ราคาบอล.cc
ผลบอล 21 เมษายน 2564ผลบอล 20 เมษายน 2564ผลบอล 19 เมษายน 2564ผลบอล 18 เมษายน 2564ผลบอล 17 เมษายน 2564ผลบอล 16 เมษายน 2564ผลบอล 15 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 19 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
Postp 06:30 [(a)-16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
คลับ กัวบิร่า[(a)-8] -
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 06:40 4 ASC Tevragh Zeine 1-2
0-0
ASC Police 1 -1
-0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 1 [2]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2-2
1-0
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[19] 3 -0.75
-1
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 1 [(c)-5]ซานโตส ลากูน่า 3-1
2-0
โตลูก้า[(c)-8] 1 4 -0.25
▲▲-0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 5 [(c)-8]เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0
0-0
ซานโตส เด กัวปิเลส[(c)-2] 3 +0
-0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 4 [(a)-3]มานากัว เอฟซี 4-1
1-0
ยูเวนตุส มานากัว[(a)-9] 3 -1.5
▲▲▲-2.25
-2
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 08:00 1 [2]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-0
1-0
อิทัวโน่ เอสพี[8] 2 -0.75
-0.5
-0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:00 2 [9]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-0
0-0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[3] 1 +0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 5 1 [(c)-4]มอนเทอร์เรย์ 0-1
0-0
ปาชูก้า[(c)-14] 1 4 -0.5
▲▲-1
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 15:15 1 1 Bulleen Lions U21 0-3
0-2
บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 1 -0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:00 1 [10]เซตีซู 0-4
0-1
ออร์ดาบาซี่ย์[7] 1 +0.25
▲▲+0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Pend 16:00 [2]ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
โคโรน่า (เยาวชน)[15] -
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
Pend 16:00 NACO
AIM +0
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 16:00 Runaway Bay II Reserves 2-1
1-0
Musgrave Reserves +0
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
FT 17:00 Unirea Floresti 1-0
1-1
ซีเอส เปโตรคุบ -
FT 17:00 [MOL D1-5]ดินาโม ออโต 1-1
0-0
โคดรู โลโซวา[MOL D1-10] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 17:00 1 [8]วีแกน (ยู 23) 1-1
0-0
อิปสวิช (ยู 23)[5] 1 +0
▲▲-0.5
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 17:00 กาน่า ดรีม เอฟซี 1-0
0-0
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 -0.5
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 17:15 1 1 [9]เอฟซี บูลลีนไลออน 0-2
0-1
บรันสวิก ซิตี้[4] 1 +0
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 1 [9]อุมรานิเยสปอร์ 4-3
1-2
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[17] 1 -0.75
-0.5
-0.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 2 [5]อัคโตเบ 0-3
0-2
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[12] 3 -0.5
-0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [7]อรารัต เยเรวาน 2 1-0
1-1
อรารัต-อาร์เมเนียบี[10] -1.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:00 2 [B-5]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1-1
0-0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[B-13] 3 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
Pend 18:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
FK Yarud Mariupol -
SLL (SLL)
Pend 18:00 โคลัมโบเอฟซี
นิว ยัง เอสซี -
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 18:30 ดินาโม มินส์(สำรอง) 1-0
1-0
เอฟเค โกเมล(สำรอง) -2.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:00 [1]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 2-0
3-0
พิวนิค บี[9] -2.5
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:00 5 [4]เอฟซี ฮีบาร์ 2-1
0-1
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา[14] 1 6 -1.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 2 [12]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 0-0
0-0
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[17] 2 -1
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
19:00 จาเบิลช
อัล คารามาห์ -
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
Pend 19:00 FK Metal Kharkiv
เอ็มเอฟเค นิโคลาเยฟ 2 -
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 19:10 ฮัททีน 0-0
0-0
อัล อิติฮัด 5 -0.75
FT 19:15 2 อัล คารามาห์ 1-2
1-1
จาเบิลช 2 -1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 20:00 1 [11]บันไดมาสปอร์ 2-3
1-2
โบลูสปอร์[12] 5 -0.25
+0
FT 20:00 1 [4]อัลเตย์สปอร์ 4-1
2-1
อดาน่าสปอร์[15] 2 -1
-1.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 20:00 [3]แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21)
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21)[5] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 1 [13]เอฟเค อรีส 2-2
0-1
เอฟเค คัสไป[9] 1 +0.5
+0.25
▲▲+0.75
▼▼+0.25
FT 20:00 1 1 [2]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2-2
1-1
โทบอล คอสตาเนย์[4] 2 -0.25
▲▲-0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:00 1 [3]ดาเชีย มิโอวินี่ 4-0
2-0
โปลิ ทิมิโซอาร่า[8] 1 -0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 20:00 3 [6]เบเลเนนเซส(ยู 23) 0-1
0-0
ฟามาลิเคา(ยู 23)[7] 3 +0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
Pend 20:00 เชอคาสกี้ ดีอินโปร
นิโคปอล-เอ็นพีจียู -
Pend 20:00 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ -
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 20:00 Edo Queens (W) 1-2
0-0
Delta Queens (w) 5 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 6 [IDN ISL-1]เปอร์ซิบ บันดุง 1-1
0-0
พีเอสเอส สเลมัน[IDN ISL-16] 1 7 +0.5
▼▼+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 20:30 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี
Beitar Haifa Yakov -1.25
-1
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
Postp 20:45 [5]อัล นาเซอร์ ดูไบ
อัล ด๊าฟร่า[11] -
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 21:00 1 [13]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 0-2
0-0
เออีพี ปาฟอส[7] 5 +0
▲▲-0.5
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [(c)-17]ลีออน(ยู20) 1-2
1-1
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)[(c)-6] -0.5
-0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:00 6 [4]IMT Novi Beograd 1-0
1-0
โคลูบารา[3] 5 +0
-0.25
+0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:00 3 [13]Septemvri Simitli 1-1
0-0
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[5] 1 +0
▲▲▲
+1
FT 21:00 4 [6]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 4-0
1-0
เอฟซี โซโสโพล[10] 2 -0.75
▼▼▼
+0.25
FT 21:00 1 [16]Yantra Gabrovo 0-1
0-1
Sportist Svoge[3] +0.5
▲▲+1
SLL (SLL)
FT 21:00 3 2 บลูสตาร์ 2-4
1-3
เรด สตาร์ เอสซี 1 -0.25
BHU TL (BHU TL)
Pend 21:00 เอฟซี ทาคิน
Yal FC -1
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:15 [12]สตรัมส์ก้า สลาวา 0-2
0-1
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[2] +0.75
▲▲▲
+1.75
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 2 [2]เอฟเค วัลเมียรา 2-0
2-0
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[6] 4 -0.75
-0.5
▲▲-1
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 22:00 [S-8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)
เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[S-7] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:00 [6]บานานต์ส 0-1
0-1
เอฟซี พิวนิค[8] -0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 22:00 3 [A-11]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 2-1
0-1
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[A-7] 2 +0.25
▼▼▼
-0.75
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 22:00 Bayelsa Queens FC (W) 1-1
1-1
Sunshine Queens (W) 1 -0.5
-0.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 22:15 1 [14]อาร์แมน โกฮาร์ 2-1
1-1
มาลาวัน[6] 1 +0
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:30 1 [5]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-2
0-1
ดูนาเรีย คาลาราซี[2] 4 -0.25
-0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 22:40 3 [8]ซาฮิน บูเชอร์ 0-0
0-0
นาวาด เออร์เมีย[17] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 22:45 1 [7]Shahrdari Astara 0-3
0-1
บาดราน เอฟซี[4] 3 +0.25
+0.5
Postp 22:45 [11]คูเนห์ เบ คูเนห์
แคชไค[15] -0.25
FT 22:45 2 [10]Kheybar Khorramabad 3-1
1-0
พาร์ส โจโนบิ แจม[9] 2 -0.25
Pend 22:45 [18]โอซิน อัลบอร์ซ
Chooka Talesh[16] -0.25
+0
FT 22:45 2 [5]ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1-3
1-0
โคเชห์ ทาเลย์[12] 2 -0.75
▼▼-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 2 [3]ซัมซั่นสปอร์ 4-1
2-0
บูร์ซาสปอร์[10] 3 -1.25
-1.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 3 [10]เนีย ซาลามิส 1-1
1-1
คาร์มิโอทิสซ่า[14] 3 -2.25
▼▼-1.75
-1.5
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 22:59 1 [14]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 2-3
1-0
คาฟร์ กาซิม[12] 3 +0
+0.25
+0
FT 22:59 3 [1]ฮาโปเอล นาซาเรท 1-1
0-1
ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม[2] 3 -0.25
+0
FT 22:59 1 1 [7]ฮาโปเอล ริซอน 0-1
0-1
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[3] 2 +0
+0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
Pend 22:59 [2]เอสเตกัล คูซสถาน
Esteghlal Mollasani[13] -1
-0.75
-1
FT 22:59 2 1 [3]ฟาร์ เซปาซี่ 0-1
0-1
เมส เคอมัน[1] +0
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 22:59 3 [12]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 2-3
2-1
เอสโตริล(ยู 23)[1] 4 +0.75
+0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 2-0
0-0
เรอัล มูร์เซีย 2 3 -0.25
-0.5
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
Postp 23:00 [10]เอฟเค เจิร์ฟ
ซทจอร์ดาล บริ้ง[15] -
Postp 23:00 [2]ฮามคาม
โกรลุด[14] -
Postp 23:00 [12]เรนเฮล์ม ไอแอล
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[7] -
Postp 23:00 [5]อาเลซุนด์ เอฟเค
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[16] -
Postp 23:00 [13]ซานด์เนส ยูไอเอฟ
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[9] -
Postp 23:00 [8]อาซาเน่ ฟุตบอล
รัวฟอส[6] -
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:10 1 SK East BI 2-4
0-3
Latrikunda Utd 1 +0
USA NISALC (USA NISALC)
FT 23:10 1 New Amsterdam 2-3
1-1
LA Force 3 +1.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 23:30 2 [11]เลเมีย 0-0
0-0
เออีแอล ลาริซ่า[14] 5 -0.25
+0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 23:30 [2]บาสเตีย 1-0
1-0
ลียง ดูเชรี่[18] -0.75
-1
FT 23:30 3 [1]เกววีลย์ อูแอส 1-1
1-0
อานซี[14] -0.25
+0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 23:30 2 [1]พีริน บลากอเยฟกราด 4-0
1-0
FC Dobrudzha[11] 5 -1.5
▲▲▲-2.25
DEN U21 (DEN U21)
FT 23:30 1 เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) 0-0
0-0
เอบี ทาร์นบี (ยู21) 2 -0.25
MD WC (MD WC)
FT 23:30 Atlas 05 (W) 2-0
0-0
OC Khouribga (W) 1 -0.25

ผลฟุตบอลวัน 20 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 1 [5]แรนเดอร์ส 0-0
0-0
มิดทิลแลนด์[2] 3 +0.75
▼▼+0.25
▲▲+0.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 3 [12]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2-0
2-0
เอไอเค โซลน่า[1] 2 -0.25
+0
FT 00:00 2 [8]วาลเบิร์ก เอฟซี 1-3
0-2
เอล์ฟส์บอร์ก[16] 5 +0.5
+0.25
+0.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 00:00 5 1 [4]เลกาเนส 1-1
1-0
พอนเฟร์ราดิน่า[8] 3 -0.75
-0.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 1 [14]นอร์บี้ ไอเอฟ 2-0
1-0
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[4] 1 +0.25
+0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 00:00 2 1 [12]สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1-2
0-0
อารัวก้า[6] 2 +0.25
+0
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 00:00 3 1 [A-17]นูเอว่า ชิคาโก้ 0-1
0-0
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-15] +0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 2 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 2-1
1-0
US Bourgouni 3 -0.25
FT 00:00 1 เอเอส โปลิศ 1-1
0-0
CASS FC 2 -0.5
-0.75
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:15 4 [8]เบต้าเยรูซาเล็ม 2-2
0-2
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[14] 3 -0.5
-0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
Postp 00:30 [B-12]Lierse U21
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[B-14] -
Postp 00:30 [B-16]RWD Molenbeek U21
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)[B-10] -
Postp 00:30 [B-4]คอร์ตจิค (ยู 21)
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)[B-5] -
Postp 00:30 [B-7]รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
เวสเทอโล(ยู 21)[B-8] -
Postp 00:30 [B-3]เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[B-1] -
Postp 00:30 [B-9]Deinze U21
Germinal Beerschot Antwerpen U21[B-13] -
Postp 00:30 [B-15]Seraing U21
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)[B-6] -
Postp 00:30 [B-11]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)[B-2] -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 1 [14]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0-2
0-2
เดอ กราฟสคัป[2] 3 +0.5
▲▲▲
+1.5
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 3 [6]วินเตอร์ทูร์ 1-2
0-2
เอฟซี ธูน[2] +0.25
+0.5
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
Postp 01:00 [3]ซองน์ดาล
เฟรดริกซ์สตรัด[1] -
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 2 [5]KMSK Deinze 0-1
0-0
เวสเตอร์โล[4] 4 -0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 01:00 3 1 [1]คราอิโอว่า 1-0
1-0
ราปิด บูคาเรสต์[4] 1 +0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 1 [A-2]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 2-2
1-0
ลิเวอร์พูล (ยู 23)[A-5] 1 -0.25
-0.5
▼▼+0
FT 01:00 [A-12]เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 7-1
2-1
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[A-13] 1 -0.25
▲▲-0.75
FT 01:00 1 [B-2]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 2-1
1-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-12] 2 -1
-0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 01:15 3 [11]Haninge 1-0
1-0
เทบีย์ไอเอส[6] -0.25
-0.5
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
01:30 บาห์เลน เอสซี
อัล ทัดมัน -
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 01:30 2 [BRA CGD-9]อิโพรา อีซี 2-1
1-1
จารากัวอีซี[BRA CGD-3] 3 +0
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 2 1 [16]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 0-1
0-0
เคลย์โพล[18] 2 +0
+0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
Pend 01:35 [17]อัล-ทอคบาห์
อัล บูกาย์รียาห์[18] -0.25
+0
FT 01:35 [16]อัล-นาดห์ฮา 0-1
1-1
อัล-อดาลห์[9] -
FT 01:50 [14]นาจราน 0-0
0-0
อัล-จีล[15] -
FT 01:55 [2]อัล-ไฟฮา 1-0
0-0
อัล-ไดรห์[11] -
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
FT 01:55 2 [10]อัล ทัดมัน 1-5
0-1
บาห์เลน เอสซี[7] 2 +2
FT 01:55 4 [9]คาลาลี 0-2
0-1
ซิทรา[6] 1 +0.5
+0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 1 [3]อัลเมเรีย 1-1
0-0
เอสปันญ่อล[1] 1 +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:00 2 [10]ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-1
0-1
ลิเวอร์พูล[6] 1 +0.75
+1
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 02:00 4 [B-6]ตริเอสติน่า 3-2
1-0
ซุดติโรล อัลโต้[B-3] 3 +0.25
+0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 02:00 3 [2]วิเซล่า 1-0
0-0
เอสแอล เบนฟิก้า บี[9] 2 -0.5
▲▲-1
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 02:00 4 [5]อัล คูเวต เอสซี 3-2
1-1
อัล ซาเฮล[10] 1 -1.25
FT 02:00 2 [9]ไคตัน 2-3
0-2
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[8] +0
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 02:00 3 [A-1]คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1-0
1-0
เดปอร์ตีโบ ไมปู[A-10] 1 3 -1
-0.75
-1
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
FT 02:00 1 [3]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0-1
0-1
อัล ฮาล่า[2] 1 1 +0
+0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 02:00 [B-1]อัล โอลูบัช 2-4
0-0
Al-Akhdoud[A-1] -
QAT QC (QAT QC)
FT 02:00 1 อัล คอร์ 0-1
0-1
อัล เมไซเมีย 2 -0.25
02:00 อัล เมไซเมีย
อัล คอร์ +0.25
FT 02:00 อัล บิดด้า เอสซี 1-1
0-1
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 1 1 +1
+0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 02:15 [12]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1-1
0-0
ฮาเจอร์[5] +0
FT 02:15 [19]Arar FC 0-0
0-0
อัล-คาว์แคบ[6] +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 02:30 4 [10]อัล บากา 0-3
0-1
อัล ไฟซาลี[6] 3 +0.5
▲▲▲+1.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 02:30 2 [7]ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1-2
0-1
ซีดี เมกาเลนซ์[15] 1 -0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:00 4 [13]บานฟิลด์ 0-1
0-1
ซีเอ พลาเทนเซ่[24] 1 -0.5
-0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 04:00 1 [A-7]ชาคาริตา จูเนียร์ส 2-0
0-0
เบลกราโน่[A-4] 1 2 +0
▲▲+0.5
FT 04:00 5 [A-6]คิลเมส 0-0
0-0
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[A-11] 3 -0.5
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 04:00 1 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1-0
0-0
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 04:00 1 คลับ ลีออน (ญ) 3-2
1-2
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) -0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 04:00 2 Champions FC Academy 0-3
1-3
ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 3 -0.25
USA NISALC (USA NISALC)
FT 04:00 2 Stumptown Athletic FC 1-1
1-1
California Utd Strikers 2 +0.5
+0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 05:00 2 [14]ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-1
1-0
ดิปอรเต่ส เตมูโก[8] 2 -0.25
+0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 1 มอนเทอร์เรย์(ญ) 1-1
1-0
คลับ อเมริกา (ญ) 1 -1
-0.75
▲▲-1.25
-1
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 06:00 2 [2]บรากันติโน้ 2-0
1-0
ปอนเต เปรตา[9] 1 -0.5
▲▲-1
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 06:00 3 [11]เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 2-2
2-2
ยูเวนตูเด้[5] 2 +0
▲▲+0.5
06:00 [8]เซา โจเซ่อาร์เอส
อีซี เปโลตัส อาร์เอส[12] -0.5
-0.25
-0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 06:00 [17]เจนเออะแร็ล ดิแอซ 0-1
0-2
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[5] -0.25
DOM D1 (DOM D1)
FT 06:00 2 UniversidadO M 2-1
1-1
Atletico Pantoja 1 4 -0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน