ราคาบอล.cc







ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 29 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 30 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 1 ธันวาคม 2564ผลบอล 2 ธันวาคม 2564ผลบอล 3 ธันวาคม 2564ผลบอล 4 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 30 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
07:00 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
เทาโร เอฟซี -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
07:00 Mario Mendez FC
SD Panama Oeste -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
07:10 [B-2]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-4] -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
07:30 [24]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[26] -0.25
-0.75
07:30 [19]ซีเอ พลาเทนเซ่
ซีเอ ฮูราแคน[11] +0
+0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
07:40 [(c)-2]โบโกตา เอฟซี
ลาเนรอส เอฟซี[(c)-7] -0.25
+0
07:40 โบโกตา เอฟซี
ลาเนรอส เอฟซี -0.25
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
11:00 ตริปุระ
มณีปุระ -
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
13:15 เอดีอี เอฟซี
เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:00 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] -0.75
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
14:00 [5]Hang Yuan FC (W)
Taipei Xiongzan (W)[4] -
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
14:30 [4]เจียงซูซูหนิง(ญ)
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[1] -
14:30 [2]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[3] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
15:15 Putra Sinar Giri
PS Hizbul Wathan -1.25
15:15 Dewa United FC
Persekat Tegal -
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
15:15 Kickstart Karnataka FC
บียู เอฟซี -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
15:30 ไฮเดอราบัด เอฟซี 2
Peerless SC -
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
15:30 อรุณาจัล
อัสสัม -
16:00 Nagaland
มิโซรัม -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
16:05 [11]ออสเตรเลีย(ญ)
สหรัฐอเมริกา(ญ)[1] -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
17:00 [TUR D2-4]บันไดมาสปอร์
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[TUR D3LB-5] -0.75
17:00 [TUR D1-19]คาซิมปาซ่า
Kestel[TUR 3BB-12] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
17:00 [7]อลาชเคิร์ต
อรารัต เยเรวาน[3] -0.25
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
17:00 [29]ตูนิเซีย
มอริเตเนีย[103] -1.25
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
17:00 [18]เกาหลีใต้(ญ)
นิวซีแลนด์(ญ)[23] -
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
17:00 [1]เอฟซี อาฮาล
เอฟซี แอลติน แอสเซร์[2] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
17:00 ซัมกายิต เอฟเค 2
เอฟเค โมอิก บากู -
17:00 คาราบัค 2
ซากาตาล่า เอฟเค -
17:00 คาราบาจโลคบาตัน
ซาบาห์ 2 -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
18:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ -0.5
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
18:00 อิสตันบูลสปอร์
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ -0.75
18:00 เกนเคลอร์บิลิจี้
Mardin BB -1.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
18:15 เปอร์ซิจับ เจพารา
พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า -0.25
+0
18:15 ศรีวิจาย่า เอฟซี
พีเอสเอ็มเอส เมเดน -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:30 [4]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[2] +0.5
18:30 [5]ซูโจว ดองวู
หนันท่ง ฉื่อยัน[1] +0.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
18:30 [16]ปาดิสเด เอฟซี
ฟาร์ เซปาซี่[10] -
18:30 [2]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
ซบ อฮัน[8] -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
18:30 [12]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[16] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 [2]เหมยโชวเคอเจีย
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[1] -0.5
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
19:00 บูร์ซาสปอร์
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ -0.75
19:00 อัลเตย์สปอร์
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ -1
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
19:00 [8]Noah
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:00 [7]รูบิ ชาปิร่า
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[2] -
19:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
ฮาโปเอล แอชเคลอน -1.25
-1.5
19:00 ชิมชอน เทลลอาวีฟ
ฮาโปเอล เบนาย ลอด -0.5
19:00 มัคคาบี้ ยาฟเน่
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม -1.25
-1
19:00 ฮาโปเอล อิกซาล
บีไน ไอลัท -0.75
19:00 เอฟซี ดิโมนา
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม +0.5
+0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
19:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)
มอลตา(ญ) -1.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
19:00 มบารารา ซิตี้
เอสซี วิลล่า -0.25
19:00 Wakiso Giants FC
ไบร์ท สตาร์ -0.5
19:00 URA Kampala
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี -1
-1.25
19:00 Onduparaka FC
เอ็กซ์เพรส เอฟซี +0.75
19:00 โทโร ยูไนเต็ด
defense forces +0
+0.25
19:00 Busoga United
Arua Hill SC +0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
19:05 [7]อัล-ไดรห์
Al Sahel[12] +0
19:20 [14]อัล โอลูบัช
อัล-อดาลห์[2] +0
+0.25
-0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
19:30 [7]ฟูแลด ครูเซสตัน
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[9] -0.25
-0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:30 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู +0
19:30 [11]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา
Hapoel Bueine[3] -
19:30 [15]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[5] -
19:30 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
MS Ironi Kuseife -0.75
19:30 [8]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[6] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
19:35 [8]โอฮูด มีดินา
อัล คาลีจ[1] -0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
19:45 [14]ซีเอ ริเวอร์เพลท
วิลล่า เอสปาโนลา[16] -1
-1.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
20:00 [5]โบเตฟ พล็อฟดิฟ
โบเตฟ วราตซา[12] -1
-1.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
20:00 อัล อัคห์ดาร์
Altai Phoenix -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
20:00 [4]มัคคาบิ ทามร่า
ฮาโปเอล คัวแคบ[10] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
20:00 อาร์เมเนีย( (ญ)
นอร์เวย์(ญ) -
denmark reserves league (denmark reserves league)
Postp 20:00 โคเปนเฮเกน (สำรอง)
ลิงบี้(สำรอง) -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
20:00 [1]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[8] -1
20:00 [11]วัตฟอร์ด (ยู 23)
อิปสวิช (ยู 23)[7] +0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
20:30 Al Khmes
อัล ซาวิ เอ -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
20:30 เพอเซอแรง เซอแรง
เปอร์เซรู เซรุย -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
20:30 [6]มิลล์วอลล์(ยู 23)
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[3] +0.25
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
21:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
โบดรุมสปอร์ -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
21:00 อาเซอร์ไบจาน (ญ)
มอนเตเนโกร(ญ) +1
21:00 บัลแกเรีย (ญ)
เซอร์เบีย(ญ) -
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [4]เดลี ไดนามอส
อีสต์ เบงกอล[10] +0.25
england u23 league cup (england u23 league cup)
21:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
21:25 [18]อัล-นาดห์ฮา
Al-Ameade[20] -
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
22:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า
อิสทรา 1961 พูลา -
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
22:00 ซีดี คายอน
ฮูเอสก้า -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
22:00 [15]เฮอรินจี โบโรห์
วอร์ทติ้ง[1] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
22:00 โคโซโว (ญ)
แอลเบเนีย(ญ) -
22:00 ตุรกี (ญ)
อิสราเอล(ญ) -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
22:00 [5]เลสตัน เอฟซี
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[15] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
22:30 [7]เบโร่ สตารา ซากอร่า
สลาเวีย โซเฟีย[4] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
22:30 [13]ไอโรนี่ เนเชอร์
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[14] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
22:30 โคลัมเบีย(ญ)
อุรุกวัย (ญ) -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
22:30 [3]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย[19] -1.5
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์
เซริก เบเลดิเยสปอร์ -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
22:59 อัล นาเซอร์ เบงซี่
อัล-ตาฮัดดี้ -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
22:59 โครเอเชีย(ญ)
มอลโดวา (ญ) -
22:59 สาธารณรัฐเช็ก(ญ)
เบลารุส(ญ) -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
22:59 อิรัก
โอมาน -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
23:30 ลิธัวเนีย (ญ)
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) -
23:30 โรมาเนีย(ญ)
อิตาลี(ญ) -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
23:30 กาตาร์
บาห์เรน -1

ผลฟุตบอลวัน 1 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
00:00 [1]ปิซ่า
เปรูจา[10] -0.25
00:00 [6]เครโมเนเซ่
โฟรซิโนเน่[4] -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
00:00 โคโรน่า คีลเซ่
โกลนิค เลชน่า -
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
00:00 [1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[4] -
00:00 [11]มัคคาบี้เทลอาวีฟ
ฮาโปเอล นาซาเรท[9] -
00:00 [2]มัคคาบี้ ไฮฟา
ฮาโปเอล ไฮฟา[3] -
00:00 [13]ฮาโปเอล เยรูซาเลม
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[14] -
00:00 [12]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
ฮาโปเอล ฮาเดร่า[6] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
00:00 เดนมาร์ก(ญ)
รัสเซีย(ญ) -
00:00 สโลวีเนีย(ญ)
กรีซ(ญ) -
00:00 ไซปรัส (ญ)
ไอซ์แลนด์(ญ) -
00:00 ฮังการี(ญ)
ยูเครน(ญ) -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
00:30 [4]อตาลันต้า
เอซี เวนิช[16] -2
-1.75
00:30 [7]ฟิออเรนติน่า
ซามพ์โดเรีย[15] -0.75
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
00:30 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต -
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
00:30 นาซาร่า
อันดอร์ราซีเอฟ -
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
00:30 [8]มัคคาบี้ เนทันย่า
แอชดอด เอ็มเอส[10] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
00:30 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
มัคคาบี้ ชารายิม -
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
01:00 CD Marchamalo
เรอัล บายาโดลิด -
01:00 CD Laguna
กรานาดา ซีเอฟ -
01:00 Unami CP
อลาเบส -
01:00 Victoria CF
บียาร์เรอัล -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
01:00 อันตัลยาสปอร์
อาเหม็ดสปอร์ -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
01:00 โปรตุเกส(ญ)
เยอรมนี(ญ) -
01:00 สวีเดน(ญ)
สโลวะเกีย(ญ) -
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
01:15 [5]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
เบต้าเยรูซาเล็ม[7] -
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
01:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
เซ็บซี่ -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
01:30 อังกฤษ(ยู 17)
โปรตุเกส(ยู 17) -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
01:45 [9]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[1] -
01:45 [17]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส
ฮาโปเอล อิกซาล[18] -
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
02:00 เตรูเอล
เอดี อัลคอร์ค่อน -
02:00 ยูซี เซียราส
สปอร์ติ้ง กิฆอน -
02:00 Rio Sports
เอฟซี คาร์ทาเกน่า -
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
02:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก
แอสตัน วิลล่า (ยู 21) -
02:00 เลย์ตัน โอเรียนท์
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ -
02:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ลินคอล์น ซิตี้ -
02:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
พอร์ทเวล -
02:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์
ฟลีตวู้ด ทาวน์ -
02:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เชลซี(ยู21) -
02:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
วอลซอลล์ -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
02:00 [6]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
อารากัว เอฟซี[4] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
02:00 ลักเซมเบิร์ก (ญ)
ออสเตรีย(ญ) -
02:00 ไอร์แลนด์(ญ)
จอร์เจีย (ญ) -
02:00 อังกฤษ(ญ)
ลัตเวีย (ญ) -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
02:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
ซีเรีย -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:30 [20]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
นอริช ซิตี้[19] -0.25
-0.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
02:30 [9]เรจจิน่า
อัสโคลี่[7] -0.25
02:30 [20]ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
อาเลซซานเดรีย[17] +0
-0.25
+0
02:30 [15]สปอล
เลชเช่[3] +0
+0.25
02:30 [8]มอนซ่า 1912
โคเซนซ่า 1914[16] -0.75
02:30 [19]วิเชนซ่า
เบเนเวนโต้[5] +0.25
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
02:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
ซาบาเดย์ -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
02:30 [10]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
บอสตัน ริเวอร์[7] +0
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
02:30 [19]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
พูล ทาวน์[8] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
02:30 เบลเยียม(ญ)
โปแลนด์(ญ) -
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
02:45 [5]มาเธอร์เวลล์
ดันดี ยูไนเต็ด[4] -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
02:45 [10]เวโรน่า
กาญารี่[19] -0.75
-1
02:45 [20]ซาแลร์นิตาน่า
ยูเวนตุส[8] +1.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:45 [6]วูล์ฟแฮมป์ตัน
เบิร์นลี่ย์[18] -0.75
-0.5
02:45 [4]เวสต์แฮมยูไนเต็ด
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[8] -0.5
02:45 [13]แอสตัน วิลล่า
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[2] +1.25
+1.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
02:45 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
แบรดฟอร์ด ซิตี้ -0.25
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
02:45 Seraing United
อันเดอร์เลชท์ -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
02:45 ปิแอส กลิวิส
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ -
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
02:45 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
วีแกน แอธเลติก -
02:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
สตีฟเนจ โบโรห์ -
02:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์
ฮาโรเกต ทาวน์ -
02:45 สวินดอน ทาวน์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด -
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
02:45 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
คิลมาร์น็อค -
02:45 โคฟ เรนเจอร์
กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) -
02:45 อินเวอร์เนสส์
เรธโรเวอร์ส -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
02:45 [5]ลินฟีลด์ เอฟซี
คาร์ริค แรนเจอร์ส[7] -
02:45 [4]ลาร์นเอฟซี
คลิฟตันวิลล์[1] -
02:45 [12]วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[9] -
02:45 [3]โคเลอไรน์
เกล็นโตรัน[2] -
02:45 [6]ครูซาเดอร์
พอร์ทาดาวน์[11] -
02:45 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
เกล็นนาโวน ลูร์กัน[8] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
02:45 [4]อ็อกฟอร์ด ซิติ้
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[2] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
02:45 [16]ฮอร์สแฮม
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[18] -
02:45 [12]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[11] -
02:45 [17]โบเวร์ส พิทซี
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[20] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:45 [16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[6] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
03:00 [25]ซาน ลอเรนโซ่
ซาร์เมียนโต้[20] -0.25
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
03:00 อคูลัส ซีเอฟ
อัลเมเรีย -
03:00 อัลบาเซเต้
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล -
03:00 บาดาโฮซ
ซีดี อัลโคยาโน่ -
03:00 ซีดี เอโบร
เซลต้า บีโก้ -
03:00 ซีดี มอนติโฆ่
บูร์โกส ซีเอฟ -
03:00 CFJ Mollerussa
เกตาเฟ่ -
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
03:00 ซีดี วิด้า
ซีดี โอลิมเปีย -
03:00 เรอัล ซีดี เอสปานา
ซีดี โมตากัว -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
03:00 สเปน(ญ)
สกอตแลนด์(ญ) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
03:00 เอกวาดอร์ (ญ)
อาร์เจนตินา (ญ) -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
03:10 ฝรั่งเศส(ญ)
เวลส์ (ญ) -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
03:15 [6]สปอร์ติ้ง บราก้า
วิเซล่า[15] -1.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
03:15 [17]ลีดส์ ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ[11] -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
04:00 ปารากวัย (ญ)
เปรู (ญ) -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
04:15 [2]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[1] -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
05:00 [16]ยูเวนตูเด้
บรากันติโน้[5] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
05:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ)
ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
05:15 [6]โบคา จูเนียร์ส
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[18] -1
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
05:30 เม็กซิโก (ญ)
แคนาดา(ญ) -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
06:00 [2]ฟลาเมงโก
ซิเอร่า[8] -1
-1.25
-1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:00 [14]รีล โปโตซี่
Independiente Petrolero[3] -
06:00 [12]ออโรร่า
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[7] -
06:00 [8]คลับ กัวบิร่า
รอยัล พารี่ เอฟซี[5] -
06:00 [11]เรอัล ซานต้า ครูซ
นาซิอองนาล โปโตซี[10] -
06:00 [4]โบลิวาร์
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[9] -
CONCACAF League (CONCACAF League)
06:00 ซีดี โมตากัว
Forge FC -
06:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
กัวสตาโตยา -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน