ราคาบอล.cc
ผลบอล 2 กรกฎาคม 2565ผลบอล 1 กรกฎาคม 2565ผลบอล 30 มิถุนายน 2565ผลบอล 29 มิถุนายน 2565ผลบอล 28 มิถุนายน 2565ผลบอล 27 มิถุนายน 2565ผลบอล 26 มิถุนายน 2565

ผลฟุตบอลวัน 30 มิถุนายน 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 06:05 Real Central NJ 2-3
1-0
เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:30 3 [7]เอฟซี ซินซินเนติ 4-4
3-3
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[2] 2 +0.25
FT 06:30 2 [12]โตรอนโต้ เอฟซี 1-2
0-2
โคลัมบัส ครูว์[8] 2 -0.25
+0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 Irving City FC 7-1
3-0
โคโยตีส์เอฟซี 1 -3
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 06:30 1 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 2-0
2-0
เซนต์หลุยส์(ยู 23) 2 -1
FT 06:30 เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์ 1-1
1-1
Flint City Bucks -
FT 06:30 1 เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 4-0
3-0
Southern Soccer Academy Kings 1 -1.25
-1.5
FT 06:30 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 1-2
1-1
โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส +0
FT 06:30 1 บอสตัน 0-1
0-1
เอซี คอนเนคติคัท 2 -1.25
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 06:35 2 [26]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 3-4
1-3
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[24] 5 -1.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:40 3 1 แอครอน 0-8
0-4
เอสซี คลีฟแลนด์ 3 +0.75
+1
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:00 1 [13]ชิคาโก ไฟร์ 1-0
0-0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[1] 1 5 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 2 1 ยูเวนตุส มานากัว 2-2
2-0
พันตาเรนนัส +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 07:00 San Antonio Surf (W)
Houlston Arthur football (w) +0.75
FT 07:00 Tulsa women's football 4-3
1-2
Oklahoma City (w) 2 -2.5
FT 07:00 ซาวโว เอสซี (ญ) 4-0
3-0
แมนคาโตยูไนเต็ด(ญ) -2.25
FT 07:00 ดัลลัส (ญ) 2-3
2-2
DFeeters Kicks SC (W) -0.25
Puerto Rico League (Puerto Rico League)
FT 07:00 3 1 Criollos De Caguas 0-11
0-4
Club de Futbol Fraigcomar 1 +2.75
USA NISA Independent Cup (USA NISA Independent Cup)
FT 07:00 1 Metro Louisville FC 2-1
0-0
มิลวอกี ทอเร้นท์ 2 +0.25
+0.5
+0.25
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 07:00 2 มินนีแอโพลิส ซิตี้ เอสซี 1-2
0-2
FC Manitoba 4 +0
FT 07:00 Louisiana Krewe FC 1-2
1-0
เท็กซัส ยูไนเต็ด -
FT 07:00 3 เอฟเอ ยูโร 0-0
0-0
ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 6 +1.25
FT 07:00 Chicago Dutch Lions 3-5
2-1
Chicago City SC +1.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 4 [3]ตลัซกาลาเอฟซี 2-0
1-0
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[18] 1 5 +0
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 07:20 3 AHFC Royals 2-1
0-1
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 1 2 +0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 2 [COL D1(a)-2]ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-1
0-1
ฟลาเมงโก[BRA D1-10] 4 +0.5
+0.25
FT 07:30 3 [ARG D1-19]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1-0
1-0
ริเวอร์เพลท[ARG D1-6] 1 +0.25
+0.5
+0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 2 [VEN D1(a)-4]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1-1
1-0
ซานโตส[BRA D1-7] 1 +0.25
+0
FT 07:30 2 2 [COL D1(a)-19]เดปอร์ติโว กาลี 0-0
0-0
เอฟบีซี เมลการ์[PER D1(a)-1] 3 -0.5
-1
-0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 4 [11]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0
0-0
ทอมเบนเซ่[6] 5 -0.25
FT 07:30 3 [13]เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 2-0
1-0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[2] 1 3 +0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 07:30 1 [16]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0-0
0-0
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[6] 1 4 +0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
Postp 07:30 [5]บลูมมิ่ง
เรอัล ซานต้า ครูซ[13] -
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 07:30 1 [2]Dunbeholden FC 2-3
1-1
คาวาเลียร์ เอฟซี[5] 2 -0.25
USA USL League Two (USA USL League Two)
Pend 07:30 Tampa Bay United
Florida Elite +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:00 2 [7]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1-2
1-1
มอนทรีออล อิมแพ็ค[2] 2 -0.5
-0.75
-0.5
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 09:00 8 กัวเตมาลา(ยู20) 1-1
1-0
เม็กซิโก(ยู 20) 3 +2.75
+2.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 09:00 1 1 [7]San Diego loyalty 2-1
2-1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[21] 1 2 -0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 1 เอฟซี ทูซอน 0-1
0-0
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 +0.25
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 09:00 1 ซานฟรานซิสโกซิตี้ 0-1
0-0
Marin FC Legends 1 -0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 5 [7]Monterrey B 1-0
1-0
Monarcas Morelia[13] 4 +0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:30 6 1 [8]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-1
2-0
ฮุสตัน ไดนาโม[9] 4 -0.25
-0.75
FT 09:30 1 2 [6]แอลเอ กาแลกซี่ 2-3
0-3
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[10] 1 5 -0.75
-0.5
FT 09:45 1 [1]ลอส แอนเจลิส เอฟซี 3-1
1-1
เอฟซี ดัลลัส[4] 2 -0.75
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 12:00 2 [2]เอฟซี อูลานบาตอร์ 1-0
0-0
เอิร์ซิม[1] 4 +0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:00 Wolaita Dicha 0-2
0-0
Welkite Ketema -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:15 [BUL D2-16]Botev Plovdiv II 1-1
0-1
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[BUL D2-6] +0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 6 [3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 1-2
0-2
ชิงเต่า จงเนิ่ง[1] 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 1 [RUS PR-2]ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-3
0-2
แอคร่อน โตเกลียทติ[RUS D1-9] 1 -1.25
-0.75
-1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:00 3 [A-5]Hebei Gongfu(N) 2-0
1-0
ซูโจว ดองวู[A-2] 2 +0
+0.25
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 15:00 [9]Khovd 0-2
0-1
Tuv Buganuud[5] -
myanmar national league (myanmar national league)
FT 15:30 [10]Chinland 0-7
0-3
ยาด­านาบอน เอฟซี[1] -
Malaysia President Cup (Malaysia President Cup)
FT 15:45 3 เซลังงอร์(ยู 21) 1-0
1-0
เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) 1 3 -0.5
-0.25
FT 15:45 2 พีดีอาร์เอ็ม (ยู 21) 0-7
0-4
เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) 1 +0.5
FT 15:45 2 Melaka United FC U21 0-2
0-1
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3(ยู 21) 3 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [CZE D1-5]สปาร์ตาปราก 3-0
2-0
โอปาว่า[CZE D2-3] -2.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 16:00 [G4]คายา เอฟซี(N) 0-1
0-1
บาหลี ยูไนเต็ด[IDN ISL-1] 2 +1.5
+2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:10 [POL PR-17]เลเชีย กอเดนซ์ 2-1
1-0
ราดอมเมียร์ก ราดอม[POL PR-12] -0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 16:30 [C-5]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์(N) 1-2
1-1
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-2] +3
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 16:30 2 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 3-1
2-0
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1 -0.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 17:00 1 [Chinese T L-1]ไถหนันซิตี้(N) 1-3
0-1
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[HK PR-4] 2 +1.5
+1.75
FT 17:00 2 [VIE D1-3]เดอะ คอง(N) 5-2
2-2
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[SIN D1-5] -1.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 17:00 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) 1-3
0-1
อัสเคอร์(ยู19) -0.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 3 Jas Sunkar 3-1
1-0
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 2 -1
-0.75
FT 17:00 Khan Tengri FC 5-0
2-0
FK Aksu Reserves 2 -2.5
India Shillong Premier League ( India Shillong Premier League)
FT 17:30 2 Mawkhar SC 1-3
0-0
Ryntih SC 2 +0.75
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga)
Postp 18:00 [6]เอฟซี เทลาวี
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[4] -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 [7]แอทเลติก 220 เอฟซี 0-1
0-1
BCH Lions[10] -0.75
-1
-1.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 3 1 FC Aqtobe City 1-2
0-1
FC Arys 3 +0
-0.5
FT 18:00 1 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 1-1
0-0
Okzhetpes Kokshetau Reserves +0.75
FT 18:00 2 Zhetysu Taldykorgan Reserves 2-0
0-0
โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 2 +0.5
Australia WA State Cup Women (Australia WA State Cup Women)
FT 18:00 1 Perth SC (W) 4-1
4-0
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1 -0.75
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 18:30 1 [C-6]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน(N) 2-1
1-0
หวูฮั่น ซอลล์[C-4] 3 +1.5
+1.25
FT 18:30 [1]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 0-0
0-0
เฉิงตู ซินเฉิง[6] -0.5
-0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 2 [C-6]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 2-0
1-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[C-4] 3 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [DEN SASL-2]มิดทิลแลนด์ 2-1
1-0
อัลบอร์ก[DEN SASL-4] -0.25
-0.5
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 19:00 3 [SIN D1-4]แทมปิเนส โรเวอร์ส(N) 1-2
1-2
กัวลา ลัมเปอร์[MAS SL-5] 1 +1.25
+1
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:00 1 FK Taraz Reserves 1-2
0-0
Jas Qyran 1 +1
+1.25
FT 19:00 2 FK Maktaaral Reserves 4-0
1-0
Academy 05 3 -0.75
FT 19:00 4 Turan Turkistan Reserves 0-2
0-1
เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 1 -0.25
FT 19:30 3 FK Kaspyi Aktau Reserves 3-3
2-1
FK Atyrau Reserves 1 +0.25
FT 19:30 2 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 2-1
2-1
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 1 -1.75
-2
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:40 2 อัลมาโกร(สำรอง) 0-0
0-0
เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 มาชูค- เคเอ็มวี 0-0
0-0
Dinamo Makhachkala +2
european women (european women)
FT 20:00 2 นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) 2-1
0-1
เยอรมนี (ญ) ยู19 1 +1
+1.25
FT 20:00 อิตาลี (ญ) ยู19(N) 2-2
1-0
ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 4 +1
+1.25
+1
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 20:00 [MAS SL-4]เคดะห์(N) 5-1
2-1
วิสาขเอฟซี[G1] -0.25
-0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
Postp 20:00 [19]Al Minaa
อัล ฮานลาบา[9] -
Postp 20:00 [6]อัล ซอลรา
อัล นาจาฟ[7] -
Pend 20:00 [11]อาร์บิล
Al Karkh[12] -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
Pend 20:00 Sidama Bunna
Hadiya Hossana -0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 20:00 อุกเยนอคาเดมี 7-1
4-0
Friends United FC -3
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 4 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-0
0-0
บานฟิลด์(สำรอง) 1 +0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 20:00 2 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 0-4
0-3
อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 1 +0.75
Brazil Campeonato Carioca C ( Brazil Campeonato Carioca C)
FT 20:00 4 Brescia Barra Clube 1-1
0-0
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 5 +1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [TUR D1-15]กาเซียนเท็ป B.B. 1-0
0-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[ROM D2-3] -
FT 21:00 [SUI Sl-6]บาเซิ่ล 3-1
1-0
โบโตซานี่[ROM D1-7] 2 -1.75
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 21:00 1 [TAJ L1-7]เอฟเค คูจานด์(N) 0-0
0-0
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค[F3] +0.25
+0
FT 21:00 1 [I3]พนมเปญ เอฟซี(N) 4-2
1-1
ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี[I4] 2 -1.5
FT 21:00 2 [UZB D1-1]ซอกเดียน่า จิซาค(N) 3-1
1-0
เอฟซี แอลติน แอสเซร์[TKM D1-1] 1 2 -1.25
-0.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 21:00 2 สตาเบ็ค (ยู 19) 4-2
1-2
เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 1 +0
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 21:00 1 [10]เมตาลุค เบคาเบด 1-1
0-0
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[11] +0
-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0
0-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 4 -0.5
FT 21:00 3 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 2-1
2-0
คิลเมส(สำรอง) 4 +1
+1.25
FT 21:00 2 ลานุส(สำรอง) 1-0
1-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2 -0.25
-0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 21:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 2-0
1-0
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) -1.75
FT 21:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 4-2
2-1
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) +0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 21:00 4 FK Jonava II 1-1
0-0
FK FM Ateitis 2 -1
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
Pend 21:30 WAC d'Adjame
เอเอสไอ อเบนกัวรูว +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 Yantra Gabrovo 1-2
0-0
เอฟซี ดูนาฟ รูส +0.75
+0.5
22:00 [GER D2-17]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
เซ็บซี่[ROM D1-10] -
FT 22:00 1 [SLO D1-6]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-0
0-0
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[CRO D1-7] 1 1 -0.5
-0.75
22:00 [SUI Sl-7]ลูกาโน
อิงโกลสตัดท์[GER D3-14] +0
FT 22:00 2 [BUL D1-13]โบเตฟ วราตซา 0-0
0-0
อโปเอล นิโคเซีย[CYP D1-3] 2 +1.25
+1
22:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น -
FT 22:00 [ROM D1-8]ยูทีเอ อารัด 0-0
0-0
ราสนิกีร์ ไนร์[SER D1-8] +0.75
FT 22:00 ยูโรปาเอฟซี 0-4
0-1
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:00 [1]เอฟเค วัลเมียรา
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[9] -2
-2.5
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 [11]อัล จาซีรา
Moghayer Al Sarhan[6] -0.25
-0.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
Pend 22:00 Shah Bob Chyba
Wefaq Sabrata -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
22:00 [4]นาซาฟ การ์ชิ
Olympic FK Tashkent[9] -1.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:00 1 [2]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 4-1
1-0
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[5] +1
+0.75
+1.25
WAFF U16 Championship (WAFF U16 Championship)
22:00 จอร์แดน (ยู 16)
เลบานอน (ยู 16) -
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 22:00 2 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 0-0
0-0
Canon Yaounde 1 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 22:10 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง)
Leandro N. Alem Reserves +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:30 [SVK D1-4]ดูนาจสก้า สเตรด้า
ปาคซิ เซ[HUN D1-6] -1
-1.25
22:30 [GER D2-8]คาร์ลสรูห์ เอสซี
เซ็บซี่[ROM D1-10] -
european women (european women)
22:30 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19
สเปน (ญ) ยู19 +4
22:30 สวีเดน(ญ) ยู19(N)
อังกฤษ (ญ) ยู19 +0
+0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 [B-2]คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
อิลเวส แทมเปเร่ 2[B-10] -1.25
-1.5
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
Pend 22:30 บัวเค เอฟซี
ซานเปโดร +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 [AUT D2-9]เอสเคยู อัมเสตทเทน
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[AUS D3E-8] -2.5
-2.75
22:59 [SVK D1-3]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
จีเคเอส คาโตวีตเซ[POL D1-2] -1.25
22:59 [SLO D1-5]เอ็นเค มูรา 05
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[SER D1-6] +0
-0.25
22:59 [SER D1-7]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[SVK D2-3] -
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
22:59 [NOR AL-6]ซานด์เนส ยูไอเอฟ
โรเซนบอร์ก[NOR D1-6] +1
+1.25
+0.75
22:59 [NOR AL-1]เอสเค บรานน์
เฟรดริกซ์สตรัด[NOR AL-10] -1.25
-1.5
-1.25
22:59 [NOR AL-7]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
ซองน์ดาล[NOR AL-5] -0.25
-0.5
22:59 [NOR D2B-1]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
เรนเฮล์ม ไอแอล[NOR AL-2] +0.5
+0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:59 [2]ริกาสฟุทโบลา สโกลา
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[6] -2
-2.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
22:59 [10]ปาร์นู เจเค
Halliu football College[3] +2
+2.25
Pend 22:59 [4]Viimsi MRJK
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[7] -1.25
22:59 [9]ทูเลวิค วิจานดี่
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[8] +0.75
22:59 [1]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
เอฟซี เอลวา[6] -1
-1.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Pend 22:59 [7]นอมเม่ เจเค คาลจู 2
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[5] +1.75
22:59 [6]Tartu Kalev
Tallinna JK Legion B[9] -1
-0.75
Pend 22:59 [10]Rapla JK Atli
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[1] -
mediterranean games - football (mediterranean games - football)
22:59 ตุรกี (ยู 18)
อิตาลี (ยู 18) -
22:59 โปรตุเกส (ยู 18)
กรีซ(ยู 18) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
22:59 [20]สวิตเซอร์แลนด์(ญ)
อังกฤษ(ญ)[8] +1.5
+2
Norway Division 4 (Norway Division 4)
Postp 22:59 เมลฮิส
โรเซนบอร์ก บี +0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
22:59 ตูยูซูล่า
คอยพีเอส +0
-0.25
22:59 ซันดอม ไอเอฟ
นอร์วัลล่า -1.75
-1.5
-2
22:59 เอสเซ่ ไอเค
คิอิสโต้ วาซ่า +0.75
Pend 22:59 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท
FC Haka Juniors -0.25
+0
-0.25
22:59 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า
ไมปา +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 23:30 [AUT D2-9]เอสเคยู อัมเสตทเทน
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ[AUS D3E-4] -
23:30 [SER D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า(N)
เอฟซี โคเปอร์[SLO D1-4] -1.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
23:30 สคีด ออสโล (ยู 19)
ออฟซอล (ยู 19) -2
-2.25
-1.75
23:30 ลีน ฟุตบอล(ยู19)
Grorud U19 +0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga)
23:30 [10]เอฟเค ทราไก 2
Siauliai B[6] +0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
23:30 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส
เอ็นไอเค -1.75
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
23:45 Deportivo Recoleta
Cristobal Colon JAS -1

ผลฟุตบอลวัน 1 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
00:00 [SWE D1 SNS-5]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[SWE D1 SNS-8] +0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
00:00 [N-13]ปิเทีย ไอเอฟ
ทีจี เอสเค[N-16] -1.5
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
00:00 [TAJ L1-3]CSKA Pamir Dushanbe(N)
เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา[E4] -1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
00:00 เอซีอี
ทีพีวี แทมเปเร่ +2.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
00:00 CS Dock Sud Reserves
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) +0.25
00:00 ออล บอยส์(สำรอง)
Estudiantes BA Reserves -0.25
00:00 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง)
Argentino Quilmes Reserves -0.75
00:00 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง)
CA Colegiales Reserves +0
00:00 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง)
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) -0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
00:15 VMFD Zalgiris III
FSK Radviliskis -2
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 [4]อัล วีห์ดัต
อัล ซาเร[8] -1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:30 [SG-6]แร็ปป์ กอล์ฟ
เอฟซี โรเซ็นการ์ด[SG-1] +0.5
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
Postp 00:30 Les Astres FC
โคตอน สปอร์ต +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
00:40 MPS
ทูลอน ทีเอสโต -1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
00:45 เรเซนเด้ อาร์เจ
Imperio Serrano +4
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2)
00:45 Grapiuna AC
Feirense FC -0.75
Brazil Campeonato Carioca C ( Brazil Campeonato Carioca C)
00:45 อัตเลติโก คาริโอคา
EC Vera Cruz RJ -1.25
00:45 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ
CF Rio de Janeiro -0.75
00:45 Uni Souza
Juventus RJ -1
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
01:00 [10]ธอร์ อคูเรย์รี่
Throttur Vogur[12] -0.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
01:00 ฮามคาม ยู19
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) -0.25
brazil youth (brazil youth)
01:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน)
ซิเอร่า(เยาวชน) +0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
01:00 ลอส อันเดส(สำรอง)
เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) -0.25
01:00 CA Atlanta Reserves
นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) -0.75
01:00 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง)
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
01:00 Nacional AM U19
อีซี ทารุมา (เยาวชน) -1.25
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
Postp 01:00 Botafogo U23
สปอร์ เรซิเฟ่(ยู 23) -
Postp 01:00 Nautico U23
Fluminense U23 -
01:00 Centro Sportivo Alagoano U23
Cuiaba/MT U23 -
01:00 บราซิล เดอ เปโลตัส อาร์เอส (เยาวชน)
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) -
01:00 ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23)
Juventude RS U23 -0.25
Postp 01:00 Criciuma U23
ปารานา พีอาร์ (ยู 23) -
Postp 01:00 Paysandu PA U23
Fortaleza U23 -
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:00 Treze U20
Esporte de Patos U20 -2.5
01:00 AD Guarabira U20
Serrano PB U20 -0.25
01:00 Auto Esporte U20
คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) -1
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
01:15 Gran IL U19
วาเลเรนก้า (ยู 19) -1
01:15 FF Lillehammer U19
Eidsvold TF U19 +0.75
01:15 แบรัม (ยู 19)
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) +0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
01:30 [7]ฟจอลเนอร์
เอชเค โคปาโวกค์[3] +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
01:30 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง)
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) -0.25
01:30 เบรัสเตกี(สำรอง)
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) -0.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
01:45 เดปอร์ติโว คาเปียต้า
มาร์ตินเลเดสมา +0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
Postp 02:00 [3]Universitario De Vinto
โบลิวาร์[4] -
mediterranean games - football (mediterranean games - football)
02:00 โมร็อคโก (ยู 18)
สเปน (ยู 18) +1
02:00 อัลจีเรีย(ยู18)
ฝรั่งเศส (ยู 18) -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
02:00 Amazonas U20
Penarol AM U19 -
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
02:30 Societe Omnisports De L'Armee
เอเอสอีซี มิโมซาส +0.75
Ecuador Cup (Ecuador Cup)
02:30 Deportivo Aampetra
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า +1.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
03:00 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)
Stjarnan KFG Alftanes IIU19 -1.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
03:00 Real Manaus U19
Sul America AM U19 -0.75
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
03:00 Vaengir Jupiters
คาริ อัคราเนส +0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
03:30 [(a)-13]อารากัว เอฟซี
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[(a)-1] +0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
04:15 [9]ออโรร่า
อัลเวย์เรดดี้[1] -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
05:00 [BRA D1-17]อเมริกา เอ็มจี
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[BRA D1-11] -0.5
brazil youth (brazil youth)
05:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
05:00 นิว เจอร์ซีย์ โคปา (ญ)
Paisley Athletic (W) +0
Chile Primera D (Chile Primera D)
05:00 Lautaro de Buin
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด +0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
05:15 [ECU D1(a)-4]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
ลานุส[ARG D1-21] -0.75
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
05:30 [5]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
Atletico Ottawa[3] +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:00 [10]Charlotte FC
Austin FC[3] -0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
06:00 [2]นูเบลนเซ่
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[12] -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
06:00 Connecticut Rush (w)
คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) +2
USL W-League Women ( USL W-League Women)
06:00 Kings Hammer FC (W)
Racing Louisville FC II (W) -
06:00 McLean Soccer (W)
Patuxent Football Athletics (W) -2.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน