ผลบอล 23 กรกฎาคม 2567ผลบอล 22 กรกฎาคม 2567ผลบอล 21 กรกฎาคม 2567ผลบอล 20 กรกฎาคม 2567ผลบอล 19 กรกฎาคม 2567ผลบอล 18 กรกฎาคม 2567ผลบอล 17 กรกฎาคม 2567

ผลฟุตบอลวัน 21 กรกฎาคม 2567

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 06:05 2 [10]ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2-0
0-0
โมนาร์คัส โมเรเลีย[17] 4 -1
-0.75
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
06:10 [15]เดปอร์ติโว กาลี
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[19] -0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 06:10 [6]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 3-0
2-0
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[15] 4 -0.5
-0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:30 1 [7]ออร์แลนโด ซิตี้ 1-1
0-0
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[5] 4 -0.25
-0.5
FT 06:30 2 [12]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2-1
0-1
โคลัมบัส ครูว์[3] 1 +0
+0.25
FT 06:30 5 [15]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-1
0-0
เอฟซี ดัลลัส[11] 2 -0.5
-0.25
FT 06:30 1 [8]มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-1
0-1
โตรอนโต้ เอฟซี[9] 3 -0.5
-0.25
FT 06:30 3 [14]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 3-0
2-0
แนชวิลล์ เอฟซี[10] 3 -0.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:30 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 1-1
1-0
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 1 +0
FT 06:30 1 ดีซี ยูไนเต็ด 0-4
0-2
เซลติก +0.25
+1
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
FT 06:30 4 [8]อ็องเซ่ กัลดาส 1-0
0-0
อากีลาส โดราดาส[11] 4 -0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 06:30 1 โอเรียนทอล 5-0
0-0
ซีเอ แอตเทนาส 2 -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:40 2 [1]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2-1
1-0
ชิคาโก ไฟร์[13] 1 -1
-0.5
FT 06:40 1 [4]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 3-1
1-0
เอฟซี ซินซินเนติ[2] 2 -0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 4 [3]พัลไมรัส 2-0
1-0
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[6] 4 -0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 07:00 3 [4]เอเลี่ยนซา ลิม่า 2-0
1-0
อลิอันซ่า แอตเลติโก[16] 1 -1.5
-1.75
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 4 [7]เดปอร์เตส อิควิกกัว 2-1
0-0
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[15] 2 1 -0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 07:00 [20]พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 3-1
3-1
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก[22] 4 -0.75
-1
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 2 1 [3]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 3-1
2-1
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[5] 1 +0.75
+1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:00 3 [15]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-1
0-1
San Antonio Bulo Bulo[3] 1 6 -0.75
Ecuador Cup (Ecuador Cup)
FT 07:00 3 Banos Cikudafog 1-1
0-1
ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 +1.5
+1.25
USA USL League One Cup (USA USL League One Cup)
FT 07:00 2 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1-0
0-0
Lexington 1 -0.75
Brazil Campeonato Brasileiro A2Women (Brazil Campeonato Brasileiro A2Women)
FT 07:00 1 3B Sport AM (W) 5-0
2-0
Juventude (W) 1 3 -1
-1.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:05 2 [17]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-0
0-0
ซานมาร์ติน ซานฮวน[2] 2 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:10 1 Racing Louisville (W) 3-1
1-1
มอนเทอร์เรย์(ญ) 1 -
FT 07:10 Kansas City NWSL (W) 3-1
1-1
ฮูสตัน แดช (ญ) 2 -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:30 3 [10]Austin FC 2-2
1-1
Charlotte FC[6] 1 -0.25
FT 07:30 3 [9]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
1-0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[14] 2 -0.75
-1
FT 07:30 2 [12]แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-1
0-1
St. Louis City[13] 3 -0.75
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 07:30 4 [21]ทัลซ่า รัฟเนค 1-0
1-0
เมมฟิส 901[8] 1 5 +0.25
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League)
FT 07:30 1 เนลสัน ซูเบริบส์ 5-1
3-1
มหาวิทยาลัย แคนเทอเบอรี่ 1 -2.25
-2.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
08:00 [16]ซานโตส ลากูน่า
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[5] +0.5
+1
08:00 [7]มอนเทอร์เรย์
กัวเรตาโร่ เอฟซี[18] -1
-1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
08:00 [3]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[12] -0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
08:00 Mazatlan FC (W)
ครูซ อซูล(ญ) +1.25
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
08:00 Yoogali SC U23
Canberra Croatia FC U23 +2
+1.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
08:15 พลาซ่า อมาดอร์
อาราเบ้ ยูนิโด้ -0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:30 [5]โคโลราโด ราปิดส์
รีล ซอลต์ เลค[2] -0.5
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League)
08:30 โคซแท็ล สปิริท
โนเมดส์ -2.25
-2
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
09:00 ฮอนดูรัส (ยู 20)
แคนาดา(ยู 20) +0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
09:00 [17]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
ซาน อันโตนิโอ[19] +0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
09:00 [7]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
เฮเรดิอาโน[8] +0.75
+1
USA Independent League (USA Independent League)
09:00 LA Force
Irvine Zeta +0.25
+0
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 )
09:00 St Albans Saints U23
Oakleigh Cannons U23 -0.5
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
09:00 เวสเทิร์น ซูเบอร์
Petone FC -2
-2.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:30 [6]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[3] +0
-0.25
09:30 [4]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
ฮุสตัน ไดนาโม[8] -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
09:30 Weston Workers Reserves
Charlestown Azzurri Reserves -1
USA Independent League (USA Independent League)
09:30 Capo FC
Arizona Monsoon -
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
09:30 Gungahlin Utd U23
Tuggeranong United U23 -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:45 [1]แอลเอ กาแลกซี่
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[7] -1.25

-0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
09:45 Capalaba Bulldogs U23
Caboolture FC U23 -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
10:00 [15]เอฟซี ฮัวเรซ
คลับ อเมริกา[13] +0.75
+0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
10:00 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20)
เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) +1
10:00 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20)
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) -0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
10:05 [1]ครูซ อาซูล
โตลูก้า[4] -0.25
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
10:15 [8]Yoogali SC
แคนเบอร์รา เอฟซี[2] +2.75
+3.25
Australia SA Premier League Women Reserves (Australia SA Premier League Women Reserves)
10:30 Metro United FC Reserves (w)
Adelaide University Reserve (w) -1.25
-1.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
11:00 Sunshine Coast Wanderers (W)
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) +1.75
+2.25
+2
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
11:30 St George Willawong FC U23
SWQ Thunder U23 -
11:45 Mitchelton U23
Ipswich FC U23 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
12:00 [12]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
โอคไลจ์ แคนนอนส์[5] +1.5
+1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:00 [8]เซาท์โคสท์วุลเวอร์
เซนต์ จอร์จ เซนต์[13] -1.75
-1.5
12:00 [5]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[3] +0.5
+1
12:00 [16]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[4] +1.25
+1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
12:00 [1]กาการิน ยูไนเต็ด
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[6] -1.75
-2
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
12:00 [1]เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน)
แลงวาร์ริน[5] -1
-0.75
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League )
12:00 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ)
แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) -0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
12:30 [4]FC Tiamo Hirakata
โทจิงิซิตี้[2] +0.25
13:00 [9] Rayluck Shiga
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[11] -0.25
-0.75
13:00 [5]รัน เมล อาโอโมริ
โคชิ ยูไนเต็ด[1] +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
13:00 [8]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[5] +0.25
+0.5
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
13:00 [4]Western United FC NPL
บรันสวิก ซิตี้[12] -0.75
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2)
13:00 ทารินก้า โรเวอร์
Magic United TFA -
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 )
13:00 Melbourne Knights U23
Altona Magic U23 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:15 [9]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
เพนินซูล่า เพาเวอร์[4] +0.75
+1
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
13:30 [1]บริสเบน เคไนท์ส
Redcliffe PCYC[9] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
13:45 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
14:00 [9]ซิดนีย์ โอลิมปิก
รอคเดลซิตี้ซัน[1] +0.75
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
14:00 Perth SC (W)
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) -1
-1.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
14:00 มิทเชลตัน เอฟซี
อิปสวิช ซิตี้ +0.75
+1
NSW Premier W-League ( NSW Premier W-League )
14:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ)
Bulls Academy (W) -0.25
-0.5
14:00 Apia L Tigers (W)
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง -1
-1.5
14:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)
มาคา เซิร์ล หญิง +1.5
+1.75
14:00 Aime Rigi (w)
Football NSW Institute (w) -
14:30 NWS Spirit (W)
UNSW FC (W) -0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
15:00 [14]โปชอน เอฟซี
กังเนือง ซิตี้[9] +0.25
15:00 [16]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
ชางวอนซิตี้[4] +1.25
+0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
15:00 Langfang City of Glory
Xi an Ronghai -2
-2.25
15:00 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ
ปักกิ่ง ลี่ กง -0.25
-0.5
15:00 Haimen Codion
Shandong Taishan B -0.75
-0.5
15:00 Taian Tiankuang
Dalian Kuncheng +0.5
+0.75
+0.5
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship)
15:00 ออสเตรเลีย(ยู19)
เวียดนาม (ยู19) -2.25
-2
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
15:00 [7]ซแวซด้า 2005 (ญ)
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[8] -
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2)
15:00 North Lakes United
แกรนท์ดิสเทลเอสซี +1.5
+2
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
15:30 [10]สปาร์ตาปราก 2
บานิค ออสตราว่า 2[9] -0.75
-0.25
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup)
15:30 บาหลี ยูไนเต็ด
อเรม่า มาลัง -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
15:30 Sunshine Coast Wanderers U23
Peninsula Power U23 +0
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
16:00 ShaanXi Union
Rizhao Yuqi -1.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
16:00 [12]เอฟซี เรียวเคียว
นารา คลับ[16] -0.25
16:00 [20]กรุลล่า โมริโอกะ
คาเตอเลอร์ โตยามา[6] +1
+0.75
16:00 [19]คามาทามาเร่ ซานูกิ
เอสซี ซะงะมิฮะระ[5] +0.75
+0
myanmar national league (myanmar national league)
16:00 [9]เอยาวะดี ยูไนเต็ด
เมียวดี เอฟซี[11] -
16:00 [2]ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
หงสาวดี ยูไนเต็ด[5] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
16:00 [13] Sejong Vanesse FC
Jungnang Chorus Mustang FC[11] +0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
16:30 [17]เอฟเค ทิวเมน
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[9] -0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
16:30 [10]ทูเลวิค วิจานดี่
Trans Narva B[6] -
myanmar national league (myanmar national league)
16:30 [8] Dagon Port
ชาน ยูไนเต็ด[6] -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 [9]อินชอนยูไนเต็ด
ซูวอน ซิตี้[5] -0.25
+0
17:00 [12]แทจอน ซิติเซน
โปฮัง สตีลเลอร์[4] +0.25
+0.5
17:00 [11]แดกู เอฟซี
กวางจู เอฟซี[8] +0
17:00 [6]เอฟซี โซล
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[1] -0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
17:00 [19]สากัน โตสู
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[5] +1.25
+1
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 [15]Qingdao Zhongchuang Hengtai
เหมยโชวเคอเจีย[14] -0.25
-0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
17:00 [8]วิสล่า พล็อค
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก[12] -0.75
-1.5
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
17:00 [6]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)
พีเค-35 วานต้า (ญ)[7] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 [11]พาจูซิติเซ็น เอฟซี
ฮวาซอง เอฟซี[6] +0
+0.25
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
17:00 [1]Rigas Futbola skola II
Tukums-2000 II[12] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
17:00 [6]กิมโป เอฟซี
เอฟซี อันยาง[1] +0.25
17:00 [4]Chungnam Asan
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[13] -0.75
17:00 [3]โซล อี-แลน เอฟซี
เชนันซิตี้[11] -1
-0.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
17:00 โบโด กลิมท์ 2
FK Fyllingsdalen -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
17:00 [4]Geoje Citizen
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[2] -0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
18:00 [16]หนันท่ง ฉื่อยัน
ซานตง ลู่เนิ่ง[5] +0.75
+1
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
18:00 [11]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[3] +0
18:00 [4]แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
อัตซิคเท็นส์ บีเค[8] -0.5
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup)
18:00 Ballyfermot United
ลีดส์ เอเอฟซี คอร์ก -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
18:00 [3]เอฟเค วัลเมียรา
โกรบินา[5] -1.5
-2
european women (european women)
18:00 เยอรมนี (ญ) ยู19
สเปน (ญ) ยู19 +0.25
+0
18:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19
เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 -
Finland Women League 1 (Finland Women League 1)
18:00 Helsinki B (W)
Ilott (w) -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:30 [7]Hebei Gongfu
เจียงซี เหลียนเชง[16] -1.5
18:30 [5]ซูโจว ดองวู
Wuxi Wugou[15] -1
-0.25
-0.75
18:30 [3]Chongqing Tonglianglong
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[11] -1.25
-1.5
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
18:35 [1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
ชิงเต่า จงเนิ่ง[10] -2.75
18:35 [4]ปักกิ่ง กั๋วอัน
เทียนจิน เทนด้า[7] -0.75
18:35 [9]เหอหนาน เจี้ยนเย้
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[6] +0
-0.25
18:35 [12]เสฉวน
ชางชุน ย่าไท่[11] -0.25
+0
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
19:00 [4]ซิลเคบอร์ก
ซอนเดอร์ไจสกี[5] -0.5
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga)
19:00 [9]ไอเอฟเค มารีฮามน์
เอสเจเค ไซนาโจเอน[3] +0.5
+0.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
19:00 [16]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
ฮาล์มสตัด[12] -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 อาแซด อัลค์มาร์ (ญ)
โคโลญจน์ (ญ) -
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
19:00 เชลยาบินสค์
เทคสติลชิค อีวาโนโว -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
19:00 [13]เอฟซี บาราโนวีชี
เอฟซี โมโลเดชโน[1] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
19:00 [4] Dynamo Moscow (W)
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[6] -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
19:00 [14]เรเซคเน / บีเจเอสเอส
Ogre United[10] +1.25
+1
iceland division 2 (iceland division 2)
19:00 [3]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
Fjardabyggd Leiknir[2] -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
19:00 [1]อินเตอร์ ตูร์คู 2
ทีพีวี แทมเปเร่[5] -1.75
-2
norway 2.liga (norway 2.liga)
19:00 วาเลเรนก้า บี
โกรลุด +1.75
+1.25
Kazakhstan LC ( Kazakhstan LC )
19:00 อักฮซายิก โอรอล
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค -
19:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
เอฟเค ทารัซ -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
19:00 เอลลิดิ
คาริ อัคราเนส +1.5
Finland Women League 1 (Finland Women League 1)
19:00 KTP Kotka (w)
วาซา ไอเอฟเค(ญ) -
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
19:15 [8]ยัง บอยส์
เอฟซี ซิยง[4] -1.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
19:15 [6]วาดุซ
สตาเด้ นยอนเนียส[5] -0.5
-0.75
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
19:30 [7]สตรอมก็อดเซ็ท
ทรอมโซ่ ไอแอล[14] -0.25
-0.5
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
19:30 [6]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
สโลวาน ลิเบอเรช[10] +0.25
+0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
19:30 [6]เอลเคเอสลอดซ์
วิสล่า คราคอฟ[7] -
19:30 [11]จีเคเอส ทิคี
เมียดิซ เลกนิก้า[10] +0
ฟุตบอลอาเซียนชิงแชมป์เยาวชนอายุไม่เกิน 19 ปี (AFF U-19 youth championship)
19:30 เมียนมาร์(ยู 19)
ลาว(ยู19) -1.25
-1.5
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
19:30 [9]Dnepr Rohachev
Ostrowitz[10] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
19:30 กเจลแซส
ซทจอร์ดาล บริ้ง -0.25
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup)
19:30 เปรซียา จาการ์ตา
มาดูร่า ยูไนเต็ด -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
19:45 [9]คราโคเวีย คราคอฟ
ปิแอส กลิวิส[12] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ +4.5
+4.75
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
20:00 [14]สค็อปดี้ เอไอเค
ไอเค บราเก้[6] +0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
20:00 [9]เอซี ฮอร์เซ่นส์
เฟรเดอริเซีย[6] -0.25
-0.5
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup)
20:00 Gorey Rangers
ยูซี ดับลิน -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
20:00 [6]เอฟเค ออดา ริกา
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[10] -1.25
-1
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
20:00 [8]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ[10] -0.75
-0.5
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
20:00 อรักวี ดูเชติ
ซามเตรเดีย -
20:00 Samgurali B
เอฟซี กากรา -
20:00 Lokomotivi Tbilisi II
Shturmi -
20:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
เอฟซี เทลาวี -
20:00 Gareji Sagarejo
ดีลา กอริ -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
20:00 [13]Rubin Kazan (w)
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[3] -
bra spc (bra spc)
FT 20:00 1 โคเมอเชียล-เอสพี 3-3
1-2
บาร์เรโตส เอสพี 2 -0.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
20:00 Uniao Sao Joao (Youth)
เซาเปาโล(เยาวชน) -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
20:00 สตาเบ็ค บี
เบียเซ่น +0
20:00 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี
สปินท์ เจลอย -1.5
-1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
20:00 ฟอลโล่
สเตรนฮาม ไอเอล -0.5
-1
20:00 ทรอมส์ดาเลน
จังเคเลน -1.5
-1.75
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier)
20:00 Manica Diamond
Tron -
20:00 Highlanders FC
Bulawayo Chiefs -0.5
20:00 Hwange Colliery
ไดนาโมส์ เอฟซี -
20:00 Capps linked
Herentals FC -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
20:00 Albion FC
ซีเอ เรนติสตัส -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:30 เบนฟิก้า
บียาร์เรอัล -
wales challenge league cup (wales challenge league cup)
20:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
โมลด อเล็กซานดรา -1.5
20:30 Baglan Dragons
สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) +1
bra spc (bra spc)
20:30 Francana
Monte Azul SP -0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
20:30 เอลเวอร์รัม
ไมจอลเนอร์ -1.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
21:00 [18]เกรมิโอ้ ปอร์โต้
วิตอเรีย บีเอ[16] -0.5
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
21:00 [6]เวเจิล
แรนเดอร์ส[9] +0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga)
21:00 [5]อิลเวส แทมเปเร่
วีพีเอส วาซ่า[6] -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 โคลอส โคซาลิฟก้า
เวเลซ -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
21:00 [8]ฮิลลิร็อด
โฮโบร[7] +0
-0.5
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup)
21:00 Wayside Celtic
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) +1.5
+1.25
21:00 เบรย์ วันเดอเรอร์ส
เชลบอร์น +1
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
21:00 เอฟเค การูก้า
เอฟซี โนโวซีบีสค์ -
21:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์
เอฟเค การูก้า -
21:00 อแวนการ์ด คุร์สค์
ยูโรเซ คราสโนดาร์ -
21:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
21:00 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์
เอฟซี คูเลสซาเล่[9] -2.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
21:00 [11]เอฟเค ไรยาซาน (ญ)
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[12] -
21:00 [10] Krylya Sovetov Samara (W)
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)[1] -
21:00 [5] Spartak Moscow (W)
Zenit St Petersburg (W)[2] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
21:00 [12]เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
Deportivo Recoleta[1] +0.5
21:00 [8]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา
Deportivo Carapegua[4] +0
iceland division 2 (iceland division 2)
21:00 [1]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
วอลซันกูร์[5] -1.25
21:00 [8]HotturHuginn
Throttur Vogur[4] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
21:00 โลเรนสโคก
อาเลซุนด์เอฟเค บี -
21:00 ฮาร์สตัด
Ulfstind -
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
21:00 ซานตา มาริน่า ตันดิล
Germinal de Rawson -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
21:00 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์
FC Arbaer -0.75
-0.5
21:00 Vaengir Jupiters
ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ +0.25
21:00 KFK Kopavogur
ซินดรี้ -0.25
+0
Columbia U19 League (Columbia U19 League)
21:00 CD Ciclos U19
CD Uraba Soccer U19 -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
21:30 [10]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
สปาร์ตัก มอสโก[6] +0.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:30 [13]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
วาสเทราส เอสเค เอฟเค[15] -0.5
-0.25
21:30 [6]เอล์ฟส์บอร์ก
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[3] -0.5
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
21:30 [5]ลัวซานนี สปอร์ท
บาเซิ่ล[7] +0
-0.25
21:30 [6]ลูเซิร์น
เซอร์เวตต์[9] +0
+0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
21:30 [3]เอล มาสรี่
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[17] -0.75
-0.5
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:00 [9]ฮามคาม
เฟรดริกซ์สตรัด[5] +0
22:00 [10]คริสเตียนซุนด์ บีเค
ซานเดฟยอร์ด[16] -
22:00 [13]เฮาเกซุนด์
ไวกิ้ง เอฟเค[4] +0.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:00 Rousinov 0-1
0-1
FC Kurim -
22:00 Petrvald na Morave
TJ Repiste -
22:00 Pusta Polom
เอสเอสเค บิโลเวก -
22:00 Sokol Cechovice
FC Kostelec Na Hane -
22:00 FS Trebic
เวลเก เมซิริคิ -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
22:00 [8]สโลวัคโก้
สลาเวีย ปราก[9] +1
+1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
22:00 สปาร์ตัก โคสโตรมา
เวเลส -
22:00 [6]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
เอฟซี อูฟา[10] -0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
22:00 [11]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[14] -0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
22:00 [7] Swit Szczecin
KP Calisia Kalisz[8] +0
-0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
22:00 ฮอนฟอสส์ บีเค
Skjervoy -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:00 OPS-jp
Kuopion Elo -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
22:00 ฮูราแคน(ญ)
ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) -
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women)
22:00 Universidad de Concepcion (W)
Palestino (W) -
Mexico Youth U23 ( Mexico Youth U23 )
22:00 Club Leon U23
Necaxa U23 -
22:00 Unam Pumas U23
Pachuca U23 -
Kazakhstan LC ( Kazakhstan LC )
22:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา
โทบอล คอสตาเนย์ -
22:00 อัคโตเบ
Zhenis -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
22:10 [1]ซาน เทลโม่
เดปอร์ตีโบ โมรอน[26] -0.75
-0.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga)
22:25 [7]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
บันก้า การ์ซได[6] -0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:30 [13]เลช พอซนาน
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[14] -0.75
-0.5
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga)
22:30 [2]คูพีเอส
ลาห์ติ[12] -1.25
-1.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
22:30 [7]โบแร็ค คาแค็ก
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[10] -0.25
-0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
22:30 [5]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[11] -0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:30 [5]มาริบอร์
ดอมซาเล่[6] -1.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:30 [8]เบลาสิต้า เปทริท
สตรัมส์ก้า สลาวา[14] -0.5
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 [4]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[1] -
22:30 SJK Akatemia B
จีบีเค คอคโคล่า -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
22:59 [8]วีบรอก
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[11] +0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
22:59 [11]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[12] -0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
22:59 [9]โบเตฟ วราตซา
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[6] +0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
22:59 [16]เอฟเค โซชิ
บัลติก้า[12] -0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 [4]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[8] -1
-1.5
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
22:59 [6] Future Stars
เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล[1] -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
22:59 Irao
Fc Meshakhte Tkibuli -
22:59 Kolkheti Poti B
Dinamo Tbilisi II -
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
22:59 [10]ฟีลเคียร์(ญ)
Tindastoll Neisti Womens[8] +0
+0.25
+0
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
22:59 [5]Saldus SS/Leevon
เอฟเค เวนต์สปิลส์[9] -
iceland division 2 (iceland division 2)
22:59 [11]KF Fjallabyggdar
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์[7] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
22:59 [10]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
โอลิมเปีย ไอบรองก์[11] -0.5
-0.75
-0.5
Chile Primera D (Chile Primera D)
22:59 ดี.คอนเซ็ป
Deportes Rengo -
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women)
22:59 เดปอร์เตส อิกิเก้(ญ)
Everton de Vina (W) -
22:59 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ)
Cobresal (W) -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
22:59 ฮวิติ ริดดารินน์
แมกนิ -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
23:30 [13]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[11] -0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
23:30 [5]ปาเลสติโน่
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[9] -0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
23:30 [7]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
แรนเจอร์ส ทัลค่า[5] -

ผลฟุตบอลวัน 22 กรกฎาคม 2567

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
00:00 [8]เทเลค กรอซนี่ย์
เอฟซี คราซ์โนดาร์[11] +0.25
00:00 [9]เอฟเค คิมกี้
เอฟเค มาฮัชกาลา[13] -0.25
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup)
00:00 สลิโก โรเวอร์ส
สโคฟ วันเดอเรอร์ -
00:00 เดอร์รี่ ซิตี้
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก -0.75
COTIF Tournament (COTIF Tournament)
00:00 เซบีย่า (ยู 19)
ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19) -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
00:15 [11]โรเซนบอร์ก
ลีลล์สตรอม[8] -0.25
-0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
00:15 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี
เดปอร์ติโบ รินกอน -
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
00:30 [9] Tekstilac
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[6] +1
00:30 [11]บัซคา โทโพลา
IMT Novi Beograd[8] -1.25
-1
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
00:35 [9]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์[12] -0.5
-0.25
Brazil Campeonato Carioca C (Brazil Campeonato Carioca C)
00:45 Niteroiense
แคมโพสอาร์เจ -
00:45 EC Vera Cruz RJ
Uni Souza -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
01:00 [2]ริเวอร์เพลท
ลานุส[11] -1
-1.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
01:00 [10]โดโกเรต์ส รัซกราด
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[11] -0.75
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
01:00 [7]ฮราเดตส์กราลอเว
เทปลิเซ่[11] -0.5
-0.25
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
01:00 ยูเครน(ยู 19)
อิตาลี(ยู 19) +0.5
+0.25
01:00 นอร์เวย์(ยู 19)
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) -0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:00 [11]แอทเลติโก้ กรัว
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[1] +0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
01:00 [18]เอล ดัคเลยาห์
ซามาเล็ค[5] +1.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:00 [29]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
กิมนาเซีย วาย ทิโร่[18] -0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
01:00 [15]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[12] +0.5
+0.25
01:00 [1]ลอส อันเดส
โกมูนิกาซิโอเนส[11] -0.5
01:00 [6]เฟอโรคาริล มิดแลนด์
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ[4] -0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน)
พัลไมรัส (เยาวชน) -
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
01:00 [5]อัล คิว ซา
เอล พอร์เวเนอร์[18] -0.5
01:00 [8]ซีเอ อัตลาส
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ[4] -
01:00 [23]เดปอร์ติโว ปารากัวโย
อิตูไซย์โง[11] -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
01:00 ไอเอ ซูด อเมริกา
ลาลุซ -
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
01:00 โซล เดอ เมโย
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว -
01:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต
ดักลาส เฮก -
01:00 Independiente Chivilcoy
ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า -
01:00 คิมเบอร์ลีย์ มาร์ เดล พลาต้า
วิลล่า มิเตร -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
01:00 Atletico Ottawa
Valour -1
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:15 [7]มอเตรอ รูบิน
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[8] +1.25
+1
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
01:15 [4]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
ASK Bravo Publikum[7] -1.25
-1
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:30 [24]เดปอร์ตีโบ ไมปู
กิลเลอร์โม่ บราวน์[30] -0.25
-0.5
01:30 [14]เดปอร์ติโวมาดรีน
กิมนาไซ เมนโดซ่า[10] -0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
01:30 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ -
01:30 Club Ciudad de Bolivar
Deportivo Camioneros -
01:30 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า
ฮูราแคน ลาส เฮราส -
01:30 โบค่า ยูนิดอส
กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย -
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League)
FT 01:30 2 ยูอาร์ที เอ็มจี 1-1
1-0
Valeriodoce Esporte Clube (MG) 1 7 -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
02:00 [11]อัตเลติโก มิไนโร่
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[9] -0.5
02:00 [5]บาเฮีย บีเอ
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[17] -0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
02:00 [14]ดินาโม บูคาเรสต์
ปิโตรลูล โปรเอสติ[10] -0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
02:00 [1]ซีเอ เพนาโรล
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[15] -1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
02:00 [20]กัวรานี่ เอสพี
โกยาส[12] +0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
02:00 [12]โคเบรซอล
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[2] +0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
02:00 [13]กิมนาเซีย จูจุย
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[20] -0.25
-0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [8]Independiente Petrolero
ออโรร่า[4] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
02:00 [11]เดปอร์เตส ซานตาครูซ
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[12] -
COTIF Tournament (COTIF Tournament)
02:00 บราซิล (ยู20)
อาร์เจนตินา(ยู 20) -
Chile Primera D (Chile Primera D)
02:00 General VelAsquez
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด -
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
02:00 สปอร์ติโว เบลกราโน่
Atenas -
02:00 Sol de America de Formosa
จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา -
02:00 เซนทรัล นอร์ ซัลตา
CA Sarmiento de Humboldt -
02:00 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์
เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 2 1 เรอัล เอฟซี 1-0
0-0
Capital TO 3 -0.5
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่
เปโตรลิน่า พีอี -
02:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
มาราคานา ซีอี -
02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ)
ซีเอส เซอร์จิเป้ -
02:00 Tocantinopolis
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ -
02:00 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี -
02:00 อีกาตู ซีอี
ซูซา พีบี -
02:00 Hercilio Luz SC
เซียนอร์เต้ พีอาร์ -
02:00 Retro/PE
CS Esportivo AL -
02:00 คาสคาเวล พีอาร์
อเวนิดา อาร์เอส -
02:00 เทรเซ่ พาไรบา
ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น -
02:00 อกัว เดอ มาราบา
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ -
02:00 มารันเยา
Fluminense PI -
02:00 อัลโต พีไอ
Cameta EC -
02:00 อีตาบายานา
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ -
02:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส
บาร์ราเอฟซี -
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women)
02:00 Universidad Catolica (W)
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
02:15 [3]เบรย์ดาบลิค
เคอาร์ เรย์ยาวิค[9] -1
02:15 [8]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
ฟีลเคียร์[12] -1
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
02:30 [20]เซา โจเซ่อาร์เอส
อปาเรซิเดนเซ จีโอ[18] -0.5
02:30 [5]โวลตา เรดอนดา
ยาปิรันก้า[8] -0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:00 [17]คาร์ลอส แมนนุซซี่
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ[18] -0.25
-0.5
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
03:00 [12]เจเนอรัลกาบาเยโร่
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[4] +0.25
+0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
03:00 [25]เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
ปาโตรนาโต ปารานา[28] -0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
03:00 [7]Oakland Roots
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[6] +0.25
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
03:00 [5]ลอนดอน ซิตี้
เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ[2] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
03:00 [13]คูริโก้ ยูนิโด
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[3] +0
03:00 [9]Deportes Recoleta
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[16] -0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
03:00 [1]แอตเลติโก้ ฮิวล่า
เดปอร์เตส ควินดิโอ[7] -
03:00 [2]คูคูต้า เดปอร์ติโว่
แอตเลติโก้ เอฟซี[16] -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
03:00 Newells Old Boys (W)
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) -
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
03:00 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส
ครูเซโร เดล นอร์เต้ -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
03:15 [3]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[14] -0.5
03:15 [24]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
ซีเอ พลาเทนเซ่[15] +0
+0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 [2]สปอร์ติ้งคริสตัล
สปอร์ต บอยส์[12] -1.5
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
03:30 [6]มิลเลียนนาริออส
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[1] -0.75
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
03:30 [34]Talleres Rem de Escalada
ชาคาริตา จูเนียร์ส[22] +0
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
03:30 [4]Expreso Rojo
บาแรนคิลล่า เอฟซี[12] -
COTIF Tournament (COTIF Tournament)
04:00 Levante U20
มอริเตเนีย (ยู20) -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
04:00 UMECIT
ซานฟานซิสโก เอฟซี +0
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
04:00 Cavalry FC
Forge FC +0
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League)
04:00 Crown Legacy FC
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 -
04:00 Chicago flame B
New England Revolution B -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
04:30 [12]ยูเวนตูเด้
เซาเปาโล[4] +0.25
+0.5
04:30 [7]ฟอร์ตาเลซ่า
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[19] -0.75
04:30 [10]บรากันติโน้
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[8] -0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
04:30 [4]บอสตัน ริเวอร์
ดานูบิโอ เอฟซี[14] -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
04:30 [17]โบต้าโฟโก้ เอสพี
บัสควอ เอฟซี[18] -0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
04:30 [4]โคโล โคโล่
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[6] -0.75
-1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
04:30 [1]โบลิวาร์
อัลเวย์เรดดี้[14] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
04:30 [14]ซานหลุยส์ คิวโลต
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[6] -
Chile Primera D (Chile Primera D)
04:30 ลิน่าเรส ยูนิโด
Real Juventud San Joaquin -
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
05:00 [3]Toronto Falcons
Unity ON[4] -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
05:00 [11]เวลเลดูปา เอฟซี
ออโซมารโซ่[8] -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
05:00 [10]เนาติโก (พีอี)
Athletic Club MG[2] +0
05:00 [4]โบตาโฟโก้ พีบี
เอบีซี อาร์เอ็น[11] -0.75
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League)
05:00 Columbus Crew B
Cincinnati II -
05:00 International Miami B
Huntsville City -
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
05:30 [7]โซล เดอ อเมริกา
2 เด มาโย พีเจซี[6] +0
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
05:45 [12]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
อเมริกา เด กาลี[10] -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
06:00 [8]เบเลซ ซาร์สฟิลด์
ทัลเลเรส กอร์โดบา[10] -0.25
06:00 [6]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
โบคา จูเนียร์ส[7] +0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
06:00 [15]คุยอาบา
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[20] -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
06:00 [3]พูมาส ยูนัม
ปาชูก้า[9] -0.5
-0.25
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
06:00 ปานามา(ยู20)
กัวเตมาลา(ยู20) -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
06:00 [7]เซียนเซียโน่
AD Tarma[6] -0.75
-0.25
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League)
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี
Orlando City B -
06:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
Saint Louis City B -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน