ราคาบอล.cc









ผลบอล 28 กรกฎาคม 2564ผลบอล 29 กรกฎาคม 2564ผลบอล 30 กรกฎาคม 2564ผลบอล 31 กรกฎาคม 2564ผลบอล 1 สิงหาคม 2564ผลบอล 2 สิงหาคม 2564ผลบอล 3 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 30 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
06:30 [20]สหรัฐอเมริกา(N)
กาตาร์[58] -0.25
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
06:30 วิลล่า เทเรซ่า
ซีเอ แอตเทนาส +0.25
+0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
07:00 [15]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[13] -0.25
+0
+0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
07:00 [COL D2(c)-2]โบญาก้า ซิโค
ลาเนรอส เอฟซี[COL D2(a)-6] -0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
07:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล
Club Atletico Porteno -0.75
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
07:40 [COL D1(c)-20]เดปอร์ติโว เปไรร่า
Universitario de Popayan[COL D2(a)-12] -1
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด
เปอซิปูร่า จายาปูร่า -
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
09:00 [11]เม็กซิโก(N)
แคนาดา[70] -1
-0.75
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:00 [26]ทาโคมา ดีเฟียนซ์
San Diego loyalty[13] +0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 บาริโต ปูเตรา
พีเอส ติร่า -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี -
13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี -
13:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี -
13:00 คาปาลาบา บูลด็อก
บริสแบน โรว์ (เยาวชน) -
13:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด -
13:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์
โลแกน ไลท์นิ่ง -
13:00 [5]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[11] -0.25
+0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
14:00 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) -
14:00 Altona Magic U21
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) -
14:00 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) -
14:00 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) -
14:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) -
14:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) -
14:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
15:00 วิทโควิซ
วาลาชเก เมซิริชี -
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
15:00 แคนาดา(ญ)
บราซิล (ญ) +0.25
+0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
15:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) -
15:00 FK Nizhny Novgorod Youth
เอฟเค อูราล (เยาวชน) -
15:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) -
15:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth -
15:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)
อูฟา (เยาวชน) -
15:00 รูบิน คาซาน (สำรอง)
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) -
15:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) -
15:00 Strogino Youth
Konopliev Youth -
15:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) -
15:00 Chertanovo Moscow Youth
Khimki Youth -
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
15:45 เคนยา (ยู 23)
ซูดานใต้(ยู 23) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
16:00 อูเนียว ไลเรีย
แอนาเดีย -
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
16:00 Great Britain (w)
ออสเตรเลีย(ญ) -0.75
-0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
16:30 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
โรชเดล โรเวอร์ -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 [A-1]ซานตง ลู่เนิ่ง
เหอหนาน เจี้ยนเย้[A-8] -
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
17:00 สวีเดน(ญ)
ญี่ปุ่น(ญ) -0.5
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
17:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
Postp 17:00 [3]อาบาฮานี
อารามบัคเคเอส[13] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
17:30 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
เมลเบิร์น ไนท์ -
17:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
17:30 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
เมาท์ กราเวท -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
17:30 Slack Creek
เนอร์เล่ย์ เอฟซี -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
Postp 17:30 [7]เชค รัสเซล เคซี
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ[6] -
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
18:00 เนเธอร์แลนด์(ญ)
สหรัฐอเมริกา(ญ) +0.25
+0
+0.25
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
18:00 แทนซาเนีย ยู 23
บุรุนดี (ยู 23) -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
18:00 มาเชล มูบาเร็ค
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
18:00 ไพรบราม (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19) -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 [A-3]เซินเจิ้น เอฟซี
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[A-4] -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
19:00 ปาคซิ เซ
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 ทัสเคอร์
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 นาเอสเวด
บี 93 โคเปนเฮเกน -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
20:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
นาซาฟ การ์ชิ -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
20:00 Dnepr Mogilev (w)
Lokomotiv Vitebsk (w) -
20:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ)
เอฟเค มินสก์ (ญ) -
20:00 ABFF U19 (w)
FC Gomel (w) -
20:00 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) -
20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w)
Dinamo Brest (W) -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า
Lun Lok -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) -
21:00 เฟเนร์บาห์เช่
อัล ฮิลาล -
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
21:00 เอฟเค ทารัซ
เอฟเค อะตีราอู -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 พูเอบลา (ยู20)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 Progresso
บราวอส โด มาควิส -
21:00 Sporting Cabinda
Cuando Cubango -
21:00 Interclube Luanda
Santa Rita FC -
21:00 Benfica Lubango
Baixa de Cassanje -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:30 สตารส์บูร์ก
ไฟร์บวร์ก -
21:30 ดอร์เดรชท์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด -
22:00 เม็ตซ์
ยูเอ็นเอฟพี -
22:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
โบโลญญ่า -
22:00 ซามพ์โดเรีย
สเปเซีย -
22:00 ฟิออเรนติน่า
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:00 บอลติกปาเนเวจิส
สปายริส เคานาส -
22:00 บันก้า การ์ซได
ดีซัวกาส เทลเซีย -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
22:00 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
สโลวาน บราติสลาวา บี -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
22:00 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน
เอฟซี พิวนิค -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
22:00 เออเฮิสกี้ บรอด
สโลวัคโก้ 2 -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:00 Kazlu Ruda FK Silas
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี -
22:00 เอฟเค ทราไก 2
FK Minija -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
22:00 Mazatlan U20
ปาชูก้า(ยู20) -
moldova division 2 (moldova division 2)
22:00 FC Sucleia
FCM Ungheni -
22:00 ดาเซีย-บุยอูคานี
เอฟซี คาฮูล-2005 -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:30 ลาห์ติ
เคทีพี ค็อตก้า -
22:30 อิลเวส แทมเปเร่
เอซี โอลู -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:30 ทีพีเอส ตูร์คู
เอ็มพี มิคเคลลี่ -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
22:30 พีเค-35 อาร์วาย (ญ)
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
22:30 เวลเก เมซิริคิ
ดอลนี่ บินิซอฟ -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:30 FC Dobrudzha
Botev Plovdiv II -
22:30 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
พีเอฟเค มอนทาน่า -
22:30 เอฟซี ฮีบาร์
มินยอร์ เพอร์นิค -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
PeKa -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน
โกลนิค เลชน่า -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
22:59 อาร์เซน่อล ตูล่า
รูบิน คาซาน -
22:59 ครีลย่า โซเวียตอฟ
สปาร์ตัก มอสโก -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 ปาร์ม่า
เจียน่า เออมินิโอ -
22:59 อาริส ลิมาสซอล
โดซ่า คาโตโกเปีย -
22:59 คาดิส
เอสปันญ่อล -
22:59 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
เอฟซี ฮาเนา 93 -
22:59 วิลเลฟรองเช
เอวิย็อง -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
22:59 เอฟซี ลวีฟ
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
22:59 ทริงลาฟ คราน
เอ็นดี กอริก้า -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 ออดราออปอเล
เมียดิซ เลกนิก้า -0.25
+0
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
22:59 อคาเดเมีย กันโตเลา
Sarmiento Ayacucho -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
22:59 อัสติ นาดลาเบม
วิโซซิน่า จิคลาวา -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
22:59 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
FC Rohoznik -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 ทูเลวิค วิจานดี่
ทาร์ตู เจเค มัก -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:59 Atomsfera Mazeikiai
Babrungas -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:59 Septemvri Simitli
Yantra Gabrovo -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
23:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี
ดาร์มสตัดท์ +0
23:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
เนิร์นแบร์ก -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:30 บราแบรนด์
สคีฟซ์ ไอเค -
23:30 อูแอส กงการ์กโน่
วานส์ -
23:30 บีเค เฟรม
โรสกิลด์ -
23:30 FC Hagen/Uthlede
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) -
23:30 ชาโตรูซ์
ชาร์เทรส เอฟซี -
23:30 ทีเอสจี บาลินเก้น
SG Barockstadt -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
23:30 กราเซอร์ เอเค
เอสวี ฮอร์น -
23:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
คัพเฟ่นเบิร์ก -
23:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
FC Superfund Pasching -
23:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง
ซังค์ พอลเท่น -
23:30 ลาฟนิทซ์
ออสเตรีย ลัสเตนัว -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
23:30 นอมเม่ เจเค คาลจู
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน -
23:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
23:30 CSKA 1948 Sofia II
เนฟโตชิมิก บูร์กัส -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
23:30 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
23:30 SV Stripfing Weiden
เฟริส เวียนนา 1894 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
อาร์เคซี วาลไวก์ -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
23:45 ปาดิสเด เอฟซี
ฟูแลด ครูเซสตัน -
23:45 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
ไซปา -
23:45 ซบ อฮัน
เมส ราฟซานจาน -
23:45 เอสเตกฮลัล
เซปาฮัน -
23:45 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี -
23:45 กอล โกฮาร์ เอฟซี
นาซซาจี้ มาซานดาราน -
23:45 ซาแนท นาฟ
แมชชีน ซาซี่ -
23:45 เพย์กัน
เพอร์เซโปลิส -

ผลฟุตบอลวัน 31 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 เรอัล ซาราโกซ่า
พีเออี อโตรมิตอส -
00:00 เอ็นเอซี เบรด้า
เควีเอสเค ลอมเมล -
00:00 เดน บอสช์
เฮลมอนด์ สปอร์ต -
00:00 คิกเกอร์ เอ็มเดน
อเลมานเนีย อาเค่น -
00:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
SV Atlas Delmenhorst -
00:00 ฮาโร เดปอร์ติโบ
Rioja competition -
00:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
โอเอฟไอ เครเต้ -
00:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
Lierse Kempenzonen -
00:00 เลบานเต้
บาเลนเซีย -
00:00 เรอัล บายาโดลิด
โอซาซูน่า -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
00:00 โฮโบร
เวนด์ซีเซล -
00:00 เจมส์เมอบังค์
ลิงบี้ -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
00:00 เทปลิเซ่
สลาเวีย ปราก -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
00:00 การาโบโบ เอฟซี
เดปอร์ตีโบ ลาร่า -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
00:00 ซีดี มาลากาเตโก
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
ฮาเวลเซ่ -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
00:00 เลียตาว่า โจนาว่า
Suduva Marijampole II -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
00:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ -
00:00 ชามนิตเซอร์
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ -
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 -
00:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น -
00:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) -
00:00 ทีเอสวี บุชบัช
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
00:00 SC Imst
WSG Swarovski Tirol B -
00:00 คิทซ์บูเฮล
คุฟซไตน์ -
00:00 เอสวี อินส์บรุค
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค -
00:00 เอสวี ฮอลล์
SV Telfs -
00:00 เอสซี คาลสดอฟ
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ -
00:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
เอสซี ไวซ์ -
00:00 ยูนิออน กรูเทน
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า -
00:00 SK Treibach
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก -
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
วอคลามาร์ค -
00:00 เอฟซี เวลส์
อัลเลอไฮเลเกน -
00:00 ASV Bruck
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:00 ไอเค ออเดวอร์ด
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ -
00:00 Lidkopings FK
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
00:20 รุช ซอร์ซอฟ
โปกอน ซีดล์เซ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:30 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
Rosenborg BK (w) -
00:30 เอสซี คัมบูร์
เอ็มเมน -
00:30 Real Titanico Laviana
CD Mosconia -
00:30 Berron CF
ยูซี เซียราส -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
00:30 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
เอฟซี รุค เบรสต์ -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:30 เอฟซี เมมมินเก้น
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
00:30 FC Andelsbuch
น็อยซีเดิล -
00:30 Traiskirchen
Karabakh Vienna -
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี
เอสซี แมนสดอร์ฟ -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
เลช พอซนาน -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:00 ไฮด์ เอฟซี
กริมสบี้ ทาวน์ -
01:00 วิเชนซ่า
เลชเช่ -
01:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น -
01:00 ฮัลล์ ซิตี้
ซันเดอร์แลนด์ -
01:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
มิดเดิลสโบรห์ -
01:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์
ลีดส์ ยูไนเต็ด -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
01:00 โคลอส โคซาลิฟก้า
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ -
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
01:00 เอสเคเอฟซีเรด
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
01:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
ดราโกโวลแยค -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
01:00 โคโรน่า คีลเซ่
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา -0.75
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
01:00 สโลโบดา
Leotar -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:15 เดป.ซาน มาร์ติน
เซียนเซียโน่ -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
01:15 เอ็นเค อลูมินิจ
รีดอมเลีย -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
01:25 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:30 แบมเบอร์ ไบร์ท
แบล็คพูล -
01:30 วีแกน แอธเลติก
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ -
01:30 โคลวิลล์ ทาวน์
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต -
01:30 Knockbreda Parish
พอร์ทาดาวน์ -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
01:30 วินเตอร์ทูร์
เอฟซี วิล 1900 -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
01:30 ราปิด บูคาเรสต์
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
01:30 สลาเวีย โซเฟีย
ทแซร์สโค เซโล -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
01:30 จีเคเอส ทิคี
เอลเคเอสลอดซ์ +0
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
01:30 อาแฟน ลิโด้
แอลลาเนลี -
01:30 อัมมันฟอร์ด
ทาฟฟ์ เวลล์ -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด -0.75
01:45 แชมร็อค โรเวอร์ส
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก -0.5
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
01:45 ราซิ่ง เกงค์
ออสเทนเด้ -1.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:45 ชิพเพนแฮม ทาวน์
ทอนตัน ทาวน์ -
01:45 อเวเลย์
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ -
01:45 ชิเชสเตอร์ ซิตี้
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ -
01:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด -
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ -
01:45 คอร์ก ซิตี้
ยูซี ดับลิน -
01:45 แอธโลน ทาวน์
Treaty United -
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี
เบรย์ วันเดอเรอร์ส -
01:45 เชลบอร์น
โคห์บ รัมเบลอ -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์
โบฮีเมี่ยนส์ +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
02:00 พูเอนเต้ เจนิล
คอร์โดบ้า -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
นาซิอองนาล โปโตซี -
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
02:15 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
กิล วิเซนเต้ -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
02:30 โกยาส
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
03:00 แอตเลติโก้ เอฟซี
Expreso Rojo -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
03:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2
กรีนวิลล์ เอฟซี -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
สปอร์ติ้งคริสตัล -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล
กัวสตาโตยา -
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
05:00 ซีดี ชาลาเตนังโก
CD Platense Municipal Zacatecoluca -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
05:15 รีล โปโตซี่
รอยัล พารี่ เอฟซี -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
06:00 กอริติบ้า พีอาร์
เนาติโก (พีอี) -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
06:00 เรซิสเตนเซียเอสซี
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
06:00 โวลตา เรดอนดา
อัลโต พีไอ -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
06:00 ยอร์ก 9 เอฟซี
Forge FC -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน