ราคาบอล.cc
ผลบอล 22 เมษายน 2564ผลบอล 21 เมษายน 2564ผลบอล 20 เมษายน 2564ผลบอล 19 เมษายน 2564ผลบอล 18 เมษายน 2564ผลบอล 17 เมษายน 2564ผลบอล 16 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
07:00 [(a)-13]มอนต้า เอฟซี
เดลฟินเอสซี[(a)-10] +0.25
+0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
07:00 ตีฮัวนา (ญ)
ไทเกรส(ญ) +1.75
▼▼+1.25
07:00 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ)
พูอีบลา(ญ) +0.25
+0
+0.25
USA NISALC (USA NISALC)
07:00 มิชิเกน สตาร์
Maryland Bobcats FC -0.25
-0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:30 [16]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[15] -0.5
-0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
08:00 [(a)-4]เรอัล เอสเทล
จาลาปา[(a)-6] -
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
08:15 [14]เซา เบนโต้
เซา คาเอตาโน่[15] -0.75
-1
-0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 [(c)-7]คลับ เลออน
เอฟซี ฮัวเรซ[(c)-17] -1
-1.25
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
Pend 13:45 Manipur Police SC
Young Physiques Union +0
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
16:00 กูเลีย ลานว์คูติ
ชิคฮูร่า -
16:00 Legioni Gori
เอฟซี เชอวาร์เดนิ -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
16:00 [6]ลวีฟ(ยู 21)
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[1] -
16:00 [5]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
Rukh Vynnyky U21[3] -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 [8]แกงวัน เอฟซี
กวางจู เอฟซี[9] -0.25
-0.5
-0.25
เจลีก คัพ (J-League Cup)
17:00 [JPN D1-12]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คอนซาโดล ซัปโปโร[JPN D1-16] -0.5
-0.25
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
17:00 [MOL D1-4]FC Sfintul Gheorghe
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ[MOL D1-8] -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
17:00 [2]มาริติโม่(ยู 23)
บราก้า(ยู 23)[3] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
17:15 เวสตัน พุด (ญ)
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 [6]โปฮัง สตีลเลอร์
ซูวอน ซิตี้[11] -0.5
-0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
17:30 Brisbane City (W)
คาปาลาบา(ญ) -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
18:00 FC Chiatura
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ -
18:00 Spaeri FC
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี -
18:00 Dinamo Tbilisi II
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี -
18:00 FC Didube
FC Gori -
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
18:00 [ARM D1-1]อลาชเคิร์ต
เอฟซี โนอาห์[ARM D1-4] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
18:00 [5]เลอร์นายิน อาร์ทซัค
ชีรัค บี[8] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
18:00 [U-6]ไดนาโม บรานัวล์
วอลกา อูลยานอฟสค์[U-3] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
18:00 เบต้าเปตะห์ ติกวา
ฮาโปเอลคริยาด โอโน +1
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
18:00 เคเอ็มซี เอฟซี
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี -
SLL (SLL)
18:00 รีเนาน์ เอสซี
ดีเฟนเดอร์ส เอสซี -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
18:30 [5]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
มัคคาบิ ทามร่า[3] -
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
18:30 [UZB D1-14]ทูรัน
เอรัล นิวคัส[UZB D1A-7] -
18:30 [UZB D1-12]อันดิแจน แทชเค้นท์
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[UZB D1-7] -
18:30 [UZB D1A-4]บูโซโร เอฟเค
ไดนาโม ซามาร์คาด[UZB D1A-5] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
18:30 ซาบาห์ 2
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 [B-3]ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์
ซานตง ลู่เนิ่ง[A-3] +0.5
▲▲▲+1.25
19:00 [A-1]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[A-6] -2
▼▼▼-1.25
-1.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา -
19:00 บีไน มาจ์ดอัล ครัม
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า -
19:00 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา -
19:00 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม
มัคคาบี้ ชารายิม -
19:00 Hapoel Bueine
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส -
19:00 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี -
19:00 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
ฮาโปเอล เบนาย ลอด -
19:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด -
19:00 เอฟซี ดิโมนา
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา -
19:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน -
19:00 มัคคาบี้ ยาฟเน่
ฮาโปเอล อิกซาล -
19:00 เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก -
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
19:00 ซามิน
บุนยอดกอร์ -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
19:00 [15]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
ครีมิน ครีเม็นชุก[12] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
19:00 Urartu II
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 [S-9]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-17] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
19:00 [U-1]เอฟซี โนโวซีบีสค์
FK Volna Nizhegorodskaya[U-9] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 [16]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[18] -
19:00 [6]บาร์นสลีย์ (ยู 23)
มิลล์วอลล์(ยู 23)[13] -
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
19:00 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19)
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) -
19:00 ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19)
ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) -
19:00 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19)
AS Nordia Jerusalem U19 -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
19:15 [15]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
เคเอส พอลโควิค[1] -
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
19:30 บีไน ซาคห์นิน(ยู19)
ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
19:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)
สเปเซีย(ยู 19) -0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
19:55 [2]Bijelo Brdo
ดราโกโวลแยค[1] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
20:00 [9]คารากูมรัค
กัซเทป[10] -0.25
-0.5
▼▼+0
20:00 [17]เคย์เซริสปอร์
เกนเคลอร์บิลิจี้[20] -0.25
-0.5
20:00 [13]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
คอนยาสปอร์[12] -0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
20:00 [11]สลาเวีย โซเฟีย
โบเตฟ วราตซา[13] -0.5
-0.75
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
20:00 [12]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
ซิกม่า โอโลมุช[9] +0
20:00 [8]บานิค ออสตราว่า
มลาด้า โบเลสลาฟ[14] -0.5
-0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
20:00 [8]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เอ็นเค อลูมินิจ[9] -0.5
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:00 [15]ชิปป้า ยูไนเต็ด
บาโรก้า เอฟซี[11] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
20:00 [SWE U21ASS-6]ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) -
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
20:00 [MOL D1-1]เชอร์ริฟ ติราสโพล
เอฟซี มิลซามี่[MOL D1-3] -
moldova division 2 (moldova division 2)
20:00 [9]โกลเดนี
FC Sireti[14] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
20:00 [1]บาร์เซโลน่า(ญ)
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[4] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
20:00 [S-6]อันจิ มาคัชคาล่า
สปาร์ตัก นาลชิค[S-9] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
20:00 เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า
Hapoel Ironi Karmiel +1
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
20:00 คอสเทล ยูนิออน
มทิปวา ชูการ์ -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 Vipers
Wakiso Giants FC -
20:00 บียูเอล เอฟซี
defense forces -
20:00 Onduparaka FC
Malaba youth Football -
20:00 Kyetume
Busoga United -
20:00 ไบร์ท สตาร์
เอ็กซ์เพรส เอฟซี -
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี
Airtel Kitara FC -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
20:00 เรนาเต้ (ยู 19)
Giana Erminio U19 -0.5
20:00 ฟาโน(ยู 19)
Vis Pesaro U19 +0.5
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
20:30 [UZB D1B-6]เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน)
บุนยอดกอร์[UZB D1-6] -
20:30 [UZB D1-2]ซอกเดียน่า จิซาค
นาซาฟ การ์ชิ[UZB D1-3] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
20:30 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด +0
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
20:30 Maccabi Tel Aviv U19
Maccabi Ironi Sderot U19 -
20:30 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19)
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) -
20:30 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19)
มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) -
20:40 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19)
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
20:45 [15]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย[9] +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
20:45 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี
เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ -0.25
20:45 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี -1.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
21:00 [8]ทริงลาฟ คราน
NK Fuzinar[9] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
21:00 [9]Noah
ริก้า เอฟซี[1] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
21:00 [4]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
ดีซัวกาส เทลเซีย[5] -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
21:00 [3]เอฟซี มิลซามี่
ดาเซีย-บุยอูคานี[6] -
21:00 [5]ดินาโม ออโต
ซีเอส เปโตรคุบ[2] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
21:00 [S-3]Mjallby AIF U21
มัลโม่ (ยู 21)[S-1] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
21:00 [S-3]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-1] -
21:00 [1]มัวดอน สปอร์ตทิร่า
ฮาโปเอล คัวแคบ[2] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 [S-2]ยูโรเซ คราสโนดาร์
FC Yessentuki[S-16] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
21:05 [3]ซาแลร์นิตาน่า
มอนซ่า 1912[4] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
21:30 [UAE LP-7]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
อัล เรย์ยาน[QAT D1-3] -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
21:30 [7]คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
โรพีเอส โรวานีมี่[3] -
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
21:30 [ARM D1-3]อรารัต เยเรวาน
อารารัต[ARM D1-2] -
ALG LC (ALG LC)
21:30 โอลิมปิก เมเดีย
เอเอสโอ ชเลฟ -
21:30 เอ็นซี มากร้า
ซีเอส กงส์ต็องตีน -
21:30 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
เอเอส เอน เอ็มลิล่า -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
22:00 [15]โฟรซิโนเน่
ปิซ่า[12] -
22:00 [16]อัสโคลี่
เอ็มโปลี[1] -
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
22:00 โอลิมปิก ลียง
โมนาโก -
22:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
อองเช่ร์ -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
22:00 [1]รีดอมเลีย
เอ็นเค ครักคา[2] -
22:00 [12]ดราว่า
เอ็นเค นาฟต้า[5] -
22:00 [16]บรดา
NK Primorje[14] -
22:00 [7]เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
เอ็นดี เบลตินซี[11] -
22:00 [3]NK Roltek Dob
NK Smartno[15] -
22:00 [13]Jadran Dekani
NK Bilje[6] -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
22:00 [7]เฮชเอ็นเคซิเบนิค
เฮชเอ็นเคกอริก้า[3] +0
+0.25
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
22:00 [3]เบามิต ยาโบลเนค
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[11] -1
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
22:00 [IRQ D1-1]อัล กูวา อัล จาวิย่า
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[IRN PR-8] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 [10]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
โมโรคา สวอลโลส์[5] -
Postp 22:00 [14]Tshakhuma TM
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[13] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
22:00 [SWE U21AS-7]ฮัคเค่น (ยู 21)
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[SWE U21AS-6] -
22:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)
ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:00 ซเวซดา เปียร์ม
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ -
22:00 เอฟเค มาฮัชกาลา
เอฟเค ไบโอลอก -
22:00 เอฟเค อูราล-2
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 -
22:00 FC Tuapse
คราสโนดาร์ 3 -
22:00 FK Forte Taganrog
เอสเคเอ รอสตอฟ -
22:00 สตาฟโรพอล-2009
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ -
22:00 มาชูค- เคเอ็มวี
ลีเจียน ไดนาโม -
22:00 เอฟเค ทิวเมน
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ -
22:00 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
22:00 [5]เบนฟิก้า(ยู 23)
เลชอยส์ (ยู 23)[4] -
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
22:00 เอฟซี เบจายา(ญ)
JF Khroub(W) -
22:00 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ)
MZ Biskra (W) -
22:00 Afak Relizane(W)
ASEAC(W) -
22:00 AS Intissar Oran (W)
ESF Amizour (W) -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
22:15 [4]อาร์ดา
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[12] -0.75
-0.5
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:15 [2]มาริบอร์
ดอมซาเล่[4] -0.5
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
22:30 [10]ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[11] -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:30 [1]ทีพีเอส ตูร์คู
มูซ่า[11] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:30 [5]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[6] -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
22:30 [2]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
Academica Do Lobito[12] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:40 [5]จีเคเอส ทิคี
ราดอมเมียร์ก ราดอม[3] +0.25
+0
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:45 [9]ทูเลวิค วิจานดี่
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[5] -
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
22:45 Ironi Nesher U19
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 [6]วอร์ต้า พอซแนน
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[3] +0.5
22:59 [2]โปกอน เซซิน
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[9] -0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
22:59 [8]ชีวาสสปอร์
เบซิคตัส เจเค[1] +1
▼▼+0.5
22:59 [7]ฮาเตย์สปอร์
อันตัลยาสปอร์[11] -0.75
-0.5
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
22:59 [4]เอ็นเค บริซิเซ่
เอ็นเค เครสโก[11] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
22:59 [13]เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
กาซ เมตาน เมดิอัส[11] -0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
22:59 [17]บูโลญจน์
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[13] -0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:59 [1]ซูดูว่า
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[9] -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 [4]ทาร์ตู เจเค มัก
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[7] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
22:59 [5]EiPozo Murcia Turistica Futsal
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)[9] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
22:59 [S-2]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[S-4] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
22:59 [S-8]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)[S-11] -
22:59 [S-16]เอฟซี กีสเซิน
ทีเอสจี บาลินเก้น[S-12] -
22:59 [S-21]บาเยิร์น อัลเซนัว
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[S-1] -
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
23:30 [7]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
ซังค์ พอลเท่น[9] -
23:30 [10]เรนดอร์ฟ อัลทัช
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์[12] -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
23:30 [17]โคโลญจน์
แอร์เบ ไลป์ซิก[2] +1.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
23:30 [2]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[15] -
23:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
คาร์ลสรูห์ เอสซี -
23:30 [18]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
ดาร์มสตัดท์[12] -
23:30 [10]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
เนิร์นแบร์ก[14] -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
23:30 KFUM
Tarnby FF -0.25
23:30 Husum BK
Frederikssund IK -
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
23:45 [FRA D4C-12]GFA Rumilly Vallieres
ตูลูส[FRA D2-2] -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
23:45 Vinder Vatanspor-VRI
Aarhus Fremad 2 -

ผลฟุตบอลวัน 21 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
00:00 [1]นอริช ซิตี้
วัดฟอร์ด[2] -
00:00 [4]เบรนท์ฟอร์ด
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[8] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
00:00 [24]สวินดอน ทาวน์
พอร์ทสมัธ[7] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
00:00 [11]เครโมเนเซ่
เรจจิน่า[9] -
00:00 [18]เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[14] -
00:00 [2]เลชเช่
ชิตตาเดลล่า[6] -
00:00 [10]เบรสชา
สปอล[7] -
00:00 [17]โคเซนซ่า 1914
เปสคารา[19] -
00:00 [5]เอซี เวนิช
คิเอโว่[8] -
00:00 [20]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
วิเชนซ่า[13] -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
00:00 [8]เนอชาแตล ซามักซ์
เอสซี เครียนส์[9] -
