ราคาบอล.cc








ผลบอล 26 กันยายน 2564ผลบอล 25 กันยายน 2564ผลบอล 24 กันยายน 2564ผลบอล 23 กันยายน 2564ผลบอล 22 กันยายน 2564ผลบอล 21 กันยายน 2564ผลบอล 20 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 24 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 1 [(a)-9]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2-3
2-1
Independiente Petrolero[(a)-3] 1 -1

+0
-0.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:30 1 de Marzo Pilar 1-4
1-2
ทาคัวรี่ เอฟบีซี +0.5
+0.75
+0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:00 4 [1]คอนอูมโบ ยูนิโด 0-0
0-0
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[2] 5 -0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:00 1 [3]Monarcas Morelia 1-0
1-0
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[16] -1
-0.75
-1
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 2 Cumbaya FC 2-1
2-0
CD Independiente Juniors 4 -0.75
+0
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 07:00 1 [GUA D1(a)-1]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า(N) 0-2
0-2
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[CRC D1(a)-3] 3 +0.5
+0.25
+0.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 4 [URU D1(c)-6]ซีเอ เพนาโรล 1-2
1-1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[BRA D1-10] 5 -0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 3 [W-1]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 4-1
2-0
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[W-3] 2 -0.75
-0.25
-0.5
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:35 2 Atletico Rafaela LRF 1-1
1-0
Ferrocarril del Estado 4 -0.25
FT 07:40 2 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 0-0
0-0
ซีดี ลิเบอร์ตาด 1 +0.5
+0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 3 [12]ปาชูก้า 1-0
1-0
เนกาซ่า[14] 3 -0.5
-0.75
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 09:00 1 ยูเนี่ยนเดปอร์ติโว ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(N) 2-2
1-0
ซีดี โมตากัว +0
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 09:00 1 1 แอทเลติก 220 เอฟซี(N) 0-1
0-0
เดเรนเอฟซี 3 -0.5
-0.75
FT 12:00 UB Mazaalainuud 1-4
0-1
Khoromkhon Club 1 +0.5
+1.25
+1.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 1 [B-2]Dongguan Guanlian(N) 1-3
1-2
Qingdao Zhongchuang Hengtai[C-3] 1 +0.75
+1.25
FT 14:00 6 [C-2]Xiamen Ludao(N) 1-0
0-0
ชานซี เมโทรโพลิส[A-1] 1 2 -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 14:30 3 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-0
1-0
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 4 +0
+0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:00 [B-4]Nanjing Fengfan(N) 2-1
1-0
ซูโจว ดองวู[C-5] 2 -0.25
+0
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 15:00 1 [13]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0-1
0-0
มัคคาบิ ทามร่า[7] 2 -0.25
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 15:00 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 3-0
1-0
HNK Sibenik U19 -1.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 15:00 1 เอิร์ซิม 1-2
0-0
คานการิด -1.5
-2
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 3 [15]เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) 1-2
1-1
เปอซิปูร่า จายาปูร่า[11] -0.25
+0
FT 15:15 3 [6]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) 1-2
0-1
บาหลี ยูไนเต็ด[1] 2 +1.5
+0.75
+1
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 15:15 2 Legends Reserves 1-1
1-0
Pacific Pines Reserves 3 +0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 3 1 [A-9]เอฟเค ไพรบราม บี 1-0
0-0
พัลเซ่น 2[A-6] 1 +0.25
+0
+0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:30 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 3-0
2-0
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) -3
-2.75
FT 15:30 1 West Adelaide (W) 1-1
0-0
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 1 -3.25
-3
India Durand Cup (India Durand Cup)
FT 15:30 3 เอฟซี กัว 5-1
3-0
เดลี เอฟซี 3 -2

-1
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 3 [5]กูชิง เอฟเค 1-3
1-3
กลันตันยูไนเต็ด[9] +0
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:45 2 1 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 1-5
0-2
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 1 +0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 2 1 [2]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 1-0
1-0
เอฟเค อูราล (เยาวชน)[8] 1 2 -1.25
-1
-1.25
FT 16:00 1 [B-3]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 4-1
1-0
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-7] 2 -2
-2.25
FT 16:00 4 [9]อูฟา (เยาวชน) 0-3
0-0
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[1] 1 +2.5
+2.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:00 1 [S-9]ชิมชอน เทลลอาวีฟ 1-1
1-1
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-11] 4 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [1]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 6-0
1-0
Veres Rivne U21[12] -
FT 16:00 2 [3]Rukh Vynnyky U21 1-2
0-1
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[2] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 1 Hapoel Merhavim 1-4
0-1
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 3 +0
FT 16:00 2 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 3-1
1-1
Hapoel Qalansawe 1 3 -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:15 [18]ไอโรนี่ เนเชอร์ 0-2
0-0
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[1] 1 +0.75
+0.5
+0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 3 1 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 0-4
0-1
มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 3 +2
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup)
FT 16:30 1 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 7-1
4-0
เวสตัน พุด (ญ) 2 -4.5
-4.75
-4.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:50 1 [S-16]ฮาโปเอล แอชเคลอน 1-1
0-0
บีไน ไอลัท[S-15] 3 +0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [15]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-2
0-1
วิสเซล โกเบ[3] +0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 3 [B-1]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3-1
1-1
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-9] 1 -4
FT 17:00 3 [B-10]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 4-3
1-3
Khimki Youth[B-8] 4 +0
-0.5
FT 17:00 3 [10]Strogino Youth 1-2
0-2
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[4] 4 +0.5
FT 17:00 2 [5]รูบิน คาซาน (สำรอง) 5-1
1-0
Konopliev Youth[6] -0.75
-1
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [9]โปกอน เซซิน (เยาวชน) 2-2
1-1
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[2] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 1 [9]อินชอน โคเรียล 1-1
0-1
อุลซันซิติเซ่น[6] 1 +0
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 4 1 [S-1]เอฟซี ดิโมนา 1-1
0-1
MS Ironi Kuseife[S-3] 1 2 -0.5
-0.25
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
FT 17:00 [68]ฟิลิปปินส์ (ญ)(N) 2-1
1-0
จีน-ฮ่องกง (ญ)[76] -1.5
-1.75
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 17:00 2 [8]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 3-0
2-0
เมทีโอปราก(ยู 19)[13] -0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [6]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 4-0
3-0
เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)[7] -
Postp 17:00 [10]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)
Inhulets Petrove U21[14] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 17:00 Gasabo United
อินเตอร์ฟอร์ซ +0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 17:00 3 [B-1]ฟูแล่ม(ยู 23) 3-1
0-1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-9] 3 -1
-1.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 17:00 2 [12]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1-1
1-0
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)[4] 1 -0.75
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 1 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1-0
0-0
เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 2 +1.25
+1
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 1 [Por U23-12]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 0-1
0-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)[Por U23-11] 2 -0.25
+0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:15 2 [S-5]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 0-0
0-0
ฮาโปเอล อิกซาล[S-10] 4 -0.75
-1
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 17:20 Nerang B 2-1
1-0
Tweed United 2 +0
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 17:30 1 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 2-2
2-1
Kangaroo P Rovers (W) -0.5
-0.25
FT 17:30 1 Mount Gravatt Hawks (W) 0-3
0-1
ทารินก้า โรเวอร์(ญ) +0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-0
0-0
ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 3 -2
-2.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 17:30 2 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-1
1-0
Capalaba Bulldogs U23 1 -1
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:45 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 2-3
1-2
Fulham United (W) -3
-2.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 2 [B-2]Chertanovo Moscow Youth 1-2
1-1
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[B-5] 2 +0
+0.25
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 18:00 [G3]สเปน(ญ) ยู17(N) 3-0
2-0
ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17[G2] -4.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 [5]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2-1
1-1
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[9] 3 -0.25
-0.5
Postp 18:00 [11]หนองบัวลําภู
บางกอกกล๊าส เอฟซี[7] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 [18]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 0-3
0-0
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[10] 1 -0.25
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 18:00 1 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) 1-2
0-1
เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 5 -0.25
+0
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:00 Rukh Brest Reserves 2-4
1-1
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) +0.25
+0
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 2 เอฟซี อูลานบาตอร์ 0-0
0-0
Selenge Press 1 +0.75
+1
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 2 Croesus (w) 6-0
4-0
Luso Africa (w) 2 -3.5
-3.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 3 1 [15]เปอร์เซบายา สุราบายา(N) 0-1
0-0
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[2] 4 +0.25
+0
+0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:15 3 1 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 0-4
0-0
ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 2 +1.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:20 1 Kempton Park FC (W) 3-4
0-1
Kathorus United (W) 1 -1.5
-1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 4 [S-8]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 2-1
0-0
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[S-4] 2 -0.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:30 [1]ชีรัค 4-1
3-1
Urartu II[5] -1.75
-2
-2.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 4 1 [B-5]เจียงซี เหลียนเชง(N) 1-1
0-0
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] 1 +1.25
+1.75
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 0-0
0-0
แทมปิเนส โรเวอร์ส[4] 1 -1.25
-2
Pend 18:45 [6]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[3] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:45 3 [S-2]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1-0
0-0
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-14] 1 -0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 2 [6]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 5-3
2-2
FK Nizhny Novgorod Youth[5] 2 -0.75
-1
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 2 [3]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 0-1
0-0
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[2] 1 +0
FT 19:00 [S-6]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 1-0
1-0
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-18] 1 -1.5
FT 19:00 1 [12]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 0-1
0-0
ฮาโปเอล อิกซาล[8] 3 -0.25
FT 19:00 2 [15]รูบิ ชาปิร่า 1-1
1-0
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[16] 3 -0.25
FT 19:00 2 [S-12]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 2-0
0-0
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[S-17] 1 3 -0.5
FT 19:00 [9]มัวดอน สปอร์ตทิร่า 3-4
2-2
ฮาโปเอล คัวแคบ[7] 3 -0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
19:00 [B-3]Navbahor Namangan B
Paktako 79[B-7] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:00 1 The Winners FC 1-2
1-0
Impessa FC 1 -0.25
-0.5
FT 19:00 1 Etoile de LEst 2-2
1-1
Rwamagana City 1 -0.75
-1
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 19:00 3 ปาคซิ เซ ยู 19 2-2
0-1
Budai FC U19 2 -0.5
-0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 3-3
1-0
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) -0.5
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
Pend 19:00 แตร์นาน่า (เยาวชน)
เรจจิน่า(ยู19) +0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 2 [14]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-2
0-1
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[4] 3 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:30 2 Maccabi Ironi Yafia 0-2
0-1
Ihud Bnei Shefaram 1 +1.25
+1.5
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2)
FT 19:30 2 AL Nabi Sheet 1-0
1-0
Shabab Majdal Anjar -1
-1.25
Mozambique Championship (Mozambique Championship)
FT 19:30 Desportivo Maputo 0-1
0-1
ซีดี คอสต้า โด ซอล 3 +0.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:45 3 [13]อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 1-2
0-0
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[1] 1 5 +1.25
+1.5
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:45 5 Vision JN FC 0-1
0-0
Vision FC 1 +1.75
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 2 มาร์ค บาลาต้า 0-2
0-1
ซแบ๊บ อัลคาลิล 1 +0.25
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
FT 20:00 [130]สิงคโปร์ (ญ)(N) 0-1
0-1
อินโดนีเซีย (ญ)[95] +1
+1.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [8]เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 1-1
0-1
Hungry Lions[2] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:00 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 3-2
0-2
Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1 -0.5
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 20:00 [11]เรอัล ซัคเซส 0-3
0-0
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา[1] +1.25
FT 20:00 [3]เอฟซี เชอร์ริฟ บี 3-3
2-3
Olimp Comrat[6] -
FT 20:00 [7]FCM Ungheni 5-0
4-0
อิสกร้า สตาลี่[8] -0.25
FT 20:00 [9]FC Sucleia 2-0
0-0
เอฟซี คาฮูล-2005[12] -0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 20:00 2 [4]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1-0
1-0
เรซิสเตนเซียเอสซี[2] +0
-0.25
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
Pend 20:00 บุรุนดี ( ญ ) ยู 20
นามิเบีย ( ญ ) ยู 20 -
FT 20:00 แซมเบีย ( ญ ) ยู 20 6-0
3-0
มาลาวี(ญ) ยู 20 -
FT 20:00 Rwanda U20 (W) 0-4
0-2
เอธิโอเปีย ( ญ ) ยู 20 -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 20:00 [10]การ์บาเนียกราโกล 1-0
1-0
จีเคเอสเบลชาโตว์[16] 2 -0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 20:00 2 [11]Bergama Belediyespor 1-2
0-2
Kutahyaspor[3] 1 +0
-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 นีเวลล์ส (สำรอง) 2-0
1-0
ฮูรากัน(สำรอง) 2 -0.5
FT 20:00 5 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 3-1
2-1
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1 4 +0.25
FT 20:00 5 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-0
1-0
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 2 -0.5
-0.25
FT 20:00 1 CA Sarmiento Reserves 0-4
0-2
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 4 -0.75
-0.5
FT 20:00 2 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-1
1-0
พลาเทนเซ่(สำรอง) 2 -1
FT 20:00 5 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 3-0
1-0
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1 3 +0.5
FT 20:00 3 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1-1
1-1
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1 -0.25
FT 20:00 4 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1-2
1-0
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 +1
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 1 [5]วิทาโล 1-2
0-1
Aigle Noir[1] 3 +0
Pend 20:00 [16]Top Junior
บีเอส ไดนามิค[2] -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 [A-10]แตร์นาน่า (เยาวชน) 1-1
1-1
เรจจิน่า(ยู19)[A-9] -
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
Postp 20:00 เทชริน เอสซี
อัล วัทบา -
Postp 20:00 อัล ทาลิย่า
อัล วาห์ดา -
Postp 20:00 อัล จาอิส (SYR)
อัล-โชต้าดามัสกัส -
Postp 20:00 อัล คารามาห์
ฮัททีน -
Postp 20:00 อัล ฟูโตวา
อัล นาวัล -
Postp 20:00 อัล อิติฮัด
Ha Ji lage -
Postp 20:00 จาเบิลช
Efrin -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:10 2 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0-2
0-2
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 6 +0
UAE Etisalat Emirates Cup (UAE Etisalat Emirates Cup)
FT 20:20 3 [D4]อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0-3
0-1
อัล อราบี[UAE D1-6] 1 +0.5
+0.25
Postp 20:20 [UAE D1-11]อัล ไทด์
รัสอัล ไคมัชคลับ[D3] -
FT 20:20 3 [UAE D1-4]ดิบา ฟูไจรัช 1-0
1-0
อัล ฮัมริยา[UAE D1-7] -0.5
FT 20:20 [B4]Al-Jazira Al-Hamra 2-7
1-3
Gulf Heroes FC[B3] 2 +0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:20 3 Intare FC 2-4
1-4
Garhwal Heroes FC 2 +0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 20:30 [B-8]มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1-2
1-1
เทปลิซ บี[B-12] -1.25
-0.75
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 20:30 1 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 1-1
1-1
อัล โอรูบา (ยู 21) 5 -2.5
FT 20:30 4 2 อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 2-2
1-1
อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) 2 3 -0.25
FT 20:30 3 1 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) 2-2
1-0
อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 1 4 -1
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 20:30 [10]FC Gomel (w) 0-12
0-5
เอฟเค มินสก์ (ญ)[2] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 3 [6]เปรซียา จาการ์ตา(N) 2-1
1-0
เปอเซล่า ลามังกัน[13] 3 -0.25
-1
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 21:00 แอลเบเนีย(ญ) ยู17 1-8
0-3
มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17 +0.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 21:00 4 [1]บานิค ออสตราว่า 2 3-1
2-0
เอฟซี วราทิมอฟ[11] 4 -1.5
-1.75
21:00 [11]เอฟซี วราทิมอฟ
บานิค ออสตราว่า 2[1] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 2 [12]พูเอบลา (ยู20) 0-0
0-0
ครูซ อซูล(ยู20)[15] 1 1 -0.25
-0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 21:00 [2]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 3-2
2-1
Olympic FK Tashkent[3] -0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 21:00 1 [13]เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 0-1
0-0
CSA Steaua Bucuresti[4] 2 +0.25
+0.5
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
Pend 21:00 Renaissance Ngoumou
OFTA of Kribi -0.25
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League)
Pend 21:00 Zeljeznicar Banja Luka
Ljubic Prnjavor -0.75
-0.5
-1
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 1 1 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 0-1
0-0
FC Progresul Bucuresti 1 -0.25
+0
FT 21:00 5 1 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 0-3
0-0
ทูนาริ 3 +1
FT 21:00 3 ACS Vedita Colonesti MS 0-0
0-0
CS Sporting Rosiori 2 -0.25
FT 21:00 2 ACS Viitorul Cluj 1-1
0-1
CS Ocna Mures 2 +0
FT 21:00 1 Unirea Ungheni 3-0
2-0
เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 1 -1
FT 21:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 1-1
0-0
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ +1.5
+1.25
FT 21:00 2 ACS Sepsi II 2-0
0-0
FC Pucioasa 1 1 +0
-0.75
FT 21:00 4 ซีเอส สตินก้า บาเกา 2-1
1-1
เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว 3 +0.25
FT 21:00 1 CSC Dumbravita 2-2
1-0
ซีเอสซี กิโรด้า 2 +0
+0.25
FT 21:00 8 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-0
1-0
ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 1 -0.25
FT 21:00 2 Arges Pitesti B 0-4
0-3
ดินาโม บูคาเรสต์ 2 2 -0.75
FT 21:00 2 ยูนิเรีย บาสคอฟ 1-2
0-1
Real Bradu 5 -0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 2 [Por U23-1]เอสโตริล(ยู 23) 1-1
1-0
เบนฟิก้า(ยู 23)[Por U23-5] 2 -1
-0.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 21:10 2 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 0-7
0-2
ริเวอร์เพลท(ญ) 1 +4.5
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 21:30 อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล)(N) 8-9
3-4
อิหร่าน (ฟุตซอล) +2.5
Armenia Super Cup (Armenia Super Cup)
FT 21:30 4 อลาชเคิร์ต 1-0
0-0
อรารัต เยเรวาน 1 +0.25
+0.75
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 21:30 Slavonija Pozega 0-2
0-1
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 2 +0.75
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 21:40 Grund 1986 FC U19 0-0
0-0
Soroksar U19 -0.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 21:45 1 [9]บานนี่ ยาส 0-2
0-0
อัจมาน[8] 3 -0.5
FT 21:45 1 [12]กอร์ ฟัคเค่น 3-0
1-0
อัล ด๊าฟร่า[14] 2 -0.5
-0.75
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:00 [12]Sokol Dolna Zdana 2-2
0-0
เทรนซิน[4] 2 +0.25
+0.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 [3]บอลติกปาเนเวจิส 0-0
0-0
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[8] 1 -1.25
-1.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 4 [12]วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-1
1-0
ดูก้า ปรากซ์[3] 2 +0
+0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 [10]โมโรคา สวอลโลส์ 0-0
0-0
เคป ทาวน์ ซิตี้[9] 1 -0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:00 4 [8]เอฟซี เทลาวี 0-2
0-1
ดีลา กอริ[3] 3 +0.5
FT 22:00 [7]ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-1
0-1
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[5] 1 1 +0.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 3 [13]Suduva Marijampole II 1-0
0-0
FK Kauno Zalgiris II[14] 1 2 +0.25
+0
-0.25
FT 22:00 [1]เลียตาว่า โจนาว่า 8-0
3-0
FK Minija[11] -1.75
-2
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Pend 22:00 [18]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
เกเรตาโร่ (ยู20)[7] -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 22:00 3 1 [7]มาร์ซักลอกก์ เอฟซี 1-1
0-0
ราบัตอาแจ็กซ์[9] 2 -0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
Pend 22:00 Deportivo Unibolivar
Libertad FC -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 1 NJS II 3-3
1-3
ตูยูซูล่า 3 -0.25
-1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 2 โปกอน เซซิน 2 1-1
0-0
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 2 +0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:10 1 Rojo FC 2-3
1-2
Linaje FC 4 -1
-1.25
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup)
FT 22:15 1 [BHR D1-2]อัล นาจม่า(N) 3-0
0-0
บูไสทีน[BHR D-9] 2 -0.5
-0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 2 โปซีท 1-1
0-0
EBK 4 +0
FT 22:15 2 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 2-3
1-1
ทิคก้า 1 +0
โบโตล่า 2 (Botola 2)
Pend 22:30 [3]ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
ยูเอสเอ็ม อุจดา[9] -
Pend 22:30 [11]JSM Jeunesse Sportive El Massira
UTS Union Touarga Sport Rabat[10] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 2 ฟูทูร่า ปอร์โว 2-2
0-0
PKKU II 2 -1.25
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
Pend 22:30 RC Bobo Dioulasso
RC Kadiogo -0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:40 2 [15]แอ๊บฮา 1-3
0-1
อัล ดาฮัม[3] 4 -0.25
+0
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 3 1 [17]โกลนิค เลชน่า 0-4
0-2
เลเชีย กอเดนซ์[2] 2 +0.25
+0.5
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:59 3 [9]เอ็นเค ครักคา 0-1
0-0
NK Rogaska[6] 4 -0.75
-1
-0.75
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 2 [3]โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0
0-0
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[11] 3 -0.5
+0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 [2]วิดซอว์ ลอดส์ 4-0
1-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[11] 4 -1
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:59 4 [10]อัสติ นาดลาเบม 1-6
1-3
เบอโน่[1] 1 +0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:59 5 [6]คัวริบก้า 1-0
0-0
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[14] 2 +0
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:59 1 Tubas 1-2
1-1
ฮิลาล อัล คูดส์ 3 +0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 22:59 1 [B-6]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1-1
1-0
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[B-4] 2 -0.75
-1.5
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 22:59 เบลารุส(ญ) ยู17 2-0
2-0
Luxembourg U17 (w) -
FT 22:59 Kosovo U17(w)(N) 13-0
4-0
จอร์เจีย (ญ) ยู17 -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 22:59 4 ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) 2-3
1-1
สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 3 -1.25
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 22:59 1 1 [15]อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 0-2
0-2
คาร์มิโอทิสซ่า[1] 1 +0.25
+0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
22:59 [2]ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
มิดทิลแลนด์(ยู 17)[1] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 22:59 1 [4]วาปรุส แปร์นู(ญ) 0-3
0-1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[1] +3.75
+4
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
FT 22:59 แกมเบีย(ญ) ยู 20 0-1
0-0
บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) ยู 20 -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 FC Kapina 1-2
0-2
เอฟซี คุไซซิ 2 +0
FT 22:59 2 พี ไอร็อต 2-3
0-1
Aifk Turku 2 -1.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 2 SV Gerasdorf Stammer 0-2
0-1
SV Schwechat 3 +0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:10 2 1 [14]ซังค์ พอลเท่น 4-0
1-0
เอสเคยู อัมเสตทเทน[7] -0.5
-0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 23:15 [6]ไอเอฟ เวสตรี 3-3
2-2
กอเดรนเกอร์[4] +0.25
+0.5
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 23:20 3 Medine Trarza 0-1
0-0
เอฟซี นูอาดิโบ 1 +0.75
+0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 2 [2]ไฮน์เดนเฮลม์ 2-1
1-0
ดาร์มสตัดท์[9] 2 -0.25
-0.5
FT 23:30 2 [1]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 3-2
2-0
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[18] 4 -0.75
-1
-0.75
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 2 [10]โคลอส โคซาลิฟก้า 0-1
0-1
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[3] 3 +0.25
+0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 [2]เอฟซี ไลเฟริ่ง 4-2
0-1
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[15] 5 -1.5

-2.5
-2.25
FT 23:30 3 1 [11]คัพเฟ่นเบิร์ก 1-3
1-1
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[16] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 23:30 4 [3]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 3-1
2-0
เอสวี ฮอร์น[8] 1 -0.75
-1.5
FT 23:30 1 [1]ออสเตรีย ลัสเตนัว 5-0
3-0
FC Superfund Pasching[13] 3 -0.5
-1.25
-1
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
23:30 เอสเอฟเอ็ม เซเนค
FK Slovan Most pri Bratislave -1
-0.75
-1.25
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 23:30 3 [1]โอลิมปิก ลียง (ญ) 4-0
1-0
แก็งก็อง (ญ)[5] 1 -4
-4.25
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 23:30 อัล บิดด้า เอสซี 1-1
1-1
มูอิเทอร์เอสซี +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 23:30 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
เอฟซี ฟินน์ครูด +0
FT 23:30 2 พอนนี่สตาร์เกท 3-0
2-0
อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 1 1 +0
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 23:32 1 มูอิเทอร์เอสซี 1-1
1-1
อัล บิดด้า เอสซี 3 -

ผลฟุตบอลวัน 25 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 [1]อัลเตย์สปอร์ 2-1
0-0
เบซิคตัส เจเค[2] +1

+0
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 00:00 5 [1]ทริงลาฟ คราน 2-0
1-0
NK Primorje[6] 2 -1
-0.75
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 2 [8]ออร์ไกร์ท 2-2
0-1
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[9] 6 +0
-0.5
-0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 00:00 6 [4]ราปิด บูคาเรสต์ 0-1
0-1
ซีเอส โวลุนทารี[3] 1 4 -0.25
-0.5
-0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [1]เฮลซิงกอร์ 2-2
2-1
โฮโบร[12] 4 -1

-2
FT 00:00 1 [7]เฮอฟอล์จ โคเก้ 3-0
1-0
เฟรเดอริเซีย[2] 2 +0.5
+0.75
+0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:00 4 [6]โคแคลิสปอร์ 1-0
0-0
Tuzlaspor Kulubu[5] 2 -0.5
+0
+0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 00:00 2 [5]เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-1
1-0
อาร์ดา[7] 1 -0.25
-0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 2 [18]บาสเตีย ซีเอ 2-2
1-1
เรด สตาร์ 93[16] 1 +0.25
+0.5
+0
FT 00:00 1 [17]เกรไตล์ 0-1
0-1
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[5] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 00:00 2 1 [11]Stade Briochin 1-2
1-1
อานซี[3] 3 +0
+0.25
FT 00:00 2 [10]โชเลท เอสโอ 2-0
1-0
เอฟซี แซมบี[13] 4 +0
-0.5
FT 00:00 2 [14]เซเต้ เอฟซี 2-5
1-2
บรูค พีรอนนาส[1] 5 +0.5
+0.25
+0.5
FT 00:00 2 1 [2]วิลเลฟรองเช 1-0
1-0
โอร์แลงส์ ยูเอส[15] 1 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 00:00 4 [8]เลอ ม็องส์ 1-1
1-0
อูแอส กงการ์กโน่[7] 2 -0.25
FT 00:00 2 [9]อาวรองเช่ 1-0
1-0
บูโลญจน์[12] 5 +0
+0.25
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:00 4 [5]เอฟซี โกเมล 0-0
0-0
ดินาโม เบรสต์[7] 2 -1
-1.5
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 00:00 2 [13]เอมิเรตส์ คลับ 0-4
0-1
อัล นาเซอร์ ดูไบ[6] +1
+1.25
FT 00:00 1 1 [4]อัล ชาร์จาห์ 2-1
0-1
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)[3] 1 3 -0.25
+0
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
FT 00:00 3 [EGY D1-4]สโมฮา เอสซี(N) 1-3
0-1
พีระมิดส์ เอฟซี[EGY D1-3] 2 +0.25
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 00:00 [G1]ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 4-1
3-1
เซอร์เบีย(ญ) ยู17[G4] +1.5
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 00:00 1 [10]เอฟเคเซต้า 1-1
0-1
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[2] 1 +0.5
+0.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 00:00 1 [1]ดินาโม บาตูมี 3-0
1-0
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[6] 1 1 -1.5
-1.75
-1.5
FT 00:00 2 [2]ดินาโม ทบิลิซี 5-1
1-1
ซามเตรเดีย[10] 1 1 -1.75
-2
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 00:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล)(N) 2-2
2-0
เซอร์เบีย (ฟุตซอล) -1.5

-0.5
-1
FT 00:00 สเปน (ฟุตซอล)(N) 5-2
4-0
สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) -2.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 1 [9]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 3-2
1-1
มักเดเบิร์ก[1] 4 +0.5
+0.75
+0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 3 [16]SC Eltersdorf 1-5
0-3
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[2] 1 +1.5

+0.5
Postp 00:00 [8]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[4] +0.75
FT 00:00 1 [S-14]ทีเอสจี บาลินเก้น 1-3
0-1
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-8] +0.5
FT 00:00 [NE-2]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 3-0
1-0
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[NE-13] -1.5
FT 00:00 1 [7]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 4-0
2-0
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[9] 1 +0.25
+0
FT 00:00 1 [20]ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-5
1-1
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์[1] 2 +1.75
+1.5
+1.75
FT 00:00 [N(s)-4]บีเอสวี เรห์เด้น 1-2
0-1
SV Atlas Delmenhorst[N(s)-5] -0.25
-0.75
FT 00:00 4 [S-16]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 3-3
0-1
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-1] 2 +0.75
+1
FT 00:00 [NE-1]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1-1
0-0
ชามนิตเซอร์[NE-12] 7 -1.75
-1
FT 00:00 3 [S-10]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-1
0-0
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-11] 2 +0.25
+0.5
FT 00:00 4 [NE-4]วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1-0
1-0
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-18] 2 -1.5
-1.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 [C-1]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2-2
2-2
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[C-3] +0
FT 00:00 2 [E-1]เฟริส เวียนนา 1894 1-4
1-4
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ[E-10] 1 -1.5
-1.75
FT 00:00 [C-11]เอสซี ไวซ์ 4-2
0-0
เอสเฟา รีด บี[C-8] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 00:00 [C-13]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-4
0-0
ยูนิออน กรูเทน[C-6] 1 +0
+0.25
FT 00:00 3 [C-12]อัลเลอไฮเลเกน 2-0
0-0
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า[C-16] 3 -2.25
FT 00:00 2 [E-6]น็อยซีเดิล 2-0
1-0
Team Wiener Linien[E-2] 1 +0.5
+0
+0.25
FT 00:00 [C-2]วอคลามาร์ค 0-2
0-0
SV Spittal[C-15] -1.25
-1.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 3 [12]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 0-0
0-0
ทาฟเดีย ไอเค[8] -0.25
-0.75
FT 00:00 1 [SG-4]คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 4-0
1-0
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SG-10] 2 -1
-0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 2 1 ทีเคที 1-3
0-1
FC Haka Juniors 1 +1.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 3 1 SV Strass 2-3
1-1
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 4 -0.5
FT 00:00 4 SV Pachern 4-1
1-1
ATUS Barnbach 3 +1
FT 00:00 1 USV Gnas 2-2
0-0
SV Lebring 1 2 -0.5
FT 00:00 2 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 2-2
0-1
เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 1 +0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 1 Bramfelder SV 1-2
1-1
แฮมม์ยูไนเต็ด 4 +0
+0.5
FT 00:00 1 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 6-0
3-0
บาเยิร์น โฮฟ 1 2 -1
-1.75
00:00 ดีเจเค เจเบนบัช
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น -1
-1.25
00:00 Feucht SC
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี -1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 บานฟิลด์(สำรอง) 3-1
2-1
โคลอน (สำรอง) 2 -0.75
-1
-0.75
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 00:00 1 FK Viltis Vilnius 2-2
1-1
Sveikata 4 +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 00:00 2 อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) 5-0
4-0
EC Taveiropolis U20 2 -2.5
-3
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:00 1 Club Deportivo La Chalaca 4-2
2-1
CD Los Del Sur 1 4 -
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 00:00 1 [A-6]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 2-1
1-1
ซีดี ตูเดลาโน่[A-20] 1 -0.75
-0.25
FT 00:00 1 [B-6]กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 2-1
0-1
ซีดี อัลโคยาโน่[B-3] 4 -0.5
-0.75
-0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:15 2 1 [SG-11]เอสโลฟ บีเค 3-3
1-0
โนซาบี้ ไอเอฟ[SG-15] 2 +0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 1 เอฟซี เอสพู 2 1-4
1-1
เอฟซี ไวคิงกิต 3 +0.5
+0.75
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:25 2 [1]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1-1
1-0
อัล ทาวอน[16] 5 -1
-0.75
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 1 [12]อัล บากา 0-1
0-1
อัล แรมธ่า คลับ[1] 1 +2.5
+2
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 00:30 1 [2]ซโวลเล่ (ญ) 3-0
0-0
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[8] 2 -0.5
+0
FT 00:30 1 [3]อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 2-1
0-0
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)[5] -1.75
-2
-2.25
FT 00:30 [6]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 1-2
1-2
Feyenoord Rotterdam (W)[7] +1
+1.25
+1
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup)
FT 00:30 3 [BHR D1-4]อัล ริฟฟา(N) 2-1
0-1
อัล ฮาล่า[BHR D1-3] 1 5 -0.75
-1
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 00:30 2 [12]เควี เมชิลิน(ยู 21) 0-5
0-4
ราซิ่ง เกงค์(ยู21)[1] 2 +1.75
+2.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 00:30 [S-9]ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) 4-5
2-2
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)[S-1] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 [11]เอฟซี เมมมินเก้น 3-3
1-2
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[18] -0.25
-0.5
FT 00:30 [N(n)-4]เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 2-1
0-0
อัลโตน่า 93[N(n)-11] -1.5
-1.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 2 [E-14]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-2
1-1
เอสซี แมนสดอร์ฟ[E-7] +1
+1.25
FT 00:30 1 [E-12]FC Andelsbuch 0-2
0-0
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[E-4] 2 +0.25
FT 00:30 [C-17]เอฟซี เวลส์ 3-1
2-0
เอสซี คาลสดอฟ[C-9] +1
+1.5
+1.25
FT 00:30 2 [E-8]Traiskirchen 0-2
0-1
เวียนเนอร์ เอสซี[E-5] 2 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:30 เอชไอเอฟเค 2 1-2
0-1
ซาปา 1 -0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 1 SC Kundl 2-2
0-2
ยูเนี่ยนอินส์บรุค 7 -2
FT 00:30 2 SV Leithaprodersdorf 1-1
1-0
SV Gussing 4 -0.5
FT 00:30 2 พาร์นดรอฟ 4-0
0-0
FC Deutschkreutz 1 -1.75
FT 00:30 1 Kottingbrunn 0-0
0-0
Ardagger 1 +0.5
FT 00:30 3 ซามส์ 0-5
0-1
เอสซี มิลส์ 05 2 +2.5
+2.75
00:30 SV St Margarethen
SC Bad Sauerbrunn +0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 3 บาด วิลเบล 0-3
0-2
Rot-Weiss Walldorf 2 +0.25
+0.75
Postp 00:30 เอฟซี เครย์
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก -
Pend 00:30 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
TSV Buchholz 08 -1
-1.5
-1.25
Pend 00:30 SC Concordia Hamburg
HSV Barmbek Uhlenhorst -2.5
-2
-2.5
Belgium Youth Cup (Belgium Youth Cup)
FT 00:30 1 อันเดอร์เลช(ยู21) 2-1
0-1
Union Saint Gilloise U21 -2.5
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 00:30 2 Argentinos Juniors Santa Cruz 1-1
0-1
Ciudad Nueva Santa Cruz 2 5 -0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 1 [12]เอฟซี ออสส์ 2-3
0-0
โวเลนดัม[5] 2 +0.25
+0.75
+0.5
FT 01:00 [9]เอ็มเมน 2-0
1-0
เดน บอสช์[14] 3 -0.5

-1.75
FT 01:00 [4]เอดีโอ เดน ฮาก 2-0
2-0
โรด้า เจซี[8] -0.5
+0
FT 01:00 [15]อัลเมเร่ ซิตี้ 2-2
1-2
ดอร์เดรชท์[20] 3 -1

-2
-1.75
FT 01:00 [11]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2-0
2-0
เอ็นเอซี เบรด้า[17] -0.75

+0.25
+0
FT 01:00 3 [3]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3-0
1-0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[16] 1 -0.5
-1
-0.75
FT 01:00 1 [18]เอสซี เทลสตาร์ 1-0
1-0
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[1] 1 +0.5
+0
-0.5
FT 01:00 1 [10]วีวีวี เวนโล 1-0
0-0
เฮลมอนด์ สปอร์ต[19] 2 -0.5
FT 01:00 1 [6]เดอ กราฟสคัป 2-2
1-0
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[2] 2 -0.75
-1.5
-1.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 4 [2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-0
0-0
มาริติโม่[11] 1 6 -1.75
-1.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 01:00 1 [19]เรอัล โซเซียดาด บี 0-2
0-1
ฮูเอสก้า[5] 4 +0.25
+0
+0.25
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:00 3 [10]ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 2-5
0-2
ปาคซิ เซ[2] 1 +0
+0.25
+0
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 2 [2]ลีแอร์ส 2-1
0-0
วาสแลนด์ บีเวเรน[4] 1 2 +0.25
+0.5
+0.25
bra spc (bra spc)
FT 01:00 2 [BRA SP-16]เซา คาเอตาโน่ 1-1
0-1
แอตทิเบีย[BRA SPB-4] 3 +0.5
FT 01:00 [BRA SPB-6]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1-1
1-0
เตาบาแต[BRA SPB-13] -1
-1.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 2 HSC BW Schwalbe Tundern 2-5
1-0
เอสวีจี เกิตติงเกน 07 1 2 -0.25
-0.5
FT 01:00 7 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 1-3
1-1
SV Zeilsheim 3 -1
-1.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 3 [11]เชลซี(ยู 23) 4-3
1-1
ลิเวอร์พูล (ยู 23)[9] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 1 1 [13]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 0-1
0-1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[7] 2 1 +0.25
+0.75
FT 01:00 2 [5]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 1-0
1-0
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[8] 3 -0.5
+0
-0.25
FT 01:00 1 [B-5]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 0-1
0-1
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)[B-10] 3 -0.5
-0.25
FT 01:00 5 1 [4]ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 4-4
2-2
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[12] 4 -0.75
-1.5
-1.25
FT 01:00 1 [2]ไบรท์ตัน (ยู 23) 2-1
1-0
เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)[10] 2 -0.5

-1.5
-1.25
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
FT 01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 6-2
4-0
เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 3 +0
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
FT 01:00 3 1 Visao Celeste 3-0
1-0
Alecrim Natal RN 2 -0.25
+0
FT 01:00 2 1 พัลไมรัส อาร์เอ็น 0-2
0-1
Riachuelo AC 3 -0.5
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:10 5 [1]อัล คิว ซา 2-1
1-1
ฟลานเดรีย[3] 2 +0
+0.25
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 01:10 2 1 CA Carazinho 0-2
0-1
Elite Clube Desportivo 1 3 +0.75
+0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 [11]แมคฮาร์บ 1-1
0-1
เอฟยูเอส ราบัท[10] 4 -0.25
+0
brazil youth (brazil youth)
FT 01:15 5 [A5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 4-2
2-1
เกรมิโอ้ (เยาวชน)[A7] 1 3 -0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 1 [5]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-0
0-0
เลช พอซนาน[1] 2 +0.5
+0.75
+0.5
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 01:30 4 [18]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-3
0-2
บาเยิร์น มิวนิค[1] 1 1 +2.25
+3
+2.75
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 01:30 2 อัลแวร์กา 3-1
2-0
เอสซี บียา เรอัล 1 4 -1.75
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:30 4 [6]เอฟซี วิล 1900 2-0
1-0
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[8] 1 +0
+0.5
+0.25
FT 01:30 5 [2]วินเตอร์ทูร์ 0-0
0-0
อารัว[3] 5 -0.25
+0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 3 [13]เคเอส พอลโควิค 0-1
0-1
จีเคเอส ทิคี[3] 1 1 +0.25
+0
BEL WC (BEL WC)
FT 01:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 4-0
3-0
Charleroi (W) 1 -2.25
-2.5
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 01:30 1 [1]เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 4-0
3-0
Austria Wien (W)[3] 2 -3
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:30 Jardim America U20
Tupy U20 +0.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 3 [4]เดอร์รี่ ซิตี้ 3-0
2-0
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] 2 -1
-1.5
FT 01:45 1 [5]โบฮีเมี่ยนส์ 1-2
0-0
ฟินน์ ฮาร์ปส์[7] 5 -0.75
-1
FT 01:45 [2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-1
0-0
แชมร็อค โรเวอร์ส[1] 1 +0
+0.25
FT 01:45 3 [8]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
0-0
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[6] 1 4 +0
-0.25
FT 01:45 1 [9]ดันดาล์ค 4-1
2-1
สลิโก โรเวอร์ส[3] 2 -0.25
+0
-0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 1 [1]คลับบรูซ 1-1
0-1
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[17] 2 -1.75
-2
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:45 [8]บาร์โรว์ 2-1
0-1
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[14] 1 -0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:45 [2]โคเวนทรี ซิตี้ 3-0
0-0
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[21] 1 -0.75
-1
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 [6]แอธโลน ทาวน์ 0-2
0-1
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] 1 -1
-0.75
FT 01:45 2 [8]คาร์บินทารี เอฟซี 0-2
0-1
เชลบอร์น[1] 2 +1.25
+1.75
FT 01:45 2 [4]Treaty United 0-0
0-0
คอร์ก ซิตี้[7] 3 -0.25
+0
+0.25
FT 01:45 [2]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 4-1
1-0
ยูซี ดับลิน[3] 2 -0.25
-0.5
+0
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:45 2 [3]อาร์บรอท 0-0
0-0
คิลมาร์น็อค[1] 2 +0.5
+0
+0.25
เวลส์ คัพ (เวลส์ คัพ)
FT 01:45 4 [WAL FAWCS-8]ทาฟฟ์ เวลล์ 2-1
2-0
ลันวิท เมเจอร์[WAL FAWCS-1] 3 +0.75
+0.5
FT 01:45 1 [WAL FAWCN-5]Colwyn Bay 5-1
1-0
รูตินทาวน์ เอฟซี[WAL FAWCN-9] -1
-0.75
FT 01:45 2 [WAL FAWCN-8]ทคอนวี ยูไนเต็ด 0-1
0-1
เดอะ นิว เซนต์ส[Welsh PR-1] 2 +3
FT 01:45 2 [Welsh PR-4]แกลร์นาร์ฟอน 3-0
1-0
เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี[WAL FAWCN-10] 3 -1.25
-1.5
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 01:45 2 อเวเลย์ 4-0
2-0
บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 1 3 -0.25
-0.5
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
FT 01:45 3 [1]อาดส์ เอฟซี 3-0
2-0
Ballyclare Comrades[4] 1 -0.25
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 0-1
0-0
มาร์สค์ ยูไนเต็ด 3 +1.25
+1.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 1 Tolka Rovers 4-0
2-0
นิวบริดจ์ ทาวน์ 1 -1.5
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 02:00 1 [8]ชามัวร์ นิออร์ท 4-1
2-0
ปารีส เอฟซี[6] 2 +0
+0.5
FT 02:00 2 [16]ดิฌง 0-1
0-1
วาล็องเซียนส์[12] 4 -0.25
-0.75
-0.5
FT 02:00 2 [10]โรเดซ อเวรอน 1-1
0-1
เกรอน็อบล์[15] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:00 1 [20]น็องซี่ 1-1
0-1
อาเมียงส์[17] 2 3 -0.25
+0
FT 02:00 3 [11]เกววีลย์ อูแอส 2-2
2-2
แก็งก็อง[14] 3 +0
FT 02:00 [2]โซโชซ์ 0-0
0-0
เอเจ โอแซร์[3] 2 -0.25
+0
FT 02:00 1 [9]นีมส์ 0-1
0-0
เลอ อาฟร์[5] 2 -0.25
-0.5
FT 02:00 3 1 [7]ปัว เอฟซี 1-2
0-2
ยูเอสแอล ดันเคอร์[19] 1 3 -0.5
-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 2 [1]อัลเมเรีย 3-1
0-0
เตเนริเฟ่[4] 3 -0.5
-0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:00 1 [1]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 2-1
0-1
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[8] 1 -0.75
-1
-0.75
เวลส์ คัพ (เวลส์ คัพ)
FT 02:00 1 [WAL FAWCS-5]Cambrian Clydach 1-3
0-0
เพนนี่บอนท์เอฟซี[Welsh PR-8] 1 +0.75
+1
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 02:00 1 [B-5]เครนดิ 3-1
1-1
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี[B-6] 3 +0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 1 Fylkir/Ellidi U19 2-0
1-0
ไอเอ คาริ (ยู 19) 2 +0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 02:00 1 พันตาเรนนัส 2-0
2-0
เอดี การ์เมลิต้า +0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 2 Tullamore Town 0-1
0-0
Swords Celtic FC +3.25
02:00 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี
นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี -1.25
Chile Tercera (Chile Tercera)
FT 02:00 La Pintana Unida 7-0
3-0
Escuela Macul 1 -0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 2 1 Dourados AC U20 5-0
3-0
SE Pontaporanense U20 1 -2.25
FT 02:00 2 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 1-2
0-1
Operario AM U20 4 +0.25
+0.5
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 02:00 2 [B-11]บาร์เซโลน่า บี 2-1
2-1
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่[B-7] 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 02:00 2 [A-8]ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2-0
1-0
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[A-11] 1 -0.75
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
FT 02:15 2 [12]Entai Ravi Tucci 2-0
0-0
เอสพี คอสมอส[8] 1 -1.25
-1.5
-1.25
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
FT 02:30 3 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 1-3
1-1
เรียลฟร้อนเทร่า +0.25
+0
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 02:30 1 เดซามปาราดอส 2-0
0-0
คลับ ซิโพลเล็ตติ 1 +0
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 02:30 3 FC Academia Santa Cruz 0-2
0-2
CD Torre Fuerte 1 2 +0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 1 [4]อารากัว เอฟซี 0-0
0-0
เดปอร์ตีโบ ลาร่า[2] 2 +0
+0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 03:00 4 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) 2-4
0-2
ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 3 -0.25
FT 03:00 3 1 Udelas FC 1-1
1-1
Mario Mendez FC 2 +0.5
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 5 [7]กิล วิเซนเต้ 1-2
1-1
ปอร์โต้[3] 4 +1
+1.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:15 3 1 [12]เรอัล ซานตานเดร์ 0-2
0-1