัล เอฟซี[11] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
15:00 [13]เปอร์เซบายา สุราบายา
พีเอสเอส สเลมัน[14] -0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
15:00 [7]สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด[2] -
Asian Womens U20 Champions Cup (Asian Womens U20 Champions Cup)
15:00 Korea Rep (w) U20
ออสเตรเลีย (ญ) ยู20 -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
15:15 Khoromkhon Club
Bavarians FC -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
15:30 [8]ฮ่องกง เอฟซี
คิดชี[1] +2.5
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
15:30 [7]เดลี เอฟซี
Namdhari FC[11] -1
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi)
16:00 Muratpasa (w)
ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) -
16:00 Fatih Vatan Spor (w)
อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) -
16:00 Gaziantep Asya Spor (W)
คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
16:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17)
Viktoria Berlin U17 -
16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
Blumenthaler SV U17 -
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17)
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) -
16:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) -
16:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) -
16:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
โฮลสไตน์คีล(ยู 17) -
16:00 [13]เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)[10] -
16:00 [14]ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)[5] -
16:00 [4]เนิร์นแบร์ก (ยู 17)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)[2] -
16:00 [6]เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)[11] -
16:00 [1]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)[8] -
16:00 [7]เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)
เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17)[12] -
16:00 [3]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)
Jahn Regensburg U17[9] -
16:00 โคโลญจน์ (ยู 17)
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) -
16:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) -
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) -
16:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17)
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) -
16:00 RW Oberhausen U17
เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) -
16:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17)
VfB Waltrop U17 -
16:00 โบคุ่ม (ยู 17)
วิคตอเรีย โคโลญจน์ (ยู 17) -
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
16:00 CSM Alexandria (w)
เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) -
16:00 ASU Politehnica Timisoara (W)
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) -
16:00 Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) -
16:00 Farul Constanta (W)
Banat Girls Women -
Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
16:00 เรอัล มูร์เซีย 2
Montecasillas FC -1.75
-2
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
16:15 [9]ดุคลา ปราก บี
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี[14] -
16:15 [1]สลาเวีย ปราก 2
แอดมิร่า ปราฮา[7] -
16:15 [12] Taborsko Akademie
โลโค ทาวิน[15] -
16:15 [11]โบฮีเมียนส์ 1905 บี
Preddie J[10] -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
16:30 [12]เอสวี ฮอร์น
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์[8] +0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
16:30 [12]สปาร์ตาปราก 2
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[16] -1
-0.75
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
16:30 [13]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
สลาโว วีเซลัด[14] -0.25
-0.5
16:30 [5]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
Spisska Nova Ves[16] -1.75
-1.5
-1.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
16:30 [5]หยวน ลอง เอฟซี
Kai Jing[10] -
Post. 16:30 [11]Sai Kung District FC
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[4] -
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
17:00 Slavia TU Kosice
พาริซอน บาดิจอฟ -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
17:00 [4]มาร์ซักลอกก์ เอฟซี
มอลตาเอฟซี[11] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
17:00 [15]เลชเช่(ยู20)
โตริโน่(เยาวชน)[7] -0.25
+0
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi)
17:00 เอแอลจี สปอร์(ญ)
Hakkarigucu SK (W) -
17:00 เบซิคตัส(ญ)
อาเหม็ดสปอร์(ญ) -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
17:00 [7]กวาง นัม
บินห์ดินห์[5] +0
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
17:00 [11]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
อันดิแจน แทชเค้นท์[8] -0.75
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
17:00 [10] CF Esperanca dAndorra
แอทเลติก เอสคาลเดส[4] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
17:00 [4]เลอร์นายิน อาร์ทซัค
พิวนิค บี[9] -
17:00 [15] Nikarm
Urartu II[7] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
17:00 คาเซเรโน่
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด -0.5
-0.75
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
17:00 [4]มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)[1] +0.5
17:00 [3]ชาลเก้ 04 (ยู 19)
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)[5] -1.25
17:00 [13]เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)[12] +1
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
เอาก์สบวร์ก(ยู 19) -1.5
17:00 TSV 1860 Munchen U19
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) +0.25
17:00 [13]ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)[12] +0
17:00 [1]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
SV Meppen U19[11] -2
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
17:00 [1]เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์
ดาเชีย มิโอวินี่[5] -0.25
+0
Germany Bundesliga II Women (Germany Bundesliga II Women)
17:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
Andernach (w) -
17:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ)
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) -
17:00 ฮัมบูร์ก (ญ)
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) -
17:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ)
มอนเชงกลาดแบช (ญ) -
17:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ) -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
17:00 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
ปิซา(ยู 19) -
Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
17:00 SD Huesca II
CF Calamocha -0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
17:30 [8]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
ซัมซั่นสปอร์[11] +0
-0.25
17:30 [19]เพนดิคสปอร์
คอนยาสปอร์[18] -0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
17:30 [18]กิริซันสปอร์
อดาน่าสปอร์[16] +0.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
17:30 [5]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
ทาร์ตู เจเค มัก[2] -1
-0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
17:30 [8]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[16] -0.25
-0.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
17:30 [18]กระบี่ เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[10] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
17:30 เรอัล เบติส 2
ซีดี เอล ปาโล -0.75
-1
17:30 ลา ยูเนียน ซีเอฟ
โอริฮูร่า +0
Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
17:30 ซีดี คานิลลัส
อัลคอร์ค่อน บี -
17:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
ปาร์ลา เอสคูเอลา -0.25
17:30 โคนิล ซีเอฟ
Ceuta B -
17:30 ซีดี บาสโคเนีย
CD Padura -0.75
-0.5
17:45 ซีดี ลีอัลตัดท์
CD Colunga -
17:45 UE Tona
โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ -0.25
17:45 UD Castellonense
ชิลลา ซีเอฟ -1.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
18:00 [9]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
เฟเคิล[11] -0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
18:00 [13]โอโบโลน เคียฟ
ดนีปรอ-1[2] +1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
18:00 [15]ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า[3] +0.25
+0.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga)
18:00 [4]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[10] +1
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
18:00 [2]อารารัต
เอฟเค แวน[10] -2
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
18:00 [1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[3] -0.5
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi)
18:00 Pendik Camlikspor (W)
อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) -
18:00 Galatasaray SK (W)
Trabzonspor (w) -
18:00 Fatih Karagumruk (W)
Fenerbahce SK (W) -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
18:00 [13]Khatoco Khanh Hoa
ฮานอย ทีแอนด์ที[9] +0.75
18:00 [8]ซงลาม เหงะอาน
นัม ดินห์ เอฟซี[1] +0.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
18:00 [3]นครศรียูไนเต็ดเอฟซี
กรมศุลกากร เอฟซี[16] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
18:00 [17]ซีดี โควาดอนก้า
เรอัล บายาโดลิด บี[11] +0
18:00 [12]เรอัล โอเบียโด้ บี
ปอนเตเบดรา[2] +0.5
+0.25
18:00 Barbastro
เรอัล ซาราโกซ่า 2 +0
18:00 ยูดี ออร์ซิร่า
Andratks +0
-0.25
18:00 CE Manresa
Torrent C.F[20] +0
18:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
เอสดี ฟอร์เมนเตรา -0.5
-0.25
18:00 [19]แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
ซานแอนดรู -0.25
18:00 คาดิส 2
มัล เมนอร์ +0
+0.25
18:00 บาดาโฮซ
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล -0.25
-0.75
18:00 ซีดี มอนติโฆ่
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว +0.5
18:00 นูมานเซีย
วิลล่าโนเวนเซ่ -0.5
-0.75
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
18:00 [3]แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)[9] -1.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
18:00 [3]Yeni Orduspor
Turk Metal Kirikkale[12] -
18:00 [14] Arguvan
Ayvalikgucu Belediyespor[4] -
18:00 [8]Artvin Hopaspor
กูมัสฮาเนสสปอร์[13] -
18:00 [11] Karabuk Idman
EdirnesporGenclik[6] -
18:00 [5]Kucukcekmece
Aliaga Futbol[2] -
18:00 [10] Talasgucu Belediyespor
Kepez Belediyespor[1] -
18:00 [15]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
Mardin BB[9] -
18:00 Adana 1954
Cankaya FK -
18:00 บาลิเคซิสปอร์
Orduspor -
18:00 Bergama Belediyespor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor -
18:00 Yldrm Belediyesispor
Kestel -
18:00 Catalca Spor
Musspor -
18:00 Nevsehirspor Genclik
Elazig Belediyespor -
18:00 Tokat Bld Plevnespor
Sultanbeyli -
18:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์
Kutahyaspor -
18:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ -
18:00 Viven Bornova
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ -
18:00 Karaman Belediyesi Spor
Agri 1970 Spor -
18:00 Osmaniyespor
Kusadasispor -
18:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
Darica Genclerbirligi -
18:00 Anadolu Universitesi
เออร์กินิ วิไลมิซิ -
18:00 Bulvarspor
พาซาสปอร์ -
18:00 Efeler 09
ตูร์กัสลูสปอร์ -
18:00 Yeni Altindag BS
Yeni Amasya Spor -
18:00 คาซิยาก้า
Silifke Belediyespor -
18:00 Kelkit Belediye Hurriyet
บัทมาน เปโทรลสปอร์ -
18:00 Sapanca Genclikspor
Eynesil -
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
18:00 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ)
เบนฟิก้า ( ญ ) -
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
18:00 มาลาก้า
อีบีซ่า +0
-0.25
18:00 ยูดี เมลิลล่า
เรอัล มาดริด กัสติยา +0
+0.25
18:00 เมริดา เอดี
แอตเลติโก บาเรียเรส -0.25
-0.5
Asian Womens U20 Champions Cup (Asian Womens U20 Champions Cup)
18:00 Uzbekistan (w) U20
Chinese Taiwan U20 -
Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
18:00 Molinense
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี -0.5
18:00 เอฟซี เอล
CF Montanesa -0.25
18:00 อาลูกัส ซีเอฟ
ยูดี แกรน ทารายาลเอสที -1
18:00 SD Lenense
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี +1.25
18:00 เออี พรัท
CF Badalona B -0.5
18:00 Aviles Stadium CF
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ +0.5
18:00 Girona B
ซีเอฟ เปราลาดา -
18:00 CFJ Mollerussa
ฮอสปิตาเลย์ -
18:00 CD Pozoblanco
กอร์โดบา บี -
18:00 ลาส โรซัส
เลกาเนส บี +0.25
18:00 Bollullos CF
ซีดี การีนา -
18:00 AD Cartaya
ซีดี คาเบเซนเซ -
18:00 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด
RSD อัลกาล่า เอนาเรส -0.25
18:00 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
Real Madrid C +0.5
18:00 CD Paracuellos Antamira
มอสโตเรส +0.5
18:00 ซีดี เตรรา
เฆเรซ เดปอร์ติโว +0.25
18:00 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
แอตเลติโก้ มาลากูโน -0.5
18:00 เดปอร์ติวา มีเนอร่า
Alcantarilla -
18:00 Casalarreina
ยูดี โลโกรนเยส บี +0.25
18:00 อัลเมเรีย บี
ซีดี รินกอน -1.25
18:00 Poli Almeria
ยูดี มาราเซน่า -0.5
18:00 Castuera
SP Villafranca -
18:00 ยูดี ซัลตา มัลตาร์
แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า -0.25
18:00 โอลิเวนซา เอฟซี
CD Don Alvaro -
18:00 UD Torre del Mar
Arenas Armilla -
18:00 โตเลโด
อัลบาเซเต้ 2 -1
18:00 โฆเว่ เอสปันญอล
ซีดี โรด้า -0.75
18:00 โมราโล ซีพี
CD Azuaga -
18:00 Rio Sports
ซีดี วาเรีย -
18:00 CD Diocesano
Ted Contois Feng -
18:00 ดอน เบนิโต้
แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว -
18:00 ลาปาลมา
Ayamonte CF -
18:00 โคเรีย ซีเอฟ
เซบีย่า ซี +0.25
18:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล
CD Huetor Tajar -
18:00 ซีดี พราวิอาโน
Real Titanico Laviana -
18:00 Cazalegas
AD San Clemente -
Cambodia Premier League (Cambodia Premier League)
18:00 วิสาขเอฟซี
พนมเปญ เอฟซี -
18:00 ISI Dangkor Senchey FC
นากาเวิลด์ เอฟซี -
18:00 เบือง เกต อังกอร์
Kirivong Sok Sen Chey -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
18:15 [6]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
อูเทร็คท์[8] -1
-0.75
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s)
18:15 [1]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[2] -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
18:15 Tuv Buganuud
เดเรนเอฟซี -
Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
18:15 Racing Murcia
CD Cieza +0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
18:30 [18]เอลเคเอสลอดซ์
พุชช่า นิโปโลมิเช่[16] +0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
18:30 [17]เวโรน่า
ซัสเซาโล่[18] -0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
18:30 [8]ลำปาง เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี[9] -
Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
18:30 UE Rapitenca
ซีพี ซาน คริสโทบอล -0.5
18:30 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว
RCP Valverdeno -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
18:35 [6]เจ้อเจียง กรีนทาวน์
เสฉวน[10] -1.5
-1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
18:40 [8]โกลนิค เลชน่า
มอเตรอ รูบิน[4] -0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
18:50 [11]NK Orijent Rijeka
Radnik Sesvete[4] +0.25
+0
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
19:00 [11]ตูลูส
นีซ[4] +0.25
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
19:00 [3]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
เซลติก[2] +1
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 [8]เหมยโชวเคอเจีย
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[5] +0.5
+0.75
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
19:00 เอล์ฟส์บอร์ก
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ -1.5
-1.75
19:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
วาลเบิร์ก เอฟซี -2.25
-2.5
19:00 จีเอไอเอส
ออร์ไกร์ท -0.5
19:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ
ไอเอฟเค ลูเลีย -3.25
-3
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
19:00 [1]เอ็นเค นาฟต้า
เอ็นดี กอริก้า[4] +0.25
+0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
19:00 [11]นาเอสเวด
เอซี ฮอร์เซ่นส์[8] +0
-0.25
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
19:00 [10]อีกาเลโอเอเธนส์
อิลิโอปูลิ[3] +0
-0.25
+0
19:00 [2]คิสสามิกอส
โอลิมเปียกอส บี[9] -1
-0.75
19:00 [12]พานาคายคิ 2005
คาลามาต้า เอโอ[4] +0.5
+0.75
+0.25
19:00 [1]คาลิเทีย
ดิโอโกรัส[5] -1.75
19:00 [6]ไอโอนิกอส
AO Giouchtas[7] -1.5
-1.25
-1.5
19:00 [11]Tylikratis Lefkada
พานาธิไนกอส บี[8] +0
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League)
19:00 [12]เลเวส (ญ)
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)[8] -
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
19:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล
วิคตอเรีย บาร์ดาร์ -
19:00 เอฟซี มิลซามี่
ซิมบรู ชิซินู -
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
19:00 [10]เอฟเค กาบาล่า
ซาบาลี[5] +0.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
19:00 [9]เจนัว(เยาวชน)
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[1] +0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
19:00 [13]อุทัยธานี ฟอเรสท์
ชลบุรี เอฟซี[10] -0.5
-0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
19:00 [4]ระยอง เอฟซี
หนองบัวลำภู[1] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
19:00 [14]MIKA Ashtarak
Gandzasar Kapan[1] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
19:00 [4]พีเอสไอเอส เซมารัง
เปอร์ซิค เคดีรี่[6] -0.25
19:00 [10]ซิเลกอน ยูไนเต็ด
เปอร์ซิบ บันดุง[2] +0.25
+0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
19:00 CD Atletico Paso
ซีดี เมนซาเจโร่ -0.5
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
19:00 [8]อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19)
โคโลญจน์ (ยู 19)[6] -
19:00 [2]ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)
พาเดอร์บอร์น(ยู 19)[9] -
19:00 [11]วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19)
SC Verl U19[14] -
19:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
เนิร์นแบร์ก(ยู19) -
19:00 [4]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)[2] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 [1]Greifswalder FC
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[8] -1
-1.25
19:00 [17]เบอร์ลิเนอร์เอเค07
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[12] +0.5
+0.25
19:00 [10]ซวิคเกา
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[3] +0.75
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League)
19:00 เคซีบี
Muranga Seal -
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -
Greece U19 (Greece U19)
19:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19)
โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) -2
Finland Ykkonen Cup (Finland Ykkonen Cup)
19:00 จิปโป
เจเอพีเอส -0.25
Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
19:00 CD Union Puerto
ซีดี เฮอร์บาเนีย -
19:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
แอตเลติโก้ วิคตอเรีย -1.5
19:00 คลับ มาริโน่
CD Union Sur Yaiza -
19:00 ลันซาโรเต้
เตเนริเฟ่ 2 -
19:00 Villanueva del Pardillo
Torrejon CF -0.5
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
19:15 Al-Hikma
Alahli Nabatiya -
19:15 ชาบับ ซาเฮล
Tadamon Sour -
19:15 Trables Sports Club
Shabab Al Ghazieh -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
19:15 [3]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
ฮองลินห์ ฮาตินห์[11] -
19:15 [6]โฮจิมินห์ซิตี้
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง[2] -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
19:15 [9]โลโคโมทีฟ ทัชเคน
เมตาลุค เบคาเบด[10] -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
19:30 [5]ราซิ่ง เกงค์
คลับบรูซ[3] +0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
19:30 [10]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[14] -0.75
-0.5
19:30 [3]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[18] -1.5
19:30 [6]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
มักเดเบิร์ก[11] -0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
19:30 [6]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
โบโตซานี่[16] -0.5
-1
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
19:30 [3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย
เบโร่ สตารา ซากอร่า[10] -1.75
-1.5
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
19:30 [6]เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
เบียรส์ชอทวิลริค[1] -0.25
+0
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
19:30 [4]วาปรัส ปาร์นู
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[8] +1
+1.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
19:30 [9]อิงโกลสตัดท์
วิคตอเรีย โคโลญจน์[14] -0.5
-0.75
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
19:30 [8]ซีอี คาร์โรอิ
FC Pas de la Casa[7] -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
19:30 [3]อาร์เซน่อล (ญ)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)[6] -1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:30 [15]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ[7] +0.25
Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
19:30 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า
ยูดี แอลบาร์ร่า -
19:30 โพลโวลีน
Bergantinos CF +0.75
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
19:35 [15]Al-Jeel Youths
Al Hazm Youths[7] -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
19:45 [5]เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
ปอร์โต้ บี[12] +0
-0.25
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
20:00 [9]ลิงบี้
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[12] -0.75
-1
20:00 [10]วีบรอก
แรนเดอร์ส[7] +0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
20:00 [13]บียาร์เรอัล
กรานาดา ซีเอฟ[19] -0.75
-1
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
20:00 [21]อันดอร์ราซีเอฟ
เรอัล บายาโดลิด[5] +0.5
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
20:00 [19]เบิร์นลี่ย์
บอร์นมัธ เอเอฟซี[14] +0.25
+0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
20:00 [2]กัซเทป
โบลูสปอร์[7] -1
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
20:00 [6]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
ปาคซิ เซ[1] +0.25
+0.5
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
20:00 [9]เทปลิเซ่
สโลวาน ลิเบอเรช[6] +0
-0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
20:00 คาตาเนีย
Nuova Monterosi -1
-1.25
20:00 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
ลาติน่า +0
-0.25
20:00 [6]เรนาเต้ เอซี
ปาโดวา[2] +0.25
+0.75
20:00 [14]ลุคเชเซ่
ริมินี่[8] -0.25
-0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
20:00 [1]แอคร่อน โตเกลียทติ
โรดิน่ามอสควา[7] -
20:00 [17]โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[9] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
20:00 [10]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
บอสตัน ริเวอร์[6] -0.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
20:00 คลับ แอฟริเคน
Academica Do Lobito -
20:00 Sagrada Esperanca
Abu Salim -
20:00 โคคา โคล่า เอฟซี
อัลฮิลาล -
20:00 ซามาเล็ค
SOA Renaissante -
20:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก -
20:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด -0.25
+0
20:00 Diables Noirs
Sekhukhune United -
20:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด
กาน่า ดรีม เอฟซี -
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League)
20:00 [9]เร้ดดิ้ง (ญ)
London City Lionesses (w)[10] -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
20:00 [12]สโลวาน บราติสลาวา บี
โดลนีย์ กูบิน[15] -1
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
20:00 [7]Posusje
เอฟเค เวเลซ[3] -
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
20:00 [6]เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
อคาเดมี่ ปานเดฟ[5] -
20:00 [12]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
Voska Sport[9] -
20:00 [8]ราบ็อตนิคกี้
เบรกัลนิก้า สติป[11] -
20:00 [3]เอฟเค สเกนดิจา 79
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[10] -
20:00 [1]เอฟเค ชคูปิ
FK Tikves Kavadarci[7] -
20:00 [4]ซิเล็กส์
FC Struga Trim Lum[2] -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
20:00 [7]จีซีร่า ยูไนเต็ด
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[3] -
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
20:00 [5]Jezero Plav
โอเอฟเคเปโตรวัค[6] -
20:00 [9]เอฟเครูดาร์
FK Mladost DG[10] -
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
20:00 [15]บีวีเอสซี
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา[18] -0.75
20:00 [6]กีไอร์มอต เอสอี
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[13] -0.5
20:00 [5]โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[14] -0.75
20:00 [16]ซิโอฟอค เอฟซี
วาซาส[3] +1
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
20:00 [4]อัล-จาบาลีน
อัล กาดาซิย่า[1] -
20:00 [6]อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)
อัล บูกาย์รียาห์[11] -
ไอร์แลนด์เหนือ คัพ (Northern Ireland Cup)
20:00 อินสติตูเต้ เอฟซี
ลินฟีลด์ เอฟซี +2.5
+3
+3.25
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
20:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก
อัคราเนส -
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
20:00 [1]Omonia 29is Maiou
Agia Napa[8] -1.5
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
20:00 ลิจา แอทเลติก
Attard -
20:00 [5]มาร์ซา
Melita FC Saint Julian[3] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
20:00 [3]กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
อเบอร์ดีน (ญ)[7] -
England U21 Premier League (England U21 Premier League)
20:00 [6]ลิเวอร์พูล (ยู 21)
แอสตัน วิลล่า (ยู 21)[18] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
20:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
SV Sandhausen U19 -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
20:00 [6]SG Barockstadt
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[10] -0.25
20:00 [5]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
ทีเอสจี บาลินเก้น[16] -1
20:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ +0.25
20:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก -0.25

+1
+0.75
20:00 [6]โอลเดนเบอร์ก
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท[12] -1.25
20:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
โคโลญจน์ (เยาวชน) -0.25
20:00 Wuppertaler
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี -0.5
20:00 [9]ซังค์ เพาลี 2
ฮาเวลเซ่[10] -0.25
-0.5
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
20:00 [6]คอนคอร์เดีย
SV Muttenz[7] -
20:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)
เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) -
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League)
20:00 Shabana FC
บานดาริ -
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 20:00 1 [4]เอฟเค การ์เบจ 0-2
0-1
เอฟเค เบราเน[10] 2 -
FT 20:00 1 [9]โอเอสเค อิกาโล 1-1
0-1
เอฟเค พ๊อดโกริซา[3] 3 -
FT 20:00 4 [8] Internacional Podgorica 0-1
0-0
โอทรานท์[1] 1 +0.5
+1
FT 20:00 3 [7]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1-0
0-0
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[5] 2 -0.25
FT 20:00 3 1 [6]โลฟเซน เซตินเจ 0-3
0-2
โบเคลจ์ โคเตอร์[2] 2 +0.25
+0.5
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
20:00 [14]ADO '20
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม[7] -
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women)
20:00 เซนต์ กาลเลิน(ญ)
เอฟซี ซูริค (ญ) -
Germany Bundesliga II Women (Germany Bundesliga II Women)
20:00 เอสซีซันด์(ญ)
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
20:00 โคโม (ยู 20)
ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) -0.75
Brazil Campeonato Amapaense (Brazil Campeonato Amapaense)
20:00 ซานโตส มาคาปา
Independente AP -
Brazil Campeonato Paulista C (Brazil Campeonato Paulista C)
20:00 ริโอ เพรโต
Gremio Prudente -
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
20:15 [6]ลูเซิร์น
ลูกาโน[5] -0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
20:15 [8]วาดุซ
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[9] -0.5
-0.25
20:15 [1]เอฟซี ซิยง
เบลลินโซนา[7] -1.5
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
20:25 [8]อาห์ลี อัล ฟูจารัช
Gulf Heroes FC[13] -
20:25 [15]แมสฟุท
อัล ด๊าฟร่า[5] -
20:25 [17]Al-Rams
Gulf United FC[14] -
20:25 [3]ดิบา ฟูไจรัช
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)[1] -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
20:30 [3]ดินาโม มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก[4] -0.25
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
20:30 [10]เอสซี ฮีเรนวีน
พีอีซี ซโวลล์[11] -0.25
-1
20:30 [1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[2] -0.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
20:30 [11]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[12] +0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
20:30 [7]โบแร็ค คาแค็ก
มัลโดส ลูการ์นี[6] -0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
20:30 [6]อาร์เซน่อล ตูล่า
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[15] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:30 [16]Cape Town Spurs
ทีเอส กาแล็กซี่[7] +1
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
20:30 FK Svidnik
เทสล่า สตรอปคอฟ -
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s)
20:30 [8]อาแซด อัลค์มาร์ (ญ)
FC Utrecht (w)[7] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
20:30 เอสเค ซาปี้
มลาด้า โบเลสลาฟ 2 -
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
20:30 [3]โกคูลัม เคราล่า เอฟซี
โมฮัมเมดัน เอสซี[1] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:30 [2]Magesi
บาโรก้า เอฟซี[4] -
20:30 [16]Platinum City
มหาวิทยาลัยพริทอเรีย[1] -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
20:30 เดเลมอน
Bavois -
20:30 [11]FC Munsingen
เอฟซี ธูน (ยู 21)[8] -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
20:30 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
ลิวอร์โน่ -
20:30 กัสซีโน
Ischia Isolaverde -
20:30 Roma City
ลากวีลา +0
20:30 ปอร์โต้กรูโร
US Breno -0.5
20:30 กรอสเซโต้
Figline -0.5
20:30 AVC Vogherese
กอซซาโน่ -
20:30 COS Sarrabus Ogliastra
Ardea -0.5
20:30 ASD Sancataldese
คาสโตรวิลลารี่ -
20:30 Club Milano
ปอนเต ซาน เปียโตร -
20:30 ทีมอัลตามูรา
Casarano -
20:30 Gallipoli
ยูเอสดี บิตอนโต -
20:30 US Albenga
ไลกอร์น่า -
20:30 อาเวซซาโน
ASD Termoli Calcio -
20:30 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
ปิสโทลเซ่ -
20:30 Sansepolcro ASD
SC Cenaia -
20:30 Real Forte Querceta
Ghivizzano +0.25
FT 20:30 4 ASD Citta Di Varese 1-1
1-1
เคียรี่ 2 -0.75
20:30 AC Palazzolo (ITL)
ปิอาเชนซา -
20:30 FC Vado
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ -
20:30 ไอโมเลเซ่
ซันจูเลียโน ซิตี้ โนวา เอฟซี +0
20:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
ชีติ -
20:30 TSV Klausdorf
Chisola -
20:30 Virtus Bolzano
Treviso -
20:30 ASD Alcione
Pinerolo FC -1.5