00:00 [10]เคียสโซ
กราสฮ็อปเปอร์[1] -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [9]เฮลซิงบอร์ก
ออร์ไกร์ท[16] -0.5
-0.75
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
00:00 [IRN PR-1]เพอร์เซโปลิส
เอฟซี กัว[ISL-4] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 [12]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
เอสซี เวิร์ล[7] -
00:00 [10]ซวิคเกา
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[17] -
00:00 [4]ทีเอสวี 1860 มิวนิค
วิคตอเรีย โคโลญจน์[8] -
00:00 [16]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
ดินาโม เดรสเดน[2] -
00:00 [14]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[18] -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
00:00 [4]เจเคเวลโค่ทาร์ทู
ทาร์ตู เจเค มัก 2[7] -
00:00 [8]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
ปาร์นู เจเค[3] -
00:00 [9]เอฟซี เอลวา
เอฟซี มาร์ดู[6] -
00:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ -
00:00 [2]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[10] -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
00:00 [10]เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
แอสตัน วิลล่า (ญ)[12] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 [S-15]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-6] -
00:00 [S-5]เอสเอสวีอูล์ม 1846
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-4] -
00:00 [S-19]TSV Schott Mainz
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-2] -
00:00 [S-10]รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-20] -
00:00 [S-22]ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[S-18] -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
00:00 [C-11]โอลิมปิก ลียง 2
Grasse[C-8] -
00:00 [C-7]ไฮอีเรส
อันเดรซัก[C-6] -
00:00 [B-6]St. Maur Lusi
เม็ตซ์ บี[B-8] -
00:00 [C-15]Marignane
ตูลง[C-3] -
00:00 [C-1]Chasselay M.D. Azergues
Martigues[C-4] -
00:00 [A-7]ชาร์เทรส เอฟซี
แวร์กซายส์ 78[A-10] -
00:00 [A-11]แก็งก็อง บี
เอฟซี รูออง[A-9] -
00:00 [B-16]แซง กวองแตง
เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี[B-11] -
00:00 [B-12]เซอด็อง
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้[B-10] -
00:00 [B-15]SC Schiltigheim
Haguenau[B-3] -
00:00 Saint-Priest
GFA Rumilly Vallieres -
00:00 [A-14]แซ็ง-มาโล
ลอริยองต์ บี[A-12] -
00:00 [D-13]เอฟซี น็องต์ บี
อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์[D-1] -
00:00 [A-15]บลัว เอฟ.41
แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต[A-3] -
00:00 [C-5]เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล
Aubagne[C-2] -
00:00 [A-4]ก็อง 2
วานส์[A-13] -
00:00 [B-13]สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
ล็องส์ บี[B-4] -
00:00 [B-1]โกเบลินซ์
เอปินาล[B-2] -
00:00 [D-8]บูร์ช 18
เตรลิสซาค[D-2] -
00:00 [A-1]เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์
Chateaubriant[A-2] -
00:00 [D-7]อองเช่ร์ 2
ชามาเลียเรสเอฟซี[D-12] -
00:00 [B-9]โอแซร์ บี
บิวแวร์ส[B-7] -
00:00 [D-16]มง-เดอ-มาร์ซ็อง
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่[D-3] -
00:00 [D-10]เอฟซี เบอเกอรัก
โรโมแรนติน[D-5] -
00:00 [A-6]เอฟซี เฟลอรี่ 91
กรานวิลเล[A-5] -
00:00 อีเซอร์ เอเอส
Canet Roussillon -
00:00 [A-16]Poissy AS
พลาเบนเนค[A-8] -
00:00 [B-5]โบบิกนี เอ.ซี.
อองตองต์ เอสเอสจี[B-14] -
00:00 [D-4]โคโลเมียร์ส
เล เออบิเยรส์[D-6] -
00:00 [C-14]จูรา ซูด ฟุต
โมนาโก 2[C-13] -
00:00 [D-14]อ็องกูแลม
Bourges[D-15] -
00:00 [C-16]โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี
ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์[C-10] -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
00:00 [18]ดีนาโมซาเกร็บ 2
เอ็นเคโอซีเยค 2[3] -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
00:05 [6]สลาเวน โคปริฟนิก้า
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[5] -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
00:15 [(a)-3]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[(a)-7] -0.5
▼▼▼
▼▼
+0.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:30 [7]เชอร์โน มอร์วาร์น่า
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[10] -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
00:30 [ISR D2-16]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[ISR D1-12] -
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
00:45 [BLR D1-3]บาเต้ โบริซอฟ
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[BLR D1-10] -
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
01:00 [4]เกรอน็อบล์
โซโชซ์[7] -
01:00 [15]ปัว เอฟซี
เอเจ โอแซร์[6] -
01:00 [10]อาเมียงส์
วาล็องเซียนส์[11] -
01:00 [16]ก็อง
ยูเอสแอล ดันเคอร์[17] -
01:00 [5]ปารีส เอฟซี
แกลร์กมงต์ ฟุต[3] -
01:00 [9]น็องซี่
อฌักซิโอ้[8] -
01:00 [14]ชามัวร์ นิออร์ท
ทรัวส์[1] -
01:00 [18]แก็งก็อง
เอฟซี แซมบี[19] -
01:00 [20]ชาโตรูซ์
โรเดซ อเวรอน[13] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
01:00 [13]แบรดฟอร์ด ซิตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์[5] -
01:00 [18]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[20] -
01:00 [15]สตีฟเนจ โบโรห์
เชลแน่ม ทาวน์[2] -
01:00 [9]เลย์ตัน โอเรียนท์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[1] -
01:00 [16]ฮาโรเกต ทาวน์
โอลด์แฮม แอทเลติก[17] -
01:00 [6]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[8] -
01:00 [3]โบลตัน วอนเดอเรอส์
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[10] -
01:00 [24]กริมสบี้ ทาวน์
มอร์แคมบ์[4] -
01:00 [7]นิวพอร์ต เคาน์ตี้
คราวเลย์ ทาวน์[12] -
01:00 [21]บาร์โรว์
พอร์ทเวล[14] -
01:00 [19]วอลซอลล์
ซอลฟอร์ด ซิตี้[11] -
01:00 [22]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[23] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
01:00 [17]เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[21] -
01:00 [3]สวอนซี ซิตี้
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[10] -
01:00 [23]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[15] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
01:00 [13]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[10] -
01:00 [23]บริสตอล โรเวอร์ส
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[12] -
01:00 [18]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
วีแกน แอธเลติก[20] -
01:00 [17]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ลินคอล์น ซิตี้[4] -
01:00 [22]โรชเดล
แบล็คพูล[5] -
01:00 [19]เอเอฟซี วิมเบิลดัน
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[6] -
01:00 [21]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์[9] -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
01:00 [7]เอฟซี วิล 1900
อารัว[3] -
01:00 [4]สเตด โลซาน อูชชี
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[5] -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
01:00 [1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
อูจเปสต์[8] -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
01:00 [11]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
คิงส์ ลินน์[21] -
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
01:00 [5]อินเวอร์เนสส์
ดันดี[3] +0
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
01:00 [UAE LP-4]อัล ชาร์จาห์
ปัคตากอร์[UZB D1-1] -
01:00 [IRN PR-7]ฟูแลด ครูเซสตัน
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[KSA PR-6] -
01:00 [QAT D1-1]อัล ซาดด์
อัล วีห์ดัต[JOR D1-11] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
01:00 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ
บอลติกปาเนเวจิส[2] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
01:00 [7]ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[2] -
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
01:05 [9]กรีน็อค มอร์ตัน
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[1] +1.25
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
01:30 [8]ออสเตรียเวียนนา
เอสวี รีด[11] -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:30 [7]สลาสค์ วรอคลาวน์
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[15] -
01:30 [11]เลช พอซนาน
เลเชีย กอเดนซ์[5] -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
01:30 [4]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
เอาก์สบวร์ก[11] -1
-1.25
01:30 [15]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
ชาลเก้ 04[18] -0.5
-0.75
01:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน[6] -1.25
-1.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
01:30 [14]ดินาโม บูคาเรสต์
ยูทีเอ อารัด[10] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
01:35 [13]Al Sahel
อัล ฮาเซม[1] -
01:40 [20]อัล-โนจูม
อัล ทาย[4] -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
01:45 [2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[8] -0.75
▲▲▲-1.5
01:45 [10]เดอร์รี่ ซิตี้
ดันดาล์ค[9] +0.25
+0.5
01:45 [5]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
แชมร็อค โรเวอร์ส[1] +0.75
+1
01:45 [6]โบฮีเมี่ยนส์
สลิโก โรเวอร์ส[3] -
01:45 [7]ลองฟอร์ด ทาวน์
ฟินน์ ฮาร์ปส์[4] +0.25
+0.5
+0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
01:45 [9]เวโรน่า
ฟิออเรนติน่า[16] -0.25
+0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
01:45 [14]ฟลีตวู้ด ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า[15] -
01:45 [16]พลีมัธ อาร์ไกล์
ชาร์ลตัน แอธเลติก[8] -
01:45 [1]ฮัลล์ ซิตี้
ซันเดอร์แลนด์[3] -
01:45 [2]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม[11] -
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
01:45 [11]ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
นิวทาวน์ เอเอฟซี[9] -
01:45 [10]คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[7] -
01:45 [6]แกลร์นาร์ฟอน
เดอะ นิว เซนต์ส[2] -
01:45 [1]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
บาลา ทาวน์[3] -
01:45 [12]เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
อเบอรี่สวิธทาวน์[8] -
01:45 [4]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
เพนนี่บอนท์เอฟซี[5] -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
01:45 [12]บอร์แฮม วู๊ด
บาร์เน็ต[22] -
01:45 [8]เชสเตอร์ฟิลด์
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[7] +0.25
▲▲+0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
01:45 [10]อัล-โชอาลาห์
โอฮูด มีดินา[8] -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
02:00 [5]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
เอสซี เฟยเรนเซ่[17] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:00 [5]เชลซี
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[16] -1
-0.75
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
02:00 [FRA D4D-11]Canet Roussillon
มงต์เปลลิเย่ร์[FRA D1-8] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
02:00 [7]อัล-ชาบับ(คูเวต)
อัล ซัลมิย่า[3] -
02:00 [4]คาซม่า
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[6] -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
02:00 Shabab Al-Amaari
อัล คูเวต เอสซี -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
02:00 เออี เวโล คลับ เอสพี
เตาบาแต -
QAT QC (QAT QC)
02:00 มูอิเทอร์เอสซี
อัล คูไรติอัต -
02:00 อัล มาร์คไฮยา
กาตาร์ เอสซี -
02:00 อัล ชาฮานียา
อัล การาฟา -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
02:10 [3]อัล-จาบาลีน
อัล คาลีจ[7] -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
02:30 [2]อัล ฮุสเซน อีร์บิด
ชบับ อลอร์ดอน[7] -
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
02:30 [EGY D1-6]มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N)
เซรามิกา[EGY D1-7] -
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
03:15 ลอนดริน่า พีอาร์
กอริติบ้า พีอาร์ -
03:15 ริโอ บรานโก้ พีอาร์
Azuriz FC -
Postp 03:15 [13]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
ลอนดริน่า พีอาร์[9] -
03:15 คาสกาเวล ซีอาร์
ปารานา พีอาร์ -
Postp 03:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า -
03:15 คาสคาเวล พีอาร์
โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ -
03:15 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
เซียนอร์เต้ พีอาร์ -
Postp 03:15 [1]คาสคาเวล พีอาร์
ริโอ บรานโก้ พีอาร์[6] -
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
05:00 จารากัวอีซี
วิลา โนวา -
05:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ
โกเอียเนเซีย จีโอ -
05:00 อนาโปลิส เอฟซี
เกรมิโอ อนาโปลิส -
05:00 AE Jataiense
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ -
05:00 โกยาส
อิโพรา อีซี -
05:00 แคร๊ค จีโอ
อิตุมเบียรา อีซี จีโอ -
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
05:00 โบตาโฟโก้ พีบี
Sao Paulo Crystal FC -
05:00 เทรเซ่ พาไรบา
เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี -
05:00 Atletico Cajazeirense PB
ซูซา พีบี -
05:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี
Perilima PB -
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
05:00 สกาย บลู เอฟซี (ญ)
นอร์ท แคโรไลนา (ญ) -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
05:15 อัลเวย์เรดดี้
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส -
05:15 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
โอลิมเปีย อาซันซิออง -
05:15 ซานโตส
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) -
05:15 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ -
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
05:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ -
05:15 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
เอฟบีซี เมลการ์ -
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
06:00 คาเซียส อาร์เอส
ยาปิรันก้า -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